Mình mới gỡ xong limit yêu cầu chi tiết về payment . Thế acc mình có tăng trust ko v @PhạmThi. Cho mình hỏi nữa là khi mình exchange với mấy bác đổi tiền thì nên ghi gì :D

Ghi theo yêu cầu của exchangers :)), lý do thì có nhiều lắm, mỗi ex 1 kiểu. Nhưng acc các ex thường ngon sẵn rồi nên là rủi ro cũng ko cao lắm.

Bác @PhạmThi cho mình hỏi mình mua hàng hay đầu tư vào site thì đâu có thấy chỗ chọn có fee hay không fee đâu bác
mình trả bao nhiu thì nó trừ bây nhiu thôi

các thím cho em hỏi trong status của paypal em withdraw về bank nó báo là completed rồi thì tiền nó đã về ngân hàng chưa hay lại phải đợi ngân hàng xử lý 2-3 ngày nữa nhỉ? cảm ơn các thím đã đọc :D

Cho mình hỏi, Mình có đứa bạn bị Hack mất Paypal đã bị đổi email thì cơ hội lấy lại Acc có cao không bạn nhỉ ?

nangkhuya**** FB Hai Cang **** đó hả c, tớ đang xử lý cho bạn ấy rồi, lấy đc bt c

bác chủ có gỡ cho e ca này dc ko
e đang ký va hay login ip ở nhà, chiều này login ở cty, tối nay về nhà login vào check thì kết quả như trên ạ

Lập cái acc pp để bán key game, giao dịch lần đầu gặp thằng khách đểu nó mở dispute, mình cũng cẩn thận kêu nó ghi I will not open díspute rồi mà vẫn bị limit, ca này cứu đc ko bác @PhạmThi chi phí thế nào ạ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
ketdoime

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom