Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Mình đã xong 100 hành động
ID: 914009
LR: U5952134

cảm ơn bạn nhé, đã bonus.
Payment Mode Account
Date 05/08/2012 16:36
Batch 94318846
From U4741544 (phystechvn)
To U5952134 (blessoul)
Amount $0.20
Memo Bonus seosprint svalmta

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

Ké chủ topic cái link hướng dẫn làm job được không nhẩy?

Làm cái video rồi, mà dùng 3G chưa up lên được, đang ở quê.

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

Ké chủ topic cái link hướng dẫn làm job được không nhẩy?

Pro hỏi đùa à ? :binhsua18:

up lên tiếp cho mọi người chơi nào.

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

Chủ topic biết cách nào tăng danh tiếng trong các bài tập lên ko ? :D

Chỉ cần làm đúng nhiệm vụ, được nó trả tiền là được tăng danh tiếng thôi. ( của mình là 211 hiện tại)

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

chiến seo kiếm ít tiền điện thoại nào.

Sau mỗi nhiệm vụ bạn có đánh giá hay gì ko ???
Mình làm 600 nhiệm vụ black list 20 cái mà điểm danh tiêng -10 giờ ko làm đc nv lun.

Mình làm 600 nhiệm vụ black list 20 cái mà điểm danh tiêng -10 giờ ko làm đc nv lun.

Phần lớn nhiệm vụ mình làm xong mình đều để lại đánh giá mà.

Cậu cứ copy đoạn này vào mà đánh giá nhé
1. спасибо, все очень просто и быстро
2. 5+
3. отлично
..............

---------- Post added at 10:59 AM ---------- Previous post was at 10:52 AM ----------

Làm 600 nhiệm vụ rồi mà điểm danh tiếng -10 thì lạ đó =))

lúc làm nhiệm vụ đừng nên làm ẩu, làm đúng thì điểm danh tiếng sẽ cao dần thôi.

Của tớ nè:

Phần đánh giá nằm ở đâu bạn :D

Những nhiệm vụ nào đã được trả tiền, cậu kiểm tra ở phần bên phải ở оплачены ấy. click vào đó, ở cuối các nhiệm vụ có nút màu xanh. ấn vào đó, viết đánh giá và cho điểm nhiệm vụ đó.

Những nhiệm vụ nào đã được trả tiền, cậu kiểm tra ở phần bên phải ở оплачены ấy. click vào đó, ở cuối các nhiệm vụ có nút màu xanh. ấn vào đó, viết đánh giá và cho điểm nhiệm vụ đó.

Bác chụp hình cho dễ bác :D e cũng đang thắc mắc mà k tìm ra. Mới đc có 7 danh tiếng =)) chắc nhiều danh tiếng là làm đc nhiều nv

Bạn vào phần làm nhiệm vụ nhé, xong chọn bên phải như hình ( chổ ghi chú là đã được trả tiền ấy)

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

Chiến, chiến, chiến :binhsua25:

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

Bạn thanh hai vào active acc nhé, dùng sim 11 số mà active nhé.

ok đã biết =)) giờ mới thấy nhiều off nó pending quá :|

Vậy thì chiến seo mạnh thôi ! pay nhanh vù vù.

---------- Post added at 11:58 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Bạn Nam luv Oanh gặp vấn đề gì về active tài khoản thì pm yahoo tớ nhé, nếu tin tưởng giao acc, tớ làm giúp.

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 11:58 AM ----------

Còn bạn nào muốn nhận bonus thì phải active tài khoản nhé

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Thấy có 3 bạn mới đăng kí vào báo danh và active nào.

:)) hí hí chuẩn bị báo danh 100 nv bác để BN em đây =)) 9x cái r đợi nó xác nhận nữa là xog :X

:)) hí hí chuẩn bị báo danh 100 nv bác để BN em đây =)) 9x cái r đợi nó xác nhận nữa là xog :X

Bác được 92 rồi. để LR lại tớ bonus luôn nào.

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

Đang phấn đấu rating lên 50 nào.

đã xong bạn nhé. Cảm ơn bạn, up lên cho anh em chiến tiếp nào. Các ref có proof nào ngon ngon post lên nhé.

Payment Mode Quick Payment
Date 05/09/2012 05:56
Batch 94380043
From U4741544 (phystechvn)
To U0004212 (AA BB)
Amount $0.20
Memo bonus seosprint from svalmta
Payment Purpose Purchase of goods

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

nguyentuanqd đã active xong, còn lại thanh hai va king nhé.

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

up nào, vừa có thêm một ref Nga ngố.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week