Got Paid Kiếm 1-5$ với 15p mỗi ngày với AWsurveys ( có bằng chứng thanh toán ).

MInpay là 15$ , trang này không scam đâu , có chăng là các bác review ẩu , lúc nó kiểm tra để thanh toán hay có phản hồi từ bên up site thì nó sẽ trừ lại , không tính review đó .

Uppppppppp

Đã update đầy đủ các bằng chứng đây là trang web làm ăn thật sự không scam nhé các bác , các bác làm đàng hoàng thì sẽ kiếm được thôi

cái này năm ngoái chơi mà có rút đc đâu! bác chơi từ bao h, paid manual hay instant:m108:

cái này năm ngoái chơi mà có rút đc đâu! bác chơi từ bao h, paid manual hay instant:m108:
theo mình nhớ thì nó có từ lâu hơn nữa, tầm lúc mới vào mmo là cuối 2011

Chơi cái này từ 2 năm trước cơ , mà lúc đó cũng bị scam , tuần trước vô tình tìm hiểu lại , thì ra từ năm 2013 đã paid đầy đủ , paid manual

Làm cái này phí sock info va robo 1000 Người trả 1 . Công việc tạo 1 ác Chính Lấy Link Lam Reg Tai Khoản Reg Yêu Cầu Giống Với TK PayPal Thi Mới Co Cơ Hội Nhận Tiền =)) Khuyên Ae Không Nên Tham Gia Phí Time :binhsua146:

Chơi cái này từ 2 năm trước cơ , mà lúc đó cũng bị scam , tuần trước vô tình tìm hiểu lại , thì ra từ năm 2013 đã paid đầy đủ , paid manual

vậy bác vô lại được acc cũ rút à hay đkí mới chơi lại rồi h mới rút vậy. nếu vậy để vô xem thử log vô dc ko đã :binhsua146:

thới chủ có thể hướng dẫn thêm review như thế nào thì được tiền không vậy
Đại khái như khen web nó bắt mắt , thân thiện , có ích , dòng 2 cũng tìm lí do nào đó để khen nó như mặt hàng đa dạng tuy nhiên vẫn cần nhiều hàng hóa hơn , dòng 3 tìm cái gì đó soi mói ra rồi viết vào , đủ để nó hiểu thôi chứ không cần đúng chính tả 100% , em gà tiếng anh nên không dám post mấy mẫu câu lên bác ạ :D

Cũng bon chen với đời xem thế nào.. Được $2.7 rồi hy vọng làm sau 1 tuần sẽ đủ min pay $15 :binhsua123:

tình hình này giống scam nữa r
1 survey 0.3$
1 ngày 1-2$ chỉ 5 phút dễ vậy sao ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week