Khoe Laptop hộ thằng em - Acer cùi thôi, 56 củ :v

máy này chơi game bá cháy -.-

56tr mà mà laptop thì ... bình thường :D Nếu chơi dàn PC thì mới đúng dân chơi .

hôm nay đi cùng vk làm rơi mất cục hơn 50 củ. Định bảo quay lại tìm mà vk nó bảo" thôi anh ơi trời mưa rét mướt thế này tìm làm gì, về nhà bật sưởi lên anh ngồi làm 1 buổi tối còn ra hơn chỗ đó mà "
Thế là mình nghe vk ko quay lại nhặt nữa và về nhà ngồi làm. Mới đc nửa tiếng mà đc hơn chục củ rồi.
Khoai tây ta mùa này rất ngon và rẻ. 10 củ tính ra chưa đc nửa cân, có chưa đến 10 ngàn mấy đồng chí ạ.

hôm nay đi cùng vk làm rơi mất cục hơn 50 củ. Định bảo quay lại tìm mà vk nó bảo" thôi anh ơi trời mưa rét mướt thế này tìm làm gì, về nhà bật sưởi lên anh ngồi làm 1 buổi tối còn ra hơn chỗ đó mà "
Thế là mình nghe vk ko quay lại nhặt nữa và về nhà ngồi làm. Mới đc nửa tiếng mà đc hơn chục củ rồi.
Khoai tây ta mùa này rất ngon và rẻ. 10 củ tính ra chưa đc nửa cân, có chưa đến 10 ngàn mấy đồng chí ạ.
làm khoai tây thì máu quá bác ơi =))

khoai tây rẻ hơn khoai lang ko :D

khoai tây rẻ hơn khoai lang ko :D
ko rẻ hơn nhưng tính củ thì nó rẻ hơn, ông ếch thế, cái củ khoai lang nó to tổ chà bá, 10 củ có khi 5 6 cân mẹ rồi. Khoai tây nó bé tý 10 củ đc hơn nửa cân

rớt cả trăm củ mùa này khỏi tiếc :D
gì chứ 56 củ thì quá đơn giản mà, trong bếp nhà mình vứt mọc mầm cả 1 thúng kia kìa.
Chả hiểu thớt khoe cái gì, 56 củ mà cũng khoe, chụp cho mấy cả ảnh thì vãi hết linh hồn với nhau giờ. :D :D :D

ăn khoai tây có nguy cơ ngộ độc, nhưng chụp ảnh chân dung nó thì có nguy cơ "nổi tiếng" với mức thu nhập ko dưới 1củ USD/bức nhá.

Bức ảnh chụp củ khoai tây được bán với giá... 1 triệu Euro

Photoshoot by Kevin Bosch

Đây là lĩnh vực đang hot, ae thử làm cái project thu mua khoai tây về chụp ảnh từng e r đem rao bid online thử xem biết đâu bất ngờ. :D

mong ước được thùng mì tôm sống qua ngày thôi cũng không được, sao đơì nó phũ với mình thế không biết :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Ơ THẾ HÓA RA TỰ PR À :eek::eek::eek::eek::eek:
Trước cũng có vài topic làm Business ở MMo4me, nhưng xoá hết rồi. MMo4me ko có đối tượng khách hàng mình mong đợi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom