Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Đã ref ủng hộ anh áo lính :D , từ từ tìm hiểu kiếm ít $ lẻ :D , uppp cho ai chưa chơi ....

Cảm ơn bạn nhé. có gì hỏi mình qua yahoo nhé.

ID của bạn hình như là : 934491

khi nào đủ đk nhận bonus thì báo danh lại tại topic này nhé. cảm ơn lần nữa.

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

Nào up lên tiếp cho ai chưa chơi vào chơi nào.

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

Chết, quên up topic. lúc nãy có tài khoản đẹp đẹp. up cho mọi người xem:

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

nào, up lên cho mọi người nhìn thấy nào.

Gà thật ( không có ý chê bai nhé :p )

bạn làm jobs nhiều mới có tiền, dần dần quen rồi, một tiếng cậu có thể kiếm 0.5-2$ tùy khả năng :)

Chơi 1 ngày mà được hơn 8 rup có gà không các bác

Gà gì nữa mà gà, H thậm chí còn không biết bạn ấy làm một ngày 8 jobs, nhưng biết đâu chỉ làm trong 5-10 phút thì sao (như T, chộp chộp thời gian một ngày cũng tầm 4-8 jobs, nhưng chỉ làm có một lúc)

chủ topic có jobs nào cao thì share cho anh em làm với

ID: 934731
up cho bạn ;)) lần đầu chơi SEO

Cảm ơn bạn nhé, bạn dùng sim viettel 11 số để active tài khoản bạn nhé. hướng dẫn thêm bạn có thể đọc ở đây: http://toikiemtien.com/2012/05/08/seo-sprint-toan-tap-huong-dan-newbie-chien-seo-tu-a-z/

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

chủ topic có jobs nào cao thì share cho anh em làm với

Thỉnh thoảng vẫn share và spam qua yahoo đó bạn.

Cảm ơn chị nghen. mấy hôm nay thấy chị ít làm. up xong zeek rồi giờ ngồi chơi kiếm tiền ạ chị :D

hi,uh chị mới bị ốm dậy, hôm nay vừa mới làm được có 10job,không sai job nào, được trả tiền hết, mà không thấy điểm danh tiếng tăng được tẹo nào, hichic,không hiểu nó tính thế nào nữa

hi,uh chị mới bị ốm dậy, hôm nay vừa mới làm được có 10job,không sai job nào, được trả tiền hết, mà không thấy điểm danh tiếng tăng được tẹo nào, hichic,không hiểu nó tính thế nào nữa

vậy hay nhỉ.

có jobs này hay chị nè:

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=110867&cnt=e53db780429cc3a7da9b4cc024e819f3

0.4 nhưng mà được làm liên tục, làm xong nó trả tiền làm tiếp :D

đang kí 1 slot spam yahoo :)) yh hi3u.kute9x

hehe, hóa ra là 9x à. tuổi trẻ tài cao :)

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

up cho tên chuyên bị scam :)) :))

có lẽ mình nên close topic lại đây thôi, gặp tên sao chổi này chắc acc seo của mình bị banned quá =))

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

khi nào phải cam của tên thú y này cho hả dạ mới được :D

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

up lên cho ai chiến seo nào.

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

mà không hiểu sao điểm của em thì cứ tăng đều đều à. giờ 254 rồi :D

Up lên ạ. em ngồi 1 lát đã được 25rub rồi. hihi

em sắp thành pro seo rồi đó.

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

up lên rồi đi ngủ nào. chúc cả nhà ngủ ngon @@

---------- Post added 05-17-2012 at 12:20 AM ---------- Previous post was 05-16-2012 at 11:50 PM ----------

Dear Nguyen,

You have received a payment to your account U4741544:

Date: 2012-16-05 17:18:05
Batch: 95363212
From Account: U7755870
Amount: $2.79
Memo: Payment of SEOSPRINT: Order 1377450, User 795144

Thank you.

post proof rồi đi ngủ nào. từ ngày có seo về, bỏ luôn ptc :D

anh chủ thớt nhiệt tình thật ..... :D , em nghĩ newbie offer nên chơi cái này rất phù hợp , không cần fake ip hay tool gì cả .... Anh em ủng hộ chủ thớt nhiệt tình nào , có nhiệm vụ nào dễ ăn anh em post lên nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week