Kỉ lục mới được phá

Status
Not open for further replies.
Show hàng phát. kỷ lục mới của mình :"> :binhsua58:

khả năng tớ thế này thôi :)
sẵn tiện các bác pro 1k4, 1k5/h show lên cho tớ chiêm ngưỡng phát, nge toàn nổ súng k :D

Last edited by a moderator:
sẵn tiện các bác pro 1k4, 1k5/h show lên cho tớ chiêm ngưỡng phát, nge toàn nổ súng k :D

Tìm kĩ có squall18 gì đó show rồi đó bạn, súng ống gì nổ ở đây :D
Sao ko che luôn mấy cái ID "...ecapteam... " đi lộ hàng thế nhỉ, thấy nick quen quen nha ;)

vì tớ nghỉ có thể lắm là 1400 thôi, tớ đánh tớ bit :D - thấy nick cau la la :binhsua78:

Show hàng phát. kỷ lục mới của mình :"> :binhsua58:
Các bác cho em hỏi, đây là version nào của captchapro mà có speed thế? Bản mình đang xài không có. Tò mò muốn xem thử xem speed của mình ntn.

Nhớ cách đây 1 tháng 1 tiếng chỉ gõ được 600 hình mà jo lên dc 900 rồi .Chắc 1 tháng nữa lên 1k2 đã quá :D/

Ko muốn show. Nhưng bác này muốn biết thì mình send 2 tấm để còn biết mà cố gắng thêm chứ nhiêu đó chưa là gì đâu :|

Last edited by a moderator:
Ko muốn show. Nhưng bác này muốn biết thì mình send 2 tấm để còn biết mà cố gắng thêm chứ nhiêu đó chưa là gì đâu :|

OK cảm ơn cậu! tớ sẽ cố gắng thêm :)

tốc độ mình cũng toàn 1100 đến 1200, thằng bạn mình dân IT bình thường cũng 1400 lúc điên điên lên 1700 trong 1 tiếng như ko, ông này lập topic cẩn thận bị ném gạch đấy

e là newbie mới tập gõ captcha đc tuần nay, a(chị) nào có thể cho e xin soft gõ trên pix hok:binhsua09:....có down mấy soft zìa mà xài hok đc :binhsua46:
e đg gõ bằng soft kolo nhưng nghe nói kolo ko ngon = pix :binhsua79:
tiện thể cho e hỏi mới tập gõ còn chậm vs sai nhìu nên có mấy acc bị "đứng hình" hay sao mà ko ra nữa có cách nào khắc phục hok. :binhsua45:
e đg gõ trên kolo , đã tạo tài khoản trên "webmoney" + WMZ gì rùi nhưng hok bik nếu làm xg đc 1$ thì chuyển về ATM = cách nào ạ :binhsua10:
Thực tình e còn nhìu cái ko bik, a (chị) nào có thể giúp e hok :binhsua09:

e là newbie mới tập gõ captcha đc tuần nay, a(chị) nào có thể cho e xin soft gõ trên pix hok:binhsua09:....có down mấy soft zìa mà xài hok đc :binhsua46:
e đg gõ bằng soft kolo nhưng nghe nói kolo ko ngon = pix :binhsua79:
tiện thể cho e hỏi mới tập gõ còn chậm vs sai nhìu nên có mấy acc bị "đứng hình" hay sao mà ko ra nữa có cách nào khắc phục hok. :binhsua45:
e đg gõ trên kolo , đã tạo tài khoản trên "webmoney" + WMZ gì rùi nhưng hok bik nếu làm xg đc 1$ thì chuyển về ATM = cách nào ạ :binhsua10:
Thực tình e còn nhìu cái ko bik, a (chị) nào có thể giúp e hok :binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week