Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
đã nhận RB :D cái Rating làm như nào để nó lên thế bác

- Đối với tài khoản đã active, có phần gọi là rating, tức là thứ hạng đánh giá của mình. Cách tính rating như sau :

Tài khoản hoạt động tích cực trong một tuần — +1 điểm
Chuyển từ status”Прохожий” sang “Рабочий” — +1 điểm
Ref F1 chuyền status từ ”Прохожий” sang “Рабочий” — +1 điểm
Ref mua quảng cáo, cứ mỗi 10 rub — +0.2 điểm
Rút tiền từ SS, cứ mỗi 10 Rub — +0.2 điểm
Ref rút tiền từ SS, cứ mỗi 10 Rub — +0.2 điểm
Trong tuần ít hoạt động sẽ bị — -1 điểm
Vi phạm trong tranh chấp — -2 điểm
Bị ban trong forum của SS — -2 điểm

đọc thêm ở đây nhé : http://toikiemtien.com/2012/05/08/seo-sprint-toan-tap-huong-dan-newbie-chien-seo-tu-a-z/

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

up phát cuối rồi đi chơi nào.

Ẹc bác ơi @@! Sao e rút $ ra LR điền đúng mã PIN rồi mà nó báo lỗi k rút được là ntn bác ơi :((

Ẹc bác ơi @@! Sao e rút $ ra LR điền đúng mã PIN rồi mà nó báo lỗi k rút được là ntn bác ơi :((

híc, bạn xem lại cho chính xác mã pin, nó báo lỗi như thế nào thế ? mình rút bình thường, chưa lần nào bị gì cả.

E dịch cái lỗi ý ra nó ghi là: qua trình thanh toán gặp vấn đề với lỗi nhỏ :| e nghi là sai mã pin e ấn vào quên mã pin nó lại k cho rút = pin mới và phải chờ 48h để rút = mã pin cũ khi đăng kí tk

ID: 919252 bạn check giúp nha! :) active acc sao vậy bạn?

Thấy bạn rồi. bạn active thì đọc ở đây nhé: http://toikiemtien.com/2012/05/08/seo-sprint-toan-tap-huong-dan-newbie-chien-seo-tu-a-z/

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

E dịch cái lỗi ý ra nó ghi là: qua trình thanh toán gặp vấn đề với lỗi nhỏ :| e nghi là sai mã pin e ấn vào quên mã pin nó lại k cho rút = pin mới và phải chờ 48h để rút = mã pin cũ khi đăng kí tk

hic, sao lại thế nhỉ, mình chưa gặp như này bao giờ.

Đã nhận được bonus
Thanks
Cho minh hỏi khi nào mình mới nhận được RB
C ơi, reback tự động trong hệ thống mà cậu. c để ý đi nhé, ví dụ giá click nó ghi là 0.025rub, nhưng khi click xong bạn được cộng 0.033 chẳng hạn thì đó là tiền reback tự động 80% vào tiền của cậu luôn rồi đó.

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

:( để xem 2 ngày nữa k rút đc là toi :|

C yên tâm. không được tớ suport admin hộ cho.

Cái này nó tự thay đổi mã pin hả bác :| thấy vào hòm mail lại có cái email mã pin mới của nó k biết từ bh. 45h nữa rút $ xem sao

Cái này nó tự thay đổi mã pin hả bác :| thấy vào hòm mail lại có cái email mã pin mới của nó k biết từ bh. 45h nữa rút $ xem sao

Không, làm gì có chuyện tự thay đổi mã pin, trừ khi cậu yêu cầu. nhập mã pin mới rút tiền xem có được không cậu ?

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

up cho mem nào chưa chiến seo vào chiến nhanh nào. ngon hơn 10 lần so với ptc cùi bắp.

45h nữa nó mới cho nhập lại :d up cho bác trang này uy tín :) ngày có thể 1$ với nb :)) 45h nữa post quả proof 3$

45h nữa nó mới cho nhập lại :d up cho bác trang này uy tín :) ngày có thể 1$ với nb :)) 45h nữa post quả proof 3$

Nếu so với ptc, kể cả neobux cũng phải gọi seo là sư phụ. mạnh dạn mà chiến nhé.

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

up lên tẹo nào.:binhsua19:

---------- Post added at 08:09 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

up lên tẹo nào.:binhsua19:

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

Biến seo thành mỏ vàng ? điều đó có thể không ?

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 08:27 PM ----------

đi ngủ nào. :binhsua31:

up cho buổi sáng .

---------- Post added at 08:19 AM ---------- Previous post was at 06:19 AM ----------

Điểm dan tiếng trên seo của mình là 213 rồi :)

2h chiều. vào seo tìm ít jobs ra làm.

---------- Post added at 02:50 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

Ваша репутация в заданиях: 215

=)) vậy e cứ tg forever :))

hì, cậu làm 100 hành động đầu tiên mình nhận được từ các bạn chưa được 1 RUb ( sau khi reback) mình bonus lại cho các bạn 6Rub rồi. reaback 80% là cao nhất trong hệ thống rồi. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week