Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

ko sao đâu. Cái code cũng chỉ để confirm với cái ID thôi :). Các bác cố làm nhanh cái 1.15 bảng này đi :D. có 900 slot mà cả tuần rồi vẫn còn hơn 100. Khi nào hết nó mới review và approve cho mình. :) Mà mãi chả hết gì cả =)). :D
thế là ở chỗ code kia nhập linh tinh vào hả bác

sao thằng 5ero ko trả tiền nhie, thằng 1 ẻro sau mà lại trả trc

Theo luật bọn nó được phép review tối đa 21 ngày. Thằng 5 gbp nó chưa thích review thì làm gì được nó =)). Làm xong rồi thì cứ kệ nó đi. Bao giờ được thì được :D

Last edited:
2 cái chỗ em khoanh đỏ là thế nào vậy các bác ? em copy Your Participant ID paste sang study code thì có bị làm sao k ạ :(
thường thì lúc bắt đầu khảo sát, nó bảo mình nhập cái participant ID vào, kết thúc khảo sát nó cho 1 cái code chính là cái study code

Có bác ở trên nói cũng có lý. Có khi là do bác chưa trả lời hết các câu hỏi trong prescreen nên nó cứ hiện hoài như thế và mãi mãi sẽ là ko đủ điều kiện :rolleyes:

Cái này là mình bị cả 2 acc luôn. Mà acc nào cũng điền full info rồi chứ không phải thiếu đâu. Check pprscreen rồi, không còn câu nào chưa trả lời cả mới đen

Chia sẻ tí kêt quả ngày hôm qua. tiện thể up cho topic:rolleyes: Vừa làm cái mà hôm nay đã có cái được approved luôn. Đã đủ min rút nhưng đợi đến 20 gbp mới rút cho đỡ fee PP :D

có khảo sát nhé các bạn

Cái này em làm từ 5 hôm trước rồi. Mới được approve cách đây 30 phút :rolleyes:. Vậy mà nó vẫn còn đến 109 slot cơ ah. Chứng tỏ thằng khảo sát nó mới hạ thấp cái tiêu chuẩn xuống cho đủ số lượng:D (dựa theo tình hình có lẽ là mở rộng khoảng tuổi của người tham gia vì cái này dễ lắm. Chắc ko yêu cầu trình độ)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week