Kỉ lục mới được phá

Status
Not open for further replies.
Mình cũng có một câu hỏi rất lớn là làm sao lại có nhiều người đạt được tốc độ trên 1k/h như vậy
Mình học đánh mã ở trường ra đạt loại khá đàng hoàng, mình chơi cap dc hơn nữa tháng nay nhưng tốc độ chỉ hơn 600w/h thui, cố gắng lắm mới dc hơn 700 nhưng nhìn lại thì Pri nhảy lên 6 lun :)
Mình nghĩ ngoài đánh 10 ngón ra thì chắc phải còn có kinh nghiệm hay thủ thuật gì đó để đạt được tốc độ 1k/h (đừng nói là MMO4 qui tụ các pro đánh máy trên cả VN nhé)!
Bạn thử add 4 acc vào 1 lúc gõ lúc sáng sớm thử thì biết tại sao họ gõ được như vậy.Mình thử rồi gõ 1 acc thì ko ăn thua,3 hoặc 4 gõ load hình nhanh hơn nên đựoc nhiều hơn,còn nhiều hơn 4 chưa thử....
Anh em chém nhẹ tay nhé.Đây là kinh nghiệm bản thân...Chúc cả nhà MMO4VN phát tài....

:binhsua27: chém gió ko vậy bạn ! khó tin quá :
cái đó là thật ko xạo đâu bạn

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

Mình cũng có một câu hỏi rất lớn là làm sao lại có nhiều người đạt được tốc độ trên 1k/h như vậy
Mình học đánh mã ở trường ra đạt loại khá đàng hoàng, mình chơi cap dc hơn nữa tháng nay nhưng tốc độ chỉ hơn 600w/h thui, cố gắng lắm mới dc hơn 700 nhưng nhìn lại thì Pri nhảy lên 6 lun :)
Mình nghĩ ngoài đánh 10 ngón ra thì chắc phải còn có kinh nghiệm hay thủ thuật gì đó để đạt được tốc độ 1k/h (đừng nói là MMO4 qui tụ các pro đánh máy trên cả VN nhé)!
cái này bạn đâu cần phải có kinh nghiệm, chỉ cần phân biệt đúng sai. Với lại mình cũng mới tham gia cái này, ko gõ đc 10 ngón chỉ gõ đc có 4 ngón mà làm 1k1kpic/h

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

Ờ, chậm lắm, tầm 800code/h à , ko phải MOD là nhanh đâu, forum đâu có tuyển MOD = cách test tốc độ gõ captcha =))
tại thấy làm MOD thường là gõ nhanh lắm đâu có chậm đâu

Last edited by a moderator:
Hầu như captcha nó ra dạng chữ rất giống nhau. Các bạn khi nào quen với kiểu chữ trong pix thì có thể nâng cao hơn tay nghề ( đối với những người đã thuộc lòng bàn phím ) ^^. Tắt điện mà đánh cho quen

:(..Tớ làm 1 tiếng có 1k2 code..:-ss..có ng 1h làm đc 1k5..^^!..Đang cố để phá kỉ lục đây..:-j.Nhưng tớ nghĩ 1k5 chắc mấy id đó pri lên 9 mất.........:))

Hầu như captcha nó ra dạng chữ rất giống nhau. Các bạn khi nào quen với kiểu chữ trong pix thì có thể nâng cao hơn tay nghề ( đối với những người đã thuộc lòng bàn phím ) ^^. Tắt điện mà đánh cho quen
Tắt điện đánh cũng hay, em cũng thử mấy lần rồi ;) Nhưng tay nghề vẫn chưa lên mấy

em gõ 4 ngón, 2 tay mỗi tay 2 ngón :binhsua112:
p/s : load nhanh nhanh nhanh, cứ 0-1 là nhanh tuốt

show hàng lỏm 1 chút, chậm nhất là thế này: :D

Max là tròn 1k 1 giờ, còn lại chỉ từ 850 đến 950 thôi :-s Khi nào mới được 2k 1 giờ nhỉ =)) :binhsua90: Nghỉ học ở nhà gõ cap luôn :))

nếu bạn mà làm đc 2k/1h thì 1 năm sau 2 con mắt của bạn sẽ lồi ra hoặc mù

èo, 81 phut đc 1k capt là bt mà.

Tuy bt với mọi ng, nhưng là kỉ lục của bạn i'. Mình cũng chỉ gõ đc như thể thui. Huhuu. :(
Dù sao đã vào đây , cũng xin chúc mừng đồng chí...:binhsua160:

:binhsua21: tuy chưa phải kỷ lục nhưng mà ước mơ của e cũng chỉ là 1h đánh đc nhiu đó thôi

hihi.xin thua bác.chơi cả 1 topic để mọi người spam:)1k/80p em cũng ngang ngửa bác:))

Không được cười người ta.
Đó có thể là kỷ lục vượt lên chính mình.và biết đâu 1 ngày nào đó bạn ấy gõ 2k code 1 h thì sao
8 phút 1k capt mà nói là kỉ lục =)):))=)):))=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week