Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Mình vô đó mà chả biết coi ở đâu, chỉ có biểu đồ, thông tin số click, task, và cái mình xem chủ yếu là số rúp.
Mình login seoprint = ip của mình và cái trang signup phần task (VD: winngo.com) thì fake ip đc ko cậu ?

Mình chưa fake ip để chơi nên không biết bạn ạ.

nhưng mà điều luật của nó chỉ nói là không dùng nhiều acc trên một ip thôi, không nói gì về fake ip cả. còn cùng lắm sai thì bị phạt 3 rub là làm bình thường thôi.

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

Mình giải thích cho bạn thêm một chút về thông số trong phần : http://www.seosprint.net/stat.php

Ваш реферер: Сергей [ID: 348692] - đây là upline của bạn + ID
Бонус от реферера: Установлен! +80% к вашему заработку - đây là auto reback mà upline đặt cho bạn
Ваша репутация в заданиях: 249 - điểm danh tiếng khi làm nhiệm vụ của bạn
Количество рефералов I уровня: 73 - số lượng F1
Количество рефералов II уровня: 18 - số lượng F2
Всего вы заработали: 539.13 руб. - số tiền đã kiếm được
- в т.ч. от рефералов I уровня: 51.12 руб. - số tiền đã nhận được từ F1
- в т.ч. от рефералов II уровня: 0.00 руб. - số tiền nhận được từ F2
Всего выведено (выплачено): 529.79 руб. số tiền đã rút.

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

up lên cho mọi người đăng kí seo nào.

---------- Post added at 11:43 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

up lên rồi đi ngủ. anh em chiến mạnh nhé.

móa cái bọn seo này ức chế r đấy X_X đúng thì ko + cho danh tiếng sai 1 phát - 1 điểm :-ss mẹ ơi giờ còn 17 điểm :(( lại trở về thời kì đồ đá

các bạn làm job ở seo nên chú ý một số điểm sau để tránh job ko đc trả tiền mà danh tiếng lại tăng đều đều:
+ thường thì các job chỉ yêu cầu click 1 quảng cáo google và mở ra vài link mới ở site quảng cáo (tùy từng job). Vì vậy các bạn ko đc click nhiều quảng cáo google, đừng tưởng click nhiều quảng cáo google mà thằng chủ job nó sướng, nó còn sợ sốt vó bị google túm gáy đang cheat click :D
+ 1ip trong vong 24h chỉ đc click lần trên 1 site (vì kể từ click thứ 2 trên cùng 1 site thì google sẽ ko trả tiền nữa). vd: bạn đã click site seosprint.net thì sau 24h mới đc click lại. để khắc phục có các cách sau (áp dụng cho làm job = tay hay bằng tool)
---- các bạn lưu các site đã click quảng cáo google vào 1 file text. nếu thấy nghi ngờ site đó đã click rồi thì mở file text ra xem.
---- hoặc khi làm tầm đc hơn chục job, các bạn có thể reset moden, xóa cookie. nhưng hạn chế là khi xóa cookie xong thì bạn lại phải đăng nhập lại seo.

Hôm nay làm 8 jobs đã được trả tiền, thế mà danh tiếng vẫn là 0? Giải thích sao đây :<
Thấy của Thuận là +1 rồi mà. 0 đâu. cố lên nhé !

[/COLOR]
các bạn làm job ở seo nên chú ý một số điểm sau để tránh job ko đc trả tiền mà danh tiếng lại tăng đều đều:
+ thường thì các job chỉ yêu cầu click 1 quảng cáo google và mở ra vài link mới ở site quảng cáo (tùy từng job). Vì vậy các bạn ko đc click nhiều quảng cáo google, đừng tưởng click nhiều quảng cáo google mà thằng chủ job nó sướng, nó còn sợ sốt vó bị google túm gáy đang cheat click :D
+ 1ip trong vong 24h chỉ đc click lần trên 1 site (vì kể từ click thứ 2 trên cùng 1 site thì google sẽ ko trả tiền nữa). vd: bạn đã click site seosprint.net thì sau 24h mới đc click lại. để khắc phục có các cách sau (áp dụng cho làm job = tay hay bằng tool)
---- các bạn lưu các site đã click quảng cáo google vào 1 file text. nếu thấy nghi ngờ site đó đã click rồi thì mở file text ra xem.
---- hoặc khi làm tầm đc hơn chục job, các bạn có thể reset moden, xóa cookie. nhưng hạn chế là khi xóa cookie xong thì bạn lại phải đăng nhập lại seo.

Bạn này phát biểu chuẩn. mình click quảng cáo google, cái nào click rồi thì khỏi, thỉnh thoảng reset lại modem, thay ip, xóa cookie để làm tiếp.

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:02 AM ----------

2 rub cực dễ cho anh em:

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=41727&cnt=ba46d459a5d2bc31b9f8d1e078742b72

ai muốn làm jobs này pm qua yahoo, không phải làm gì cả, chỉ chọn phương án thôi. pm qua yahoo vì sợ nó phát hiện .

---------- Post added at 10:50 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

anh em chiến mạnh nào. nhiều jobs dễ ăn.

---------- Post added at 11:24 AM ---------- Previous post was at 10:50 AM ----------

jobs dễ nhiều, chiến nhanh kiếm thêm tiền đt nào

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

up lên đi ăn cơm nào.

Last edited by a moderator:
Vâng, vào 3h sáng, vào vẫn là 0, đừng có giải thích chống chế thế đi! 9 jobs đúng, từ 0---> 1, có ai bị thế không?

cái này xem lại cách tính của nó. chứ không hiểu sao, H 250 rồi, làm đúng 1 jobs, nó lên 251 luôn :D

Số đẹp các bác ạ :))

спасибо bạn nhé ! Hình như bạn chơi cùng bác zen đúng không nhỉ ?

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

1 rub dễ dàng: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=109650&cnt=6a9196805187bbb3b8a53edac46d020c

80% reback cho tất cả anh chị em.
cái job 1rub này hình như nó cứ ok là lại làm lại đc đúng ko bác nhỉ ko giới hạn chỉ cần khác IP và sạch cookie

cái job 1rub này hình như nó cứ ok là lại làm lại đc đúng ko bác nhỉ ko giới hạn chỉ cần khác IP và sạch cookie

test xem, không để ý. chắc phải 24h sau làm mới được

---------- Post added at 12:59 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

vãi chưởng

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

Đã làm xong 100 nhiệm vụ! :D

bonus vào LR nào đây bạn ơi ?

:D thôi ko test =)) nó lại - danh tiếng cái thì khóc :( bác nhiều test đi em sợ âm lắm :-ss giờ thấy nhiều job cấm VN phết đi vào rồi lại đi ra

:D thôi ko test =)) nó lại - danh tiếng cái thì khóc :( bác nhiều test đi em sợ âm lắm :-ss giờ thấy nhiều job cấm VN phết đi vào rồi lại đi ra

Tớ vừa vào, không có nút hiện ra cho làm tiếp, chờ 24h sau mới được làm nữa, lưu jobs này lại anh em nhé, mai làm tiếp :)

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

Bạn yaiba2611 vào trả lời nhanh để mình còn bonus nào.

Thanks bác :D đã làm theo và chưa thấy cái nào nó ko trả $

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

Tớ vừa vào, không có nút hiện ra cho làm tiếp, chờ 24h sau mới được làm nữa, lưu jobs này lại anh em nhé, mai làm tiếp :)

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

Bạn yaiba2611 vào trả lời nhanh để mình còn bonus nào.
@@! ẹc sao em vừa làm nó xác nhận rồi nó vẫn hiện ra nút làm tiếp nhỉ @@!

Hôm nay làm 8 jobs đã được trả tiền, thế mà danh tiếng vẫn là 0? Giải thích sao đây :<

cái danh tiếng ko phải cứ đc cộng tiền là đc cộng điểm danh tiếng. Mình cũng ko rõ đc cách xác định cái này. Hình như cái này do chủ job đánh giá thì phải. bản thân mình làm rất nhiều job đc cộng tiền rồi nhưng điểm danh tiếng mới có mấy chục điểm.
*Note: điểm danh tiếng khác với điểm hoạt động trong dự án nhé. Điểm dự án bạn cứ đăng nhập vào thì sẽ thấy ngay ở góc trên bên phải. Còn điểm danh tiếng thì phải vào thống kê để xem
*Note: đối với các bạn làm job click quảng cáo google trong seosprint có mục yêu thích, đối với job nào dễ + nhiều tiền + cho thực hiện mỗi ngày các bạn có thể ấn vào cái SAO trong job để lưu lại và thực hiện mỗi ngày

Thanks bác :D đã làm theo và chưa thấy cái nào nó ko trả $

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

@@! ẹc sao em vừa làm nó xác nhận rồi nó vẫn hiện ra nút làm tiếp nhỉ @@!

đâu có đâu. có 2 nhiệm vụ 1.09 gần giống y chang nhau ( đều do một người đưa ra) làm cả hai cái đều được cộng tiền, không sao cả. nếu có nút cứ thế mà làm.

đâu có đâu. có 2 nhiệm vụ 1.09 gần giống y chang nhau ( đều do một người đưa ra) làm cả hai cái đều được cộng tiền, không sao cả. nếu có nút cứ thế mà làm.

2 cái cơ à ^^ bác post link đi

Bonus vô LR: U7231001 á bạn! :d

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 05/16/2012 06:23
Batch 95275446
From U4741544 (phystechvn)
To U7231001 (yaiba2611)
Amount $0.20
Memo bonus seosprint ( svalmta)
Payment Purpose Purchase of goods

---------- Post added at 01:26 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=109650&cnt=6a9196805187bbb3b8a53edac46d020c

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=108925&cnt=758b00699ac95dd4048c0774ba3728dd

đây bác, bác xem đúng là một tác giả nhé. đều giống nhau, chỉ có web là khác nhau thôi, làm cả hai cái đều được cộng tiền.

---------- Post added at 01:27 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

cái danh tiếng ko phải cứ đc cộng tiền là đc cộng điểm danh tiếng. Mình cũng ko rõ đc cách xác định cái này. Hình như cái này do chủ job đánh giá thì phải. bản thân mình làm rất nhiều job đc cộng tiền rồi nhưng điểm danh tiếng mới có mấy chục điểm.
*Note: điểm danh tiếng khác với điểm hoạt động trong dự án nhé. Điểm dự án bạn cứ đăng nhập vào thì sẽ thấy ngay ở góc trên bên phải. Còn điểm danh tiếng thì phải vào thống kê để xem
*Note: đối với các bạn làm job click quảng cáo google trong seosprint có mục yêu thích, đối với job nào dễ + nhiều tiền + cho thực hiện mỗi ngày các bạn có thể ấn vào cái SAO trong job để lưu lại và thực hiện mỗi ngày

bạn đang làm ref seo của ai vậy ? nếu chưa có thì gia nhập đội với mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week