Referrer Kiếm 4 đến 16$ / ngày với SEOSPRINT --- Version 2

Status
Not open for further replies.
Ko có cái gì tuyển Ref kiếm ăn nữa nhê?Em đang nói tuyển Ref mà :m131:
Chị lấy chồng đc rồi đấy ...
P/S : Em đang độc thân nhé :m003:

thì ref của em có thể làm những gì?có vốn để đầu tư không?hay cũng chơi free?còn phải căn cứ vào đó nữa chứ. :m003:
PS: chị đang tìm chú rể em ah :m003:, mà em ít tuổi quá nên độc thân cũng ko ăn thua rùi :m003:

thì ref của em có thể làm những gì?có vốn để đầu tư không?hay cũng chơi free?còn phải căn cứ vào đó nữa chứ. :m003:
PS: chị đang tìm chú rể em ah :m003:, mà em ít tuổi quá nên độc thân cũng ko ăn thua rùi :m003:
25 sắp 26 :m003:
So với số đông 9x trong này thì :binhsua149:
Đương nhiên là chỉ chơi lên từ Free rồi.Em còn phải dạy lập LR như nào rồi nó còn hỏi có lấy đc tiền thật ko?Làm thế nào để chuyển về đc tài khoản ngân hàng thì ... Đầu tư vào mắt :binhsua113:
Chủ yếu cái gì bỏ công sức kiểu này hoặc PTC thôi :binhsua129:

25 sắp 26 :m003:
So với số đông 9x trong này thì :binhsua149:
Đương nhiên là chỉ chơi lên từ Free rồi.Em còn phải dạy lập LR như nào rồi nó còn hỏi có lấy đc tiền thật ko?Làm thế nào để chuyển về đc tài khoản ngân hàng thì ... Đầu tư vào mắt :binhsua113:
Chủ yếu cái gì bỏ công sức kiểu này hoặc PTC thôi :binhsua129:

thế chỉ chiến site nga hoặc captcha thôi em ah, nếu có nhiều thời gian, em kiếm thêm vài site nga, cũng làm job nữa là ok :binhsua135:

thế chỉ chiến site nga hoặc captcha thôi em ah, nếu có nhiều thời gian, em kiếm thêm vài site nga, cũng làm job nữa là ok :binhsua135:

Vậy thôi.Nếu thế thì chuyên SEO dạy chúng nó chơi 2 acc đc như mình là đủ kiếm rồi.PTC kết hợp nữa thì cũng đc.Mình vừa tuyển Ref vừa Cheat vừa Upgrate lên chắc cũng đc :m131:

Vậy thôi.Nếu thế thì chuyên SEO dạy chúng nó chơi 2 acc đc như mình là đủ kiếm rồi.PTC kết hợp nữa thì cũng đc.Mình vừa tuyển Ref vừa Cheat vừa Upgrate lên chắc cũng đc :m131:

Dạy chơi 3 acc luôn đế! 2 acc làm giề! ;))

À mà cho hỏi luôn nè! Có 1 loạt các nv cùng fom và chủ job! Nếu muốn làm được hết chỗ đấy mà ko bị gửi thư làm lại thì chỉ việc del cookie+reset model sau mỗi lần làm 1 nv phải ko! ^^

mới đkí làm ref của bác chủ
ID: 1235347
LR: U2665491
newbie mong bác support nhiệt tình :D

Last edited by a moderator:
@Vantu19000 : -10 danh vọng thì khỏi làm nhiệm vụ rồi,chưa kích hoạt tài khoản thì rút tối đa 2 rúp,thới gian về tài khoản là 10 ngày.Nói chung tài khoản này bỏ đi được rồi,và bạn là 1 trong những người làm xấu đi hình ảnh người Việt trên Seosprint đấy :binhsua123:

Đồng rúp đang có giá trị cao,30 rúp = 1$ rồi,nên giờ làm Seo rút về LR có lợi hơn WMZ :D
Mỗi tội LR Admin phải đi mua của người khác nên nhanh hết,chứ còn WMR Admin nạp lúc nào cũng được nên tiền rút về Webmoney không phải nghĩ :binhsua57:

Cậu nhìn đời hơi bị đen trắng rồi đấy ! Tôi làm việc không bao giờ dùng Ip việt nam ! Không liên quan đến VN tý nào ! và nguyên nhân tôi bị blact list các job cũng không có chữ Việt Nam! phần mềm fake cũng có trả phí ! Tôi tuy bên seoprint hơi thảm bại, Nhưng Web-ip.ru tôi lại thành công và là người làm job từ lúc site đến VN cho đến giờ ! Cậu cũng nên nghĩ xem có làm mất danh tiếng người VN không đã !

Mình đăng ký IP US, khi làm cũng fake IP US, lúc fake xong luôn kiểm tra trên web whatisyouripadress là ko dùng proxy, nhưng sao bọn chủ job có nhiều thằng vẫn phát hiện ra là VN nhỉ, hix, hôm nay vào bị 4 thằng phát hiện IP VN ( trong đó mình làm 20 thằng cấm VN ). Các pro vào chỉ giáo cái nhé. Thanks.

Mình đăng ký IP US, khi làm cũng fake IP US, lúc fake xong luôn kiểm tra trên web whatisyouripadress là ko dùng proxy, nhưng sao bọn chủ job có nhiều thằng vẫn phát hiện ra là VN nhỉ, hix, hôm nay vào bị 4 thằng phát hiện IP VN ( trong đó mình làm 20 thằng cấm VN ). Các pro vào chỉ giáo cái nhé. Thanks.

bạn dùng phần mềm gì để fake IP? bạn vào thử trang whoer.net check lại IP xem nhé

Mình dùng hotspotshield nhưng có trả phí, khi kiểm tra ip lookup trên whatismyipadress nó ghi :

Decimal:3331353559
Hostname:198.144.107.215
ISP:nLayer Communications
Organization:GIGLINX
Services:Suspected network sharing device
Type:Broadband
Assignment:Static IP

Làmtheo cách của bạn coingo1211 thì ra thế này:

DNS
199.255.210.182Anonymous Proxy
Black listYes
(Illegal 3rd party exploits, including proxies, worms and trojan)
ProxyNo

P/s: sr ko biết up ảnh như nào lên cop thế này vậy, hơi khó nhìn.

Last edited by a moderator:
-10 thì bỏ thôi bác, hết thuốc chữa rồi :m122:. khoảng -5 là phải chữa cháy thôi chứ, ai lại để - 10 thế. Ngày xưa mình cũng bị -9 :m131: xong ko làm nv nữa, chỉ đi tìm nc danh tiếng, giờ thì +5 rồi :m021:

mới đkí làm ref của bác chủ
ID: 1235347
LR: U2665491
newbie mong bác support nhiệt tình :D

Tháng nay thớt k lên rồi sup siếc gì. Giờ vẫn còn reg cơ à. Sợ quá đi mất, Tạo job tuyển ref nga thì chả thấy ma nào.

Mình dùng hotspotshield nhưng có trả phí, khi kiểm tra ip lookup trên whatismyipadress nó ghi :

Decimal:3331353559
Hostname:198.144.107.215
ISP:nLayer Communications
Organization:GIGLINX
Services:Suspected network sharing device
Type:Broadband
Assignment:Static IP

Làmtheo cách của bạn coingo1211 thì ra thế này:

DNS
199.255.210.182Anonymous Proxy
Black listYes
(Illegal 3rd party exploits, including proxies, worms and trojan)
ProxyNo

P/s: sr ko biết up ảnh như nào lên cop thế này vậy, hơi khó nhìn.

trước mình làm job bên web-ip bằng sock, có thằng chủ job nó bảo nó check thấy mình dùng proxy, nó cho luôn cả trang check, nên h lấy trang đó check luôn.
bạn check ip ra proxy thế kia thì nó từ chối là đúng rùi.
Mình nghĩ cậu nên mua 1 cái HMA mà dùng, vì giờ có bạn bán cũng chỉ 3.5$/tháng, dùng tốt hơn,nhiều ip hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week