[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

Hồi tháng 8 cũng làm cái này, để country là mỹ, được 10$ rút về đợi hơn tuần không thấy đâu, gửi ticket nó thì nó bảo là "your current country of residence is inconsistent with your IP address" xong đòi ảnh hộ chiếu mỹ :(

Khai gian nó chẳng thế =)). Bọn nó bộ ko biết check IP chắc =)). Chém gió cái gì thì chém trừ những cái cơ bản mà nó tra được ra :D

vps ip us có nhiều khảo sát của mỹ hơn chứ, khảo sát việt đc mấy $ đâu

cái này nó là giành giật nhau mà ăn nên ip khác mà ko nhanh thì cũng sẽ hết :rolleyes:. Em ko có vps nên vẫn chơi bình thường thôi :D. Đọc thử faq của nó xem nó có cấm chơi vps ko. kẻo mất công cả tháng lại ko rút được xu nào :)

chơi cái này cần kinh nghiệm. kinh nghiệm canh giờ ra 'off' thôi. xưa chơi em nó. cày 50 máy ảo. off ra bụp 50 cái còn khg kịp. mem mới giờ chờ mòn râu chưa có off là phải rồi. mình bỏ oỳ. giờ nghỉ offer. lên xạo xạo cho vui.:)
chia sẻ ít kinh nghiệm đi bác.

Chia sẻ tí kêt quả ngày hôm qua. tiện thể up cho topic:rolleyes: Vừa làm cái mà hôm nay đã có cái được approved luôn. Đã đủ min rút nhưng đợi đến 20 gbp mới rút cho đỡ fee PP :D

Chia sẻ tí kêt quả ngày hôm qua. tiện thể up cho topic:rolleyes: Vừa làm cái mà hôm nay đã có cái được approved luôn. Đã đủ min rút nhưng đợi đến 20 gbp mới rút cho đỡ fee PP :D

View attachment 66495
hay bạn cho mình xin số phone lúc nào có bạn nháy qua cho mình chơi cùng với nhá..?

Trước khi vào chủ đề xin các bạn đọc kỹ cho mình hoàn toàn là sự thực , tránh hỏi nhiều mà nên đọc kỹ

Đây là 1 trang khảo sát nước ngoài trả bằng đồng
£ GBP ( Bảng Anh ) tỷ giá cao hơn USĐ của mỹ và cần 1 tài khoản PAYPAL để nhận tiền nếu bạn không hiểu tiếng anh bạn có thể dùng Google Chorme dịch , làm bằng Smaphone cũng hoàn toàn có thể làm được

Lưu ý là khảo sát nó ra có SHOT của nó thôi nhé chậm là ko có ăn đâu , VD nó cho 2000 SHOT mà vào nhìn thấy 1234/2000 SHOT là đã có 1234 khảo sát hoàn thành tên 2000 khảo sát nó đưa ra

Đầu tiên đăng ký ủng hộ bài hướng dẫn : https://prolificacademic.co.uk

✶ ✶ ✶ ✶ ✶ Tiếp theo chú ý nhìn rõ hình ✶ ✶ ✶ ✶ ✶

✶ ✶ ✶ ✶ ✶ Vào Email đăng ký kích hoạt Acc ✶ ✶ ✶ ✶ ✶

✶ Sau khi kích hoạt chúng ta sẽ đưa đến bảng để thêm thông tin lưu ý nhìn kỹ như hình cái phần ngày sinh chúng ta cần để tuổi thấp 1 chút VD 1978 , 1980 , 1982 hoặc tùy nhưng không được nhỏ hơn 25T và ko nên để như hình chỗ ngày sinh , nơi ở địa điểm là Nước Ngoài nhé , chú ý chọn sao cho trình độ học vấn cao chút nhé mới lắm khảo sát nhiều $ vì site này sẽ chọn khảo sát dựa trên tuổi + đang làm gì + trình độ học vấn , mỗi lần chúng ta chọn 1 mục thì ấn ĐỆ TRÌNH để hoàn hành , mình dùng Google Dịch cho các bạn dễ nhìn vì đang dùng Laptop

✶ Tiếp theo Chúng tìm đến phần TRUST để thực hiện Verry 3 cái cơ bản Email , SĐT , Facebook ( hình ) , Nếu mà FB nó báo là kết nối lỗi hiển thị 1 cái bảng trợ dúp thì kệ bỏ qua là đã hoàn thành bước Verry rồi

Dưới cùng của cái phần giao diện chính trong Acc thấy cái dòng chữ : Become eligible for further studies :các bạn nhìn thấy 2 cái nữa các bạn điền nốt vào , nó ra nhiều cứ điền vào , chúng ta lưu ý là nếu nó hỏi gì cần phải bảo là có trình độ học vấn cao và bố mẹ làm trong nhà nước đại loại nói tốt về mình sẽ được nhiều khảo sát có giá trị phù hợp , Nên dùng Google Chorme hoặc CocCoc để dịch sẽ sát nghĩa hơn

Demo 1 cái khảo sát trong Acc chúng ta có mấy cái nhưng không đủ điều kiện làm ( đã dịch ) , còn đủ điều kiện thì làm thôi

Nếu bạn còn câu hỏi nào hoặc thắc mắc hãy commet bên dưới thảo luân và tìm phương án nhé

TIP : để nhận nhiều hơn khảo sát từ trang web , các bạn có thể dùng laptop của bạn của bạn nơi khác để đăng ký , nếu ko đến được có thể TeamViewer để làm , tăng thu nhập x 2 nếu 2 người hoặc x3 nếu 3 người :D

✶✶✶✶✶ 1 số câu hỏi có thể bạn quan tâm thắc mắc ✶✶✶✶✶

✶ Hoàn thành 1 khảo sát có tiền ngay không ?

Sau khi bạn hoàn thành nghiên cứu đầu tiên của bạn, bạn sẽ cần phải chờ đợi cho đến khi trình bạn được chấp thuận bởi các nhà nghiên cứu (thường là trong vòng 1-3 ngày, có khi lâu hơn). Thời gian ngắn chờ đợi này là quan trọng để đảm bảo kiểm soát chất lượng.

✶ Thanh toán qua Paypal có mất phí không ?

Ngưỡng thanh toán ban đầu của chúng tôi là chỉ £ 5 (với một khoản phí nhỏ PayPal). Nếu bạn muốn giảm thiểu chi phí PayPal, sau đó đợi cho đến khi bạn đã tích lũy £ 20. Bằng cách đó bạn sẽ tránh được phí PayPal nếu bạn đang ở Anh, nhưng tiếc là bạn sẽ không tránh chúng hoàn toàn nếu bạn ở bên ngoài Vương quốc Anh.

✶ Thanh toán hoàn thành có lâu không ?

Để được trả tiền, chỉ cần nhấp vào "Get Paid" -Button trong tài khoản tham gia của bạn. Nó thường mất ít hơn 48 giờ để thanh toán của bạn được xử lý, nhưng trong thời gian qua cao, nó có thể mất đến 5 ngày.

✶ Có chơi được nhiều tài khoản trên 1 PC / IP không ?

Nhiều tài khoản cho mỗi hộ gia đình được phép, nhưng để tránh trùng lặp những người tham gia trong nghiên cứu, chúng tôi có một cơ chế ở nơi đó chỉ cho phép một người mỗi hộ gia đình tham gia vào một nghiên cứu cụ thể. Ví dụ, nếu người A và B là từ cùng một gia đình và người A tham gia vào cuộc nghiên cứu X sau đó người B sẽ tự động không đủ điều kiện cho học X. Người B sẽ chỉ có thể đủ điều kiện cho các nghiên cứu mà người A đã không được hoàn thành và ngược lại.

✶ Đang khảo sát tôi tắt khảo sát ấy đi , rồi có thể tiếp tục lại ?

có thể nếu còn thời gian cho cuộc khảo sát ấy hoặc không tùy vào câu hỏi khảo sát , bạn nên làm 1 lần cho đến cuối khảo sát vẫn hay hơn

✶ Nếu có khảo sát thì sẽ nhận được Email thông báo chứ ?

Bất cứ khi nào một nghiên cứu được đăng, một tập hợp con ngẫu nhiên của người tham gia đủ điều kiện được gửi qua email. Nói cách khác, bạn sẽ thường xuyên nhận được email mời bạn tham gia. Ban đầu, chúng tôi gửi qua email cho tất cả người tham gia đủ điều kiện cùng một lúc, nhưng điều này đã dẫn đến một số thất vọng vì những người tham gia nhanh sẽ luôn luôn nhận được để hoàn thành các nghiên cứu.Chúng tôi nghĩ rằng cách tiếp cận hiện nay là khá hợp lý, nhưng cho chúng tôi biết nếu bạn có bất cứ đề nghị để cải thiện.

Cuối cùng là Proof nhận tiền :

2 Bạn hôm nay ăn con khảo sát 5$

vậy khi được $ thì nó trả thế nào vào tài khoản Papal vậy thím

cái khảo sát 3 bảng vừa xong bác nào ăn chưa ? khó hiểu vãi , success nhưng ko biết có được chấp nhận ko nữa :( 50slot mà vừa ra khảo sát cái đã 35/50 rồi :D

cái khảo sát 3 bảng vừa xong bác nào ăn chưa ? khó hiểu vãi , success nhưng ko biết có được chấp nhận ko nữa :( 50slot mà vừa ra khảo sát cái đã 35/50 rồi :D
hướng dẫn mình cách vào với..? đang ko vào đc này:p:p

nó hiện ra đúng lúc em bị gọi ra ngoài nói công chuyện :D. Em ko chui vào được nhưng nhìn cái tên trường đh bỏ ra 150 bảng để khảo sát thì nó ko dễ rồi :rolleyes:.

Có bác nào fail thì nó lại hiện ra cho em voà :D

hướng dẫn mình cách vào với..? đang ko vào đc này:p:p

Lần sau rut kinh nghiệm. Nó hiện ra phát đừng có mất thời gian đọc xem nó khảo sát cái gì. Mac kệ nó. Ngay lập tức vào ấn Start để chiếm slot.
Cứ để đấy tí nó hết slot là ko vào được đâu :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week