Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Đã nhận bonus nha! :)

Thanks đã gia nhập hội. làm nhiều jobs để tăng nhiều tiền nhé. !

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=47527&cnt=37795a6afa993fd91f0ef1a5fcccd6f2

cái này cũng dễ nè anh em.

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

list jobs dễ :

http://www.seosprint.net/work-task.php?taskuser=493369

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:35 PM ----------

up lên cho anh em nào chưa chơi vào chiến nào.

Mấy jobs này dễ làm mà trả tiền nhanh, mình làm mấy lần rồi, xem phần đánh giá nhiệm vụ có của mình đó :D

---------- Post added at 02:31 PM ---------- Previous post was at 02:20 PM ----------

nghỉ lát, ngồi chém gió. :binhsua44:

---------- Post added at 02:44 PM ---------- Previous post was at 02:31 PM ----------

Các bạn phải active tài khoản thì mới đủ điều kiện nhận bonus nhé.

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

cậu lại sắp có proof khủng show cho anh em !

cái danh tiếng ko phải cứ đc cộng tiền là đc cộng điểm danh tiếng. Mình cũng ko rõ đc cách xác định cái này. Hình như cái này do chủ job đánh giá thì phải. bản thân mình làm rất nhiều job đc cộng tiền rồi nhưng điểm danh tiếng mới có mấy chục điểm.
*Note: điểm danh tiếng khác với điểm hoạt động trong dự án nhé. Điểm dự án bạn cứ đăng nhập vào thì sẽ thấy ngay ở góc trên bên phải. Còn điểm danh tiếng thì phải vào thống kê để xem
*Note: đối với các bạn làm job click quảng cáo google trong seosprint có mục yêu thích, đối với job nào dễ + nhiều tiền + cho thực hiện mỗi ngày các bạn có thể ấn vào cái SAO trong job để lưu lại và thực hiện mỗi ngày

Cảm ơn bác. Kiểu này em còn phải chiến dài dài :<

T nói cái jobs nào 5 rub, post lên xem nào. pm yahoo không thấy trả lời.

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

ID: 901525; Đã click được 100 ads, nhưng chưa active được. Không thấy tin nhắn về.

đã bonus đủ cho bác nhé. cảm ơn bác.:

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 05/16/2012 08:37
Batch 95291417
From U4741544 (phystechvn)
To U1749532 (cuonghvt55)
Amount $0.20
Memo bonus seosprint ( svalmta)
Payment Purpose Purchase of goods

Đã nhận được BN. Thank! .......................

ID: 883 935
Username : ngangondenho
lập LR mới cho nó lành he he

Bạn hình như không active được acc à ? tìm đại đi một số viettel 11 số mà active. xong sẽ nhận bonus luôn.

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 03:43 PM ----------

up lên nào. :binhsua38:

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

up lên cho ai chưa chơi nào.

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

đá nào. :binhsua38::binhsua38:

Hôm qua 1 job 0.2 ôm nay cũng thế :))

Mấy cái job cậu đưa lên đáp án luôn, dịch google đọc miết chả hiểu gì

chỉ có cái nào nó hỏi thì mới có đáp án thôi, còn jobs click phải tự làm vì nó check được mà :)

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

up nào ! :binhsua35:

Chơi 1 ngày mà được hơn 8 rup có gà không các bác

Chơi 1 ngày mà được hơn 8 rup có gà không các bác

Gà thật ( không có ý chê bai nhé :p )

bạn làm jobs nhiều mới có tiền, dần dần quen rồi, một tiếng cậu có thể kiếm 0.5-2$ tùy khả năng :)

có cái nút thank đó :m155::m155:

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

bạn đang làm ref seo của ai vậy ? nếu chưa có thì gia nhập đội với mình.

mình làm ref cho thằng Nga ngố nào đó. nó cũng RB cho 80% nên cũng ko ý kiến gì :D

có cái nút thank đó :m155::m155:

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

mình làm ref cho thằng Nga ngố nào đó. nó cũng RB cho 80% nên cũng ko ý kiến gì :D

Bạn ơi, bạn ấy mới reg nick diễn đàn, nên chưa hiện nút thanks.

vậy à. vậy thì cũng yên tâm mà chiến :) tưởng là chưa có upline thì chiến cùng thôi :)

Bạn ơi, bạn ấy mới reg nick diễn đàn, nên chưa hiện nút thanks.

vậy à. vậy thì cũng yên tâm mà chiến :) tưởng là chưa có upline thì chiến cùng thôi :)

hồi đầu thì cũng hầm hố seo lắm nhưng giờ cũng hơi bận nên lúc nào rảnh thì làm chơi thôi:D

ID của mình là 567027.có vấn đề gì ko?

Vậy là chơi lâu rồi, bác thành lão làng rồi còn gì nữa :D

---------- Post added at 06:56 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

không có ý gì đâu bác nhé, chỉ muốn xem qua thông số của bác thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week