Got Paid Kiếm 1-5$ với 15p mỗi ngày với AWsurveys ( có bằng chứng thanh toán ).

Bị chỉ thớt lừa rồi, bác ta câu ref rồi hưởng 10% từ ref nên mới có 15$. Chứ có quái review nào đâu mà viết, =,.=!

cách đây 1 tháng em click 9 review xong tới h` chả thấy review nào nữa , 1 tài khoản chỉ đc 9 cái thôi :binhsua157:

nó kiểu như là 1 trang web làm offer thôi,cái nó câu dẫn mọi người là xem trang web có vài cái đánh giá là được tầm 3$ rồi,mà minpay 15$ lận,còn tầm 12$ các bạn làm offer đủ 15$ chắc nó pay đó :))

được 13$ rồi :binhsua172: làm nốt tý nữa pay thử đợi chiều mai xem ntn :binhsua163:

Last edited by a moderator:
đọc 1 số bài viết họ nói fake Ip sẽ ko đc pay. Thôi mai ghé lại xem thế nào? Có review nào thêm ko? 1 số bài viết lại nói phải đặt IP tĩnh ip động cũng bị vi phạm :(

Tình hình là qua 24h rồi mà chưa thấy có cái web nào review nên có bạn cho rằng mình lừa đảo , các bạn để ý ở mục home có phần mua review để đăng web , mỗi pack chỉ 40-90-190 review , vì thế lúc có ai mua thì nó sẽ cho review , hết thì sẽ mất , nên có thể bạn online không đúng lúc hoặc không có người mua review .Tầm tuần rồi mình thấy làm ăn cũng đc nên share chứ nếu mình lừa thì 10 người mình mới dc 2,7$ , phải lừa 50 người mới đủ minpay , mà chưa chắc 50 người đó đã review đạt hoặc review cả 9 web , nó không khả thi ti nào .
Không lẽ 1 đống người trên mmo4me này không ái có nổi 1 2 review à :)) (không tính ngày đầu tiền đký review)

Không lẽ 1 đống người trên mmo4me này không ái có nổi 1 2 review à :)) (không tính ngày đầu tiền đký review)
Có chứ bác , hôm e lập topic này có 1 trang bán quần áo thể thao bằng tiếng Pháp đó , khoảng 2-3h trưa , bác hôm đó có review web đó comfirm phát .

ũa vậy IP động mình cũng bị vi phạm à vậy chơi cm gì nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week