Khoe Laptop hộ thằng em - Acer cùi thôi, 56 củ :v

Mình ah, ko kiếm đc như nó trong thời điểm này, nhưng đều hơn nó, aff cũng còn hên xui mà, lúc ăn no lúc đói meo, nên làm đc thì phải tiết kiệm, nó mua xong laptop còn 200 đang chơi khô máu tháng này, chả biết có ăn cam ko, ăn cam là hết sạch kakak. Mình theo cái khác, business man, Web DEV, outsource .. (anh SJ bảo đừng bao giờ bỏ hết trứng vào 1 giỏ, mình học anh ấy nên làm bách nghệ :v)
Vậy à cậu nói mất cái nghề khác đó mình đọc k hiểu j cả =-= mà thôi nhìn các Pro mà thèm quá :3 hihi

Chơi gift này là chơi bẩn. Khoe khoang làm gì. Giftcard intune, gift amz, egift các loại. Chủ yếu đều đi thu mua lại từ dân ug bugs ra. Còn chiến sạch chả ai để với gia tầm 25 đến 40% cho các tháng kiếm lời cả. Em newbie chỉ nghe đồn vậy

Ước gì 1 tháng = 1/10 :(

ủng hộ khoe ra cho xh nó còn biết mà cố gắng theo đuổi mmo kiếm tiền ĐÔ đổi ra tiền Việt mà tiêu

đừng kiếm tiền Việt, bị bóc lột sức lđ bỏ mịa
ai bốc lôc chú:p. Có chú đi bốc lôc người ta thui:D:D:D:D:D

Ku em mình nó bỏ 25 củ mua itune gift làm Aff .. Off ... 1 tháng sau nhận 250 củ .. Nên nó mua con này.
Khoe cho bà con thèm mà phấn đấu :D:D:D:D:D
Trên Internet có rất nhiều tiền, chủ yếu bạn biết nhặt về nhà mình hay ko mà thôi :v
nhặt hộ em 50 củ đê:D

Chơi gift này là chơi bẩn. Khoe khoang làm gì. Giftcard intune, gift amz, egift các loại. Chủ yếu đều đi thu mua lại từ dân ug bugs ra. Còn chiến sạch chả ai để với gia tầm 25 đến 40% cho các tháng kiếm lời cả. Em newbie chỉ nghe đồn vậy
Bẩn là bẩn thế nào? Bỏ 1 ăn 10 làm sao phải chơi bẩn, có hóa đơn đỏ đàng hoàng. :v, mình business man chuyên cung cấp itune gift hàng cty nhập ở bễn về cho mấy chú làm aff chơi hàng xịn đây.

Attachments

16.5 KB · Views: 100
Thằng anh khoe hộ, vài hôm nữa thằng em đi tù

Ku em mình nó bỏ 25 củ mua itune gift làm Aff .. Off ... 1 tháng sau nhận 250 củ .. Nên nó mua con này.
Khoe cho bà con thèm mà phấn đấu :D:D:D:D:D
Trên Internet có rất nhiều tiền, chủ yếu bạn biết nhặt về nhà mình hay ko mà thôi :v

Anh có thể chỉ em cách nhặt không :)))

Thằng anh khoe hộ, vài hôm nữa thằng em đi tù
Làm ăn lương thiện thì đi tù sao đc :v, chỉ là khi nào có luật thuế cho dân mmo thì tha hồ mà đóng thuế kaka

Làm ăn lương thiện thì đi tù sao đc :v, chỉ là khi nào có luật thuế cho dân mmo thì tha hồ mà đóng thuế kaka
bỏ 25 thu về 250 là căng r . Thôi bác để nó làm ăn, bác đừng khoe . Chắc t và e thím là đồng nghiệp r, rửa tiền mà

bỏ 25 thu về 250 là căng r . Thôi bác để nó làm ăn, bác đừng khoe . Chắc t và e thím là đồng nghiệp r, rửa tiền mà
Ko biết chơi thể loại này mà thím cứ phán liều, Promo cho người ta chơi game, rồi nạp bao nhiêu kệ người chơi. Mấy cái này chúng nó đang chiến đầy mà ko ai dạy thôi, ai biết người đó làm.

Miếng bánh internet, whatevernet jj đó ko khó kiếm, cũng ko dễ xơi, nó lun ở đó chỉ đổi từ dạng này sang dạng khác, kiếm được chưa chắc liếm được:p ai vô tình(hay cố ý) lụm được thì ăn được, tuỳ theo sức của mình. Đúng với câu người ăn k hết người mò ko ra. Lụm được tách cafe, trà nóng mỗi ngày là vui r, quan trọng quan niệm đủ, thoả mãn của mỗi người thôi.

Ps: lun giữ thể lực, đừng mò quá sức kẻo die k kịp ngáy...:D

Ngon :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom