Kiếm 10-50$ FREE 1 tháng với prolific 100% ko chém (PAYPAL)

Của e ghi 4$ thời gian làm là 44 phút 100 hay 200 slot gì đó e click vào nố báo full luôn

Vậy là phía em lại ko đủ đk để làm nên nó ko hiện ra rồi :D. Cứ để F5 di. Thằng nào vào mà làm bị fail nó sẽ lại hiện lại cho đến khi đủ người đấy :)

Vậy là phía em lại ko đủ đk để làm nên nó ko hiện ra rồi :D. Cứ để F5 di. Thằng nào vào mà làm bị fail nó sẽ lại hiện lại cho đến khi đủ người đấy :)
:D a thường để thời gian cái check 4 change là bao nhiêu vậy e để 3 phút

:D a thường để thời gian cái check 4 change là bao nhiêu vậy e để 3 phút

Dở hơi ah =)). Có biết 1 cái khảo sát có thể biến mất trong chưa đầy 30s không =)) Thảo nào cái có vài trăm slot mà hụt được :oops:

Để dưới 30s nhé. Thích 15 20 hay 25 đều được. CHọn custom để điều chỉnh số s theo ý muốn chứ ko chọn mấy cái nó cho sẵn.

Dở hơi ah =)). Có biết 1 cái khảo sát có thể biến mất trong chưa đầy 30s không =)) Thảo nào cái có vài trăm slot mà hụt được :oops:

Để dưới 30s nhé. Thích 15 20 hay 25 đều được. CHọn custom để điều chỉnh số s theo ý muốn chứ ko chọn mấy cái nó cho sẵn.
View attachment 66556
Hèn gì e ngồi mấy ngày mà chỉ có 2 cái :D

các thánh hụt 4$, cơ mà ko hụt mà làm đc cái khảo sát đó thì bá luôn, no bắt xem video trả lời câu hỏi
vào làm mà tắt luôn

4 bảng mà tưởng dễ ăn ah :)) Những cai trên 1 bảng đều khá khoai. Em làm nhiều rồi. Cái video thì cố mà ngồi xem chứ biết sao :v. Không bác cứ để hết thời gian nó out bác ra thằng khác vào thì phí :D

4 bảng mà tưởng dễ ăn ah :)) Những cai trên 1 bảng đều khá khoai. Em làm nhiều rồi. Cái video thì cố mà ngồi xem chứ biết sao :v. Không bác cứ để hết thời gian nó out bác ra thằng khác vào thì phí :D
nó nói tiếng anh bác ơi, mà em lại hiểu mỗi tiếng việt mới khổ chứ

mong sao ăn dc 4$ quá các bác, làm bậy à :D

Attachments

50.7 KB · Views: 34
mong sao ăn dc 4$ quá các bác, làm bậy à :D

làm bậy gặp thằng nào khó tính nó reject là thứ nhất là mất 4 bảng này. Thứ 2 là điểm prolific thành 99/100. Giảm 1 điểm thôi là số lượng khảo sát sau này nhận được ít đi ít nhất một nửa. o_O

Đã làm thì làm cho cẩn thận. Tiền ko dễ kiếm đâu :). và cũng đừng để nó nghĩ IP VN toàn làm bậy bọn nó block luôn thì khổ

làm bậy gặp thằng nào khó tính nó reject là thứ nhất là mất 4 bảng này. Thứ 2 là điểm prolific thành 99/100. Giảm 1 điểm thôi là số lượng khảo sát sau này nhận được ít đi ít nhất một nửa. o_O

Đã làm thì làm cho cẩn thận. Tiền ko dễ kiếm đâu :). và cũng đừng để nó nghĩ IP VN toàn làm bậy bọn nó block luôn thì khổ
e nói làm bậy là vì k biết làm sao cho đúng chứ e làm cẩn thận mà bác :)

e nói làm bậy là vì k biết làm sao cho đúng chứ e làm cẩn thận mà bác :)

Em tưởng bác cứ gõ random vào thì nguy cơ chết 1 loạt IP VN thôi. Chứ Khảo sát nó ko có đúng có sai đâu. Nó thu thập ý kiến cá nhân mà ;)

P/s: kháo sát mà nó chịu trả tiền thật + và ko yêu cầu quá nhiều bước để xác minh thế này hiếm lắm. Cố gắng chơi cẩn thận và lâu dài,

2 xịch là bao nhiêu thế bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week