Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
sáng dậy làm tí rồi đi chơi nào:

Dear Nguyen,

You have received a payment to your account U4741544:

Date: 2012-11-05 01:13:51
Batch: 94630251
From Account: U7755870
Amount: $0.73
Memo: Payment of SEOSPRINT: Order 1354925, User 795144

Thank you.

có mỗi 2.5$ :D hôm qua và tí nữa đi thi lên ko chiến đc ko thì phải 3.5$ ùi :(

Thế là thuộc top rồi đấy bác.

---------- Post added at 08:24 AM ---------- Previous post was at 08:22 AM ----------

1 ngày trung bình bác làm đc bn rub :|

Chả có trung bình gì cả. hôm nào rảnh ngồi làm thì 3-4$. hôm nào làm ít. thì 0.73 ( hôm nay) giờ chuẩn bị đi chơi rồi.

Thế là thuộc top rồi đấy bác.

---------- Post added at 08:24 AM ---------- Previous post was at 08:22 AM ----------

^^ 3 - 4$ nhiều vậy mà cái

Chả có trung bình gì cả. hôm nào rảnh ngồi làm thì 3-4$. hôm nào làm ít. thì 0.73 ( hôm nay) giờ chuẩn bị đi chơi rồi.

3 - 4$ là pro rồi :)) e làm mãi ko đc 2$ / ngày :D chắc hè này thì đc. Danh tiếng chỉ từ 13 xong tụt 12 xong lại lên 13 @@! chả hiểu

điểm danh tiếng của mình là 219 rồi :D

---------- Post added at 08:35 AM ---------- Previous post was at 08:33 AM ----------

3 - 4$ là pro rồi :)) e làm mãi ko đc 2$ / ngày :D chắc hè này thì đc. Danh tiếng chỉ từ 13 xong tụt 12 xong lại lên 13 @@! chả hiểu

C làm 131 nhiệm vụ mà điểm danh tiếng có 12 thì vô lý quá =)).

---------- Post added at 08:37 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

Mình có đứa F1 người Nga nó mới làm 113 nhiệm vụ mà điểm danh tiếng là 80 rồi.

=)) e chụp cho bác xem nhá

Cần gì chụp, kiểm tra được mà :p của bác là 12 =))

---------- Post added at 08:58 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

Bạn king là bạn nào vào nhỉ ? add nick yahoo nhé. Hình như bạn không active được tài khoản.

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 08:58 AM ----------

up lên cho anh em chiến nào/

Mình không vô đánh giá đc nv đc trả tiền thì phần cuối nó chỉ có hình túi tiền ko thấy nút đánh giá đâu cả ?

Mình không vô đánh giá đc nv đc trả tiền thì phần cuối nó chỉ có hình túi tiền ko thấy nút đánh giá đâu cả ?

Bởi vì nhiệm vụ đó nó chưa trả tiền cho bạn, nó đang kiểm tra. bạn chỉ đánh giá được nhiệm vụ nào đã từ chối bạn, hoặc là đã trả tiền cho bạn mà thôi.

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

điểm danh vọng lên 221 rồi :) chiến tiếp nào.

---------- Post added at 02:57 PM ---------- Previous post was at 02:18 PM ----------

Nút đánh giá màu xanh xanh ở dưới. bạn ấn vào đó rồi điền mấy câu vào như хорошо, все отлично, задание простое....

---------- Post added at 03:49 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

up lên cho ai chưa biết đến mỏ vàng này nào.

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

:D hì 3h chiều pay tiền :D có proof sẽ post

C đã rút được tiền chưa ?

---------- Post added at 05:31 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

up lên nào.:binhsua162:

Nhiệm vụ có dấu màu tím là đang kiểm tra. Nv mình nói là có dấu tick V màu xanh là đã trả tiền rùi mới hiện ra cái túi tiền.

Capture.JPG proof đây ạ :)) ae yên tâm chiến

điểm danh tiếng của mình là 222. số đẹp :D

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

223. up lên phát nào. chiến mạnh kiếm tiền mua cháo cho con trai nào ;))

chào buổi sáng đá lên cho bác :| không hiểu sao cái danh tiếng của mình nó chỉ lèo tèo ở 10-15 :-ss

chào buổi sáng đá lên cho bác :| không hiểu sao cái danh tiếng của mình nó chỉ lèo tèo ở 10-15 :-ss

mình thì thấy nó cứ tăng đều đều. giờ là 226.

---------- Post added at 08:44 AM ---------- Previous post was at 08:32 AM ----------

show proof buổi sáng:

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:44 AM ----------

úp cho bác .........................

Cảm ơn bác nhé. up lên cho buổi sáng nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week