Khởi nghiệp mmo hiệu quả và an toàn với 3k USD?

BlackJack9299

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Mình có 1 ít tiền nhàn rỗi, định đầu tư mmo lấy lãi thay vì gửi NH chẳng thấm vào đâu. Tuy nhiên lại chẳng biết bắt đầu từ đâu cả, các site HYIP gạo cội như topcapitalist thì chết cả rùi, matrix cũng thế, k còn site như BB hay zeek nữa, nên 2 lĩnh vực này có lẽ k phù hợp với tiêu chí của mình. Các pro có thể vui lòng tư vấn cho mình kênh nào đầu tư ít rủi ro nhất và có hiệu quả tạm tạm (lãi 1% ngày). Thấy PTC có vẻ an toàn với các site uy tín, nhưng lại quá khó ăn với nó...

Cảm ơn mọi người nhiều lắm.

6 - 8% là tính theo 12 tháng đó :v nói chung gửi bank chỉ để bù cho lạm phát. còn lại là lãi dc có tí thôi =))

Upvote 0
Mình có 1 ít tiền nhàn rỗi, định đầu tư mmo lấy lãi thay vì gửi NH chẳng thấm vào đâu. Tuy nhiên lại chẳng biết bắt đầu từ đâu cả, các site HYIP gạo cội như topcapitalist thì chết cả rùi, matrix cũng thế, k còn site như BB hay zeek nữa, nên 2 lĩnh vực này có lẽ k phù hợp với tiêu chí của mình. Các pro có thể vui lòng tư vấn cho mình kênh nào đầu tư ít rủi ro nhất và có hiệu quả tạm tạm (lãi 1% ngày). Thấy PTC có vẻ an toàn với các site uy tín, nhưng lại quá khó ăn với nó...

Cảm ơn mọi người nhiều lắm.
lãi 1%/ngày bác có đùa k0, ngang với đi cho vay nặng lãi à :))
Mình góp ý kiến là đóng bảo hiểm mở dịch vụ mua bán PM WMZ là ngon :D

Upvote 0
lãi 1%/ngày bác có đùa k0, ngang với đi cho vay nặng lãi à :))
Mình góp ý kiến là đóng bảo hiểm mở dịch vụ mua bán PM WMZ là ngon :D

Thớt đã nói rồi, ko có thời gian ngồi MMO, vì còn bận đi làm ngoài đời mà :|
Mấy bạn k chịu đọc từ đầu topic, cứ spam vô ích

Upvote 0
Thớt đã nói rồi, ko có thời gian ngồi MMO, vì còn bận đi làm ngoài đời mà :|
Mấy bạn k chịu đọc từ đầu topic, cứ spam vô ích
bạn ơi mua bán PM WMZ giờ toàn auto mà làm j còn mua bán = tay đâu , spam thế nào mà là vô ích thế

Upvote 0
Không biết thớt có chém gió ko, chứ vs số vốn nhiêu đó thì vô tư đi. Có khối việc để làm, kdoanh ở ngoài còn được.
Cần thì inbox, yh mình tư vấn cho. Làm ăn hẳn bên ngoài & số vốn ko cần đến như thế. MMO chỉ để lai rai thôi :)

Upvote 0
bạn ơi mua bán PM WMZ giờ toàn auto mà làm j còn mua bán = tay đâu , spam thế nào mà là vô ích thế

Thế bây giờ bạn có 1500 WMZ + 1500 PM
sau khi ex 1 thời gian, người ta đổi WMZ ra PM đi ***

lúc này PM gần hết (về 0 chẳng hạn)
WMZ thì lên 3000

thế bạn k online bán bớt 1500 WMZ đi để mua PM thì cái auto nào giúp bạn điều chỉnh tỉ lệ vậy?
nói chung là vẫn phải cần có thời gian

Quan trọng hơn là cần có 1 khoản tiền kha khá để mua code auto ex
+ độ nguy hiểm của 1 bank online (giống LR, ai mà đảm bảo đc nó tồn tại bao lâu trong khi thớt nói là muốn an toàn =)) )

Upvote 0
Thế bây giờ bạn có 1500 WMZ + 1500 PM
sau khi ex 1 thời gian, người ta đổi WMZ ra PM đi ***

lúc này PM gần hết (về 0 chẳng hạn)
WMZ thì lên 3000

thế bạn k online bán bớt 1500 WMZ đi để mua PM thì cái auto nào giúp bạn điều chỉnh tỉ lệ vậy?
nói chung là vẫn phải cần có thời gian

Quan trọng hơn là cần có 1 khoản tiền kha khá để mua code auto ex
+ độ nguy hiểm của 1 bank online (giống LR, ai mà đảm bảo đc nó tồn tại bao lâu trong khi thớt nói là muốn an toàn =)) )
thôi không đôi co nữa, vì dù sao bạn cũng chưa mở site ex bao giờ mà.
Mình khuyên thớt vậy thôi, sẽ có hướng đi cho 60củ của mình :)

Upvote 0
Các pro có thể vui lòng tư vấn cho mình kênh nào đầu tư ít rủi ro nhất và có hiệu quả "tạm tạm" (lãi 1% ngày).
Khoi-nghiep-mmo-hieu-qua-va-an-toan-voi-3k-usd.
Thật sự cậu thấy là 1%/ngày là tàm tạm với tiêu chí "an toàn". Mình nghĩ cậu nên xem xét lại.
Nếu là đầu tư tiền sinh tiền mình đang mong 5%/ tháng đây ....
Mình đang nói đến vấn đề đầu tư vốn nhàn dỗi nhé :D.
Không bàn về kiếm tiền mmo bởi thật sự là có nhiều cách để kiếm đc 30$/ngày mà ko cần tới 3k vốn nhưng còn tùy duyên của bạn :).

Upvote 0
Có công việc ổn định rồi mà còn có suy nghĩ kiếm tiền đơn giản vậy à? Nếu vậy thì cần gì phải bỏ ra vài trăm triệu để kiếm được 1 công việc mà lương chưa đến 10tr 1 tháng? Thậm chí có người bỏ nhiều như vậy nhưng cũng không có ấy chứ đừng có nói bỏ ra 3k $ muốn lãi ổn định và an toàn. Đúng là mmo có nhiều thứ thậm chí không bỏ ra đồng nào nhưng kiếm được rất nhiều. Nhưng nó chỉ dành cho những người biết phấn đấu hoặc có duyên với mmo thôi.
Chỉ muốn giúp thớt hiểu 1 điều mmo không đơn giản là đầu tư rồi kiếm tiền một cách an toàn đâu :D. Chúc thớt sớm tìm được nguồn đầu tư.

Upvote 0
Thuê Sock làm offer :D
cày fanbox :D
bỏ time ra học và ngâm cứu youtube :D
bỏ tiền học code làm game :D
làm admin 1 cái gì đó VD: offer sonic......
nhiều quá . biết cái nào...........

Upvote 0
Có công việc ổn định rồi mà còn có suy nghĩ kiếm tiền đơn giản vậy à? Nếu vậy thì cần gì phải bỏ ra vài trăm triệu để kiếm được 1 công việc mà lương chưa đến 10tr 1 tháng? Thậm chí có người bỏ nhiều như vậy nhưng cũng không có ấy chứ đừng có nói bỏ ra 3k $ muốn lãi ổn định và an toàn. Đúng là mmo có nhiều thứ thậm chí không bỏ ra đồng nào nhưng kiếm được rất nhiều. Nhưng nó chỉ dành cho những người biết phấn đấu hoặc có duyên với mmo thôi.
Chỉ muốn giúp thớt hiểu 1 điều mmo không đơn giản là đầu tư rồi kiếm tiền một cách an toàn đâu :D. Chúc thớt sớm tìm được nguồn đầu tư.
bác nói chí lí quá...........

Upvote 0
Mấy cái bạn nói chỉ thích hợp người thất nghiệp k có việc làm và thu nhập :)

Mình đang có cv ổn định , đang hỏi kênh đầu tư tiền nhàn rỗi chứ có phải hỏi cách ngồi nhà cày kiếm bạc lẻ sống qua ngày đâu @@ Rảnh 24h 1 ngày thì có rất nhiều cách kiếm tiền ngoài đời đó cậu, có vốn mà, cần gì vào mmo.
:eek: thế thì fanbox ổn đó
ý mình nói bạn làm admin chứ mình đâu nói bạn làm đâu :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week