Khoe Laptop hộ thằng em - Acer cùi thôi, 56 củ :v

Mua xong mà con bồ nó đang chơi candy crush đấy, em nó vẫn cày trên dàn desktop, bó tay thật rồi @@.
vật chất mà sinh tiền thì gọi là tài sản. còn dùng tiền mua vật chất thế này gọi là tiêu sản. những người giàu là những người biết biến vật chất thành tài sản chứ ko phải tiêu sản. theo học thuyết làm giàu ko khó là như vậy. cơ mà mặc xác cái thuyết đó mình vẫn ước có cái 'tiêu sản' như này :D

Đang xem ... giữa chừng có người thân vào phòng có máy có bị treo ko anh ơi? :3
Bồ nó cặp kè suốt chắc cùng xem :v

vật chất mà sinh tiền thì gọi là tài sản. còn dùng tiền mua vật chất thế này gọi là tiêu sản. những người giàu là những người biết biến vật chất thành tài sản chứ ko phải tiêu sản. theo học thuyết làm giàu ko khó là như vậy. cơ mà mặc xác cái thuyết đó mình vẫn ước có cái 'tiêu sản' như này :D
Ế..nếu bạn dùng nó chỉ xem JAV lướt web thì nó là tiêu sản rồi..
còn nếu bác dùng để kiếm tiền thì nó lại thành tài sản đó..:D

thánh đây tunvit kiếm nhiều nhưng không kheo khoang :D:D bằng gã này:eek::eek:
Khoe hộ chứ của mình đâu mà bảo mình khoe khoang? Đọc tiêu đề topic đi, mình cũng đang ước kiếm đc như nó.

Làm con nay về đi đc lên báo lá cải Gen Cak đó :v .. (GenK, GameK) :v
Tập làm con server ý mà. nhưng ước mơ thôi ông.

Bên ông có ai làm phalcon không cho tui học hỏi với, mới mò đượ cái FW mà nó ít tài liệu quá

Ku em mình nó bỏ 25 củ mua itune gift làm Aff .. Off ... 1 tháng sau nhận 250 củ .. Nên nó mua con này.
Khoe cho bà con thèm mà phấn đấu :D:D:D:D:D
Trên Internet có rất nhiều tiền, chủ yếu bạn biết nhặt về nhà mình hay ko mà thôi :v

biết rồi, vẫn đang nhặt ngày đêm đây

laptop ngon vl :D

Mua xong mà con bồ nó đang chơi candy crush đấy, em nó vẫn cày trên dàn desktop, bó tay thật rồi @@.
Thế bác có kiếm dc như vậy k?
Thằng em mà ngần đó chắc bác làm nhiều hơn nhỉ ?
em chơi lâu rồi mà ngày dc 2~3$ thôi đủ ăn sáng =-=`

ủng hộ khoe ra cho xh nó còn biết mà cố gắng theo đuổi mmo kiếm tiền ĐÔ đổi ra tiền Việt mà tiêu

đừng kiếm tiền Việt, bị bóc lột sức lđ bỏ mịa

Tập làm con server ý mà. nhưng ước mơ thôi ông.

Bên ông có ai làm phalcon không cho tui học hỏi với, mới mò đượ cái FW mà nó ít tài liệu quá
Cai nay phải để hỏi chứ hiện đang Focus on: https://facebook.github.io/react/https://www.meteor.com/
Bác có hứng thì join party, nó raise lên mạnh mẽ quá nên bên mình đang bu vào :v

Máy khủng đấy

biểu tượng của laptop giống hình biểu tượng của bọn decepticons v~

Thế bác có kiếm dc như vậy k?
Thằng em mà ngần đó chắc bác làm nhiều hơn nhỉ ?
em chơi lâu rồi mà ngày dc 2~3$ thôi đủ ăn sáng =-=`
Mình ah, ko kiếm đc như nó trong thời điểm này, nhưng đều hơn nó, aff cũng còn hên xui mà, lúc ăn no lúc đói meo, nên làm đc thì phải tiết kiệm, nó mua xong laptop còn 200 đang chơi khô máu tháng này, chả biết có ăn cam ko, ăn cam là hết sạch kakak. Mình theo cái khác, business man, Web DEV, outsource .. (anh SJ bảo đừng bao giờ bỏ hết trứng vào 1 giỏ, mình học anh ấy nên làm bách nghệ :v)

Mình ah, ko kiếm đc như nó trong thời điểm này, nhưng đều hơn nó, aff cũng còn hên xui mà, lúc ăn no lúc đói meo, nên làm đc thì phải tiết kiệm, nó mua xong laptop còn 200 đang chơi khô máu tháng này, chả biết có ăn cam ko, ăn cam là hết sạch kakak. Mình theo cái khác, business man, Web DEV, outsource .. (anh SJ bảo đừng bao giờ bỏ hết trứng vào 1 giỏ, mình học anh ấy nên làm bách nghệ :v)
mình cũng "bách nghệ" mà sao cũng đói meo y như 1 nghệ này :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom