[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

Lần sau rut kinh nghiệm. Nó hiện ra phát đừng có mất thời gian đọc xem nó khảo sát cái gì. Mac kệ nó. Ngay lập tức vào ấn Start để chiếm slot.
Cứ để đấy tí nó hết slot là ko vào được đâu :eek:
mình đang chiếm một slot rồi đây nhưng đọc cái hướng dẫn rồi nó cho 3 câu hỏi chắc nghiệm kiểm tra nếu mình hiểu đúng hướng dẫn mới đc tiếp tục. mình vẫn đang gặp vấn đề ở phần chắc nghiệm hướng dẫn đây. hic
:p:p:p:p

mình đang chiếm một slot rồi đây nhưng đọc cái hướng dẫn rồi nó cho 3 câu hỏi chắc nghiệm kiểm tra nếu mình hiểu đúng hướng dẫn mới đc tiếp tục. mình vẫn đang gặp vấn đề ở phần chắc nghiệm hướng dẫn đây. hic
:p:p:p:p

Khó thế cơ a :D. Thế em hụt cái này cũng đỡ tiếc. Mất công vừa làm việc vừa để F5. Vừa bị gọi ra ngoaì phát nó lại hiện ra, lúc quay lại thì quá muộn cho 1 cuộc tình :oops:

Cái khảo sát 3 bảng vừa rồi khó phết. :D. Có mấy thằng vừa bị tạch nên nó lại hiện ra 1 slot nhưng em lại ko vào kịp. Toàn lúc vừa ra ngoài thì nó hiện ra :oops:

Last edited:
Sau đứa thứ 3 bị fail và em đã vào được khảo sát 3 gbp =)). Cuộc đời vẫn thương em lắm =))

Đã làm xong cái khảo sát 3 gbp. Được bonus thêm 0.5 gbp do nhớ được chính xác 2 task :D.

Cái này thì chắc thánh nào cứ điền bừa vào mới bị reject chứ cứ cố nhớ điền vào thì họ ko đến nỗi từ chối đâu ;). (Cũng nhờ các thánh điền bừa em mới có cơ hội vào ăn :D)

Last edited:
Sau đứa thứ 3 bị fail và em đã vào được khảo sát 3 gbp =)). Cuộc đời vẫn thương em lắm =))

Đã làm xong cái khảo sát 3 gbp. Được bonus thêm 0.5 gbp do nhớ được chính xác 2 task :D.

Cái này thì chắc thánh nào cứ điền bừa vào mới bị reject chứ cứ cố nhớ điền vào thì họ ko đến nỗi từ chối đâu ;). (Cũng nhờ các thánh điền bừa em mới có cơ hội vào ăn :D)
đây mới là thánh suvery này..

:p

teawview giúp mình đi bờ rồ ơi..?

bảng anh này là dc nhiêu tiền nhỉ

bác chỉ em chỗ nào để request payment

Ấn vào Get paid rồi điền tài khoản PP vào nhé. min rút 5 gbp:D

:p
teawview giúp mình đi bờ rồ ơi..?

Bác tha cho em =)). Ngồi tập trung nhớ mấy cái đấy suốt gần 20 phút xong em đau hết cả đầu :oops:.

Bác cứ nhớ được từ nào thì type vào từ đấy thôi. Nó ko yêu cầu phải chính xác đâu nhưng ko được điền bừa các từ thậm chí còn ko xuất hiện trong đấy :)

cao nhỉ ngon quá. đánh dấu theo thớt

em ko phải thớt ở đây :D nhưng bác cứ theo #1 mà làm. Cái này ăn được hay ko cũng tuỳ thời gian online và độ may mắn:) (nhớ khai thật cái quốc gia nhé., Nó check IP mà ko phải thì nó ko pay đâu)

em ko phải thớt ở đây :D nhưng bác cứ theo #1 mà làm. Cái này ăn được hay ko cũng tuỳ thời gian online và độ may mắn:) (nhớ khai thật cái quốc gia nhé., Nó check IP mà ko phải thì nó ko pay đâu)
ok cảm ơn bác nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week