Khởi nghiệp mmo hiệu quả và an toàn với 3k USD?

BlackJack9299

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Mình có 1 ít tiền nhàn rỗi, định đầu tư mmo lấy lãi thay vì gửi NH chẳng thấm vào đâu. Tuy nhiên lại chẳng biết bắt đầu từ đâu cả, các site HYIP gạo cội như topcapitalist thì chết cả rùi, matrix cũng thế, k còn site như BB hay zeek nữa, nên 2 lĩnh vực này có lẽ k phù hợp với tiêu chí của mình. Các pro có thể vui lòng tư vấn cho mình kênh nào đầu tư ít rủi ro nhất và có hiệu quả tạm tạm (lãi 1% ngày). Thấy PTC có vẻ an toàn với các site uy tín, nhưng lại quá khó ăn với nó...

Cảm ơn mọi người nhiều lắm.

1 ngày bỏ 20k mua 2 tờ vé số biết đâu bất ngờ ta nhận đc 150k$, đây là 1 dạng đâu tư nhận lãi ấy nhưng có điều hơi dài hạng và ko biết lãi nó là bao nhiu % có khi âm ko chừng :D

Upvote 0
1% mà thấp hơn ngân hàng á, ngân hàng nào vậy ?????
Lạy hồn, mình viết tiếng Việt. Mình đang hỏi vay bạn ấy để có vốn to thêm, lãi 1% nhỏ hơn là LÃI ĐI VAY của ngân hàng. Cty mình toàn trả lãi 1.2-1.3%/tháng. Đang nói lãi vay chứ lãi tiền gửi đâu?

Upvote 0
Lạy hồn, mình viết tiếng Việt. Mình đang hỏi vay bạn ấy để có vốn to thêm, lãi 1% nhỏ hơn là LÃI ĐI VAY của ngân hàng. Cty mình toàn trả lãi 1.2-1.3%/tháng. Đang nói lãi vay chứ lãi tiền gửi đâu?
nói chung về ngồi ko hưởng lợi thì ko có lãi suất như bạn kỳ vọng mà an toàn đc
Biện pháp theo mình khả dĩ nhất là lập cty, kinh doanh + thuê nhân viên, có thể tốn thời gian ban đầu nhưng về sau sẽ rảnh rỗi hơn.
Có khi thấy lợi quá bạn cũng bỏ việc chạy theo ấy chứ :confused:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week