Kỉ lục mới được phá

Status
Not open for further replies.
Kỉ lục của riêng bạn thôi. Tốc đột trung bình của mình cũng hơn kỉ lục của bạn rồi ;) Mỗi tội vẫn chỉ là chicken so với mấy pro box Captcha :D

hjx 4rum mình số người dưới 1k/1h chiếm thiểu số là bác đủ hiểu rồi chứ gì :binhsua115:
mình thì được có 1k/1h à bi giờ xài soft XĐ thì lên 1k2 :D

kỉ lục của tui là 1k3/1h, giờ không lên được nữa, chắc giới hạn là ở đó rồi, giờ cứ tà tà 1-1k2/1h

mấy pro gõ kinh quá, mình gõ cap nay cũng được 4 tháng rùi mà tốc độ vẫn là 1,1k/h haizzzz..... Nhưng được cái có thể gõ liên tục 2h

Toàn mấy bác pro em gõ cạp được nửa năm rồi mà tốc độ trung bình được có khoảng 800code/1h, vô MMO4VN toàn gặp pro chắc phải đeo bình dưỡng khí lặn thồi :((

Mình cũng có một câu hỏi rất lớn là làm sao lại có nhiều người đạt được tốc độ trên 1k/h như vậy
Mình học đánh mã ở trường ra đạt loại khá đàng hoàng, mình chơi cap dc hơn nữa tháng nay nhưng tốc độ chỉ hơn 600w/h thui, cố gắng lắm mới dc hơn 700 nhưng nhìn lại thì Pri nhảy lên 6 lun :)
Mình nghĩ ngoài đánh 10 ngón ra thì chắc phải còn có kinh nghiệm hay thủ thuật gì đó để đạt được tốc độ 1k/h (đừng nói là MMO4 qui tụ các pro đánh máy trên cả VN nhé)!

Mình cũng có một câu hỏi rất lớn là làm sao lại có nhiều người đạt được tốc độ trên 1k/h như vậy
Mình học đánh mã ở trường ra đạt loại khá đàng hoàng, mình chơi cap dc hơn nữa tháng nay nhưng tốc độ chỉ hơn 600w/h thui, cố gắng lắm mới dc hơn 700 nhưng nhìn lại thì Pri nhảy lên 6 lun :)
Mình nghĩ ngoài đánh 10 ngón ra thì chắc phải còn có kinh nghiệm hay thủ thuật gì đó để đạt được tốc độ 1k/h (đừng nói là MMO4 qui tụ các pro đánh máy trên cả VN nhé)!

Chính xác là thế đó. MMO4 quy tụ hết các pro đánh máy rồi.

chỉ cần đọc hình tốt thôi, nhìn code thoáng wa rồi gõ như thế sẽ nhanh
gõ nhiều sẽ quen hình

em thì chiến khoảng 1k=>1k2 nhưng làm liên tục >5h :)) nhất là khoảng từ 2->7h để cho ra đời khoảng 15 pé pri 0 :D

ậy, các bác tửong bác chủ khoe trình ak, nhìn lại 2 con pri 3 của bác í xem đc tổng bao nhiêu code.

gõ lâu năm như thế mà không rõ trong forum có nhiều ng tốc độ thế nào mới lạ.

cái chính kỉ lục 2 con pri 3 mà load đc như thế là mừng r :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week