Got Paid Kiếm 1-5$ với 15p mỗi ngày với AWsurveys ( có bằng chứng thanh toán ).

ũa vậy IP động mình cũng bị vi phạm à vậy chơi cm gì nữa
Mình đọc thông tin như thế. Thông tin scam nhiều, lại chế độ chặt chẽ thế này, Kiếm được 15$ còn vất :( hơn nữa review thì ít mình chưa gặp thêm cái review nào ngoài 9 cái lúc đầu. Định fake IP cheat thử nhưng nghĩ đi nghĩ lại lại thôi. Đợi xem tình hình thế nào :(

Có chứ bác , hôm e lập topic này có 1 trang bán quần áo thể thao bằng tiếng Pháp đó , khoảng 2-3h trưa , bác hôm đó có review web đó comfirm phát .

:3 Xin thưa với thớt rằng, thớt dụ anh em vãi ! Trình thớt cái bằng chứng gốc mà thớt up lên để nói rằng thớt pay được. Em săn đc nó trên google ạ PaymentProof.png

- - - Updated - - -

mấy bác cứ chờ tin em , mai rút thử 100$ coi thế nào :binhsua172:

Bọn em cũng mong tin bác, mong là e đc 10% từ 100$ của bác :binhsua172:

:3 Xin thưa với thớt rằng, thớt dụ anh em vãi ! Trình thớt cái bằng chứng gốc mà thớt up lên để nói rằng thớt pay được. Em săn đc nó trên google ạ View attachment 27578

- - - Updated - - -

Bọn em cũng mong tin bác, mong là e đc 10% từ 100$ của bác :binhsua172:
AWsurvey sẽ thanh toán vào thứ 2 và thứ 5 mỗi tuần qua paypal , đây là bằng chứng , mình mượn của 1 bác bên web trẻ thơ
Ngu mà tỏa ra nguy hiểm :|

- - - Updated - - -

Thớt chỉ xóa tí đảm bảo thông tin proof thôi bác kia xóa proof kia đi nhé :|

AWsurvey sẽ thanh toán vào thứ 2 và thứ 5 mỗi tuần qua paypal , đây là bằng chứng , mình mượn của 1 bác bên web trẻ thơ
Ngu mà tỏa ra nguy hiểm :|

- - - Updated - - -

Thớt chỉ xóa tí đảm bảo thông tin proof thôi bác kia xóa proof kia đi nhé :|

:| ý bác là cái này hả? webtretho.com ??

Còn vụ RV mình tổng có 20 Ref, canh 24/24. Nhưng 20 ref chả có thằng nào thấy RV mới.

site nay min rut 15$ thấy mn bảo scam em cũng nghi là scam nhưng bị dụ dỗ nhiều quá nên đành phải chơi

đợi review of thằng này chua lắm, ae chịu khó đi câu refer roi hưởng % thôi. Minh cũng chi nhận dc 9 review cách đây 1 tháng rồi ngồi hóng hoài ma ko thấy rev đâu nua. 15$ xa wa' ...., ah còn mấy cái offer kia như xem video để dc 1 point thi nay fai đợi delay 15' , ma 15' cung ko thấy point vào mặc dù xem hết video ko ! please tell me why...?:binhsua46:

Last edited by a moderator:
tránh xa thằng này đi các bác ạ , em cash out gần 40$ mà cả tuần nay có thấy j đâu , h` trong tk toàn là số 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week