Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

Mạng cùi quá cũng chán thật :D. Có con khảo sát 2 gbp cho 9 slot. Ấn select rồi ấn start ko kịp. full cmn luôn. :oops: Mạng VN chậm hơn so với các nước khác cũng là 1 nhược điểm. Mấy cái dưới 10 slot ko bao giờ cạnh tranh nổi :rolleyes:

mải mê làm quá k để ý hết giờ đắng quá :(

Attachments

42.7 KB · Views: 37
3 bảng mà ko đủ điều kiện là sao ???? :(

mải mê làm quá k để ý hết giờ đắng quá :(

Cái 2 bảng này là nó cho ít thời gian quá. Không phải là lỗi của mình đâu. Nhớ và điền 96 cái tên mà cho có 30 min thì ăn làm sao được :D. Cả cái đoạn làm toán cho gần 30 chục phép trong 1 phút. Em nhẩm toán hơi bị ngon cũng éo làm kịp. về việc ghi nhớ, em cũng làm tương đối nhanh còn có đúng 5 cái tên nữa là xong. Vậy là hết giờ.

Có 2 khả năng xảy ra :)
Thứ nhất. thằng này chưa có kinh nghiệm thiết kế khảo sát và nó nghĩ tất cả mọi người đều là siêu nhân. Nhìn phát nhớ luôn và cho tên vào
Thứ hai, nó cố tình làm vậy để ko ai kịp thời gian. Nó sẽ ko phải trả xu nào mà vẫn thu được kết quả tương đối.

Cho dù là lý do gì thì em cũng vừa message chửi nó 1 trận "mày thiết kế cái khảo sát như cc" :rolleyes:

Cái 2 bảng này là nó cho ít thời gian quá. Không phải là lỗi của mình đâu. Nhớ và điền 96 cái tên mà cho có 30 min thì ăn làm sao được :D. Cả cái đoạn làm toán cho gần 30 chục phép trong 1 phút. Em nhẩm toán hơi bị ngon cũng éo làm kịp. về việc ghi nhớ, em cũng làm tương đối nhanh còn có đúng 5 cái tên nữa là xong. Vậy là hết giờ.

Có 2 khả năng xảy ra :)
Thứ nhất. thằng này chưa có kinh nghiệm thiết kế khảo sát và nó nghĩ tất cả mọi người đều là siêu nhân. Nhìn phát nhớ luôn và cho tên vào
Thứ hai, nó cố tình làm vậy để ko ai kịp thời gian. Nó sẽ ko phải trả xu nào mà vẫn thu được kết quả tương đối.

Cho dù là lý do gì thì em cũng vừa message chửi nó 1 trận "mày thiết kế cái khảo sát như cc" :rolleyes:
tưởng chịu khó làm xong có 2$ ai ngờ :)) chửi nó ở chỗ nào vậy bác

Dở hơi ah =)). Có biết 1 cái khảo sát có thể biến mất trong chưa đầy 30s không =)) Thảo nào cái có vài trăm slot mà hụt được :oops:

Để dưới 30s nhé. Thích 15 20 hay 25 đều được. CHọn custom để điều chỉnh số s theo ý muốn chứ ko chọn mấy cái nó cho sẵn.
View attachment 66556
làm sao chỉnh được cái này dạ

tưởng chịu khó làm xong có 2$ ai ngờ :)) chửi nó ở chỗ nào vậy bác

Thôi kệ nó đi bác. Coi như làm từ thiện từ nó :rolleyes:. Nó làm với danh nghĩa cá nhân chứ ko phải trường ĐH, hay viên nghiên cứu gì nên chắc tài chính cũng ko dư dả mới chơi trò này :D

Không liên quan nhưng vừa có cái 2.5 bảng cho 30 slot. Có ai bắt kịp ko :D

3 bảng mà ko đủ điều kiện là sao ???? :(

cái 3 bảng đấy hình như nó còn liên quan đến tôn giáo hay tiêu chuẩn gì khác nhau sao ấy (tại thấy có chữ belief) :D. Đa phần là ko đủ đk mà, em cũng ko đủ, thậm chí còn ko hiện ra :) Đợi cái tiếp theo thôi;). Cứ auto F5 và online đều là sớm có thành quà thôi. :rolleyes:.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week