Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
các bạn ơi giúp mình vs... Điểm danh tiếng của mình lên đến -8 rồi... ai có job nào tăng danh tiếng post cho mình giảm diểm âm vs... Nghe anh Áo lính nói -10 sẽ bị ban =.=!

các bạn ơi giúp mình vs... Điểm danh tiếng của mình lên đến -8 rồi... ai có job nào tăng danh tiếng post cho mình giảm diểm âm vs... Nghe anh Áo lính nói -10 sẽ bị ban =.=!

không bị ban, mà chỉ bị cấm làm job thôi, bạn vẫn có thể click hoặc đọc thư và rút tiền bình thường

không bị ban, mà chỉ bị cấm làm job thôi, bạn vẫn có thể click hoặc đọc thư và rút tiền bình thường

cấm làm job đến khi nào mới hết ạ ... tình hình đọc thu và click giá rất bèo... cả ngày dc 3-4 rúp là cùng ... thế thì toi mất =.=!

theo em cái này nếu ai đã có list job tầm 7-8 trang thì nên chơi thêm 1 acc sơ cua
nên fake IP
vì sau thời gian em chiến với nó
tầm 4h là em hấp diêm xong 7-8 trang đó nếu tập trung làm ko lướt web hay chém gió thì chắc ít hơn 4h
trong 7-8 job đó nó ko pay mình cùng lúc nên về sau thời gian làm job cũa mình nó sẽ tùm lum
cái sau 2h cái 3h cái 5h ....
thời gian mà chờ có job thì chiến acc kia rất hợp lý :binhsua168::binhsua172:

theo em cái này nếu ai đã có list job tầm 7-8 trang thì nên chơi thêm 1 acc sơ cua
nên fake IP
tầm 4h là em hấp diêm xong 7-8 trang đó nếu tập trung làm ko lướt web hay chém gió thì chắc ít hơn 4h
trong 7-8 job đó nó ko pay mình cùng lúc nên về sau thời gian làm job cũa mình nó sẽ tùm lum

Fake IP được hả bạn?Lúc reg thì dùng IP VN nhưng khi làm thì dùng IP US có sao ko

Fake IP được hả bạn?Lúc reg thì dùng IP VN nhưng khi làm thì dùng IP US có sao ko

không được đâu bạn, bạn reg bằng IP Việt, mà khi làm fake IP US nó không trả tiền đâu, hình như Alice đã từng thử nghiệm rùi, và nó không trả tiền thì phải

nên fake IP
pro quá 1 acc mà làm không kịp đây! cheat vẫn được hả cậu :)

có, bị phạt, cố tình bị band, bởi hiện tại seosprint check theo IP modem, còn có HMA thì mình chưa thử chưa biết

Tớ nghĩ là check Mac address thì khi dùng HMA sẽ có 1 MAC khác, dùng mạng wifi, 3G, hay Internet Location sẽ cho 1 MAC khác.
Nếu vậy chơi nhiều acc nhưng với điều kiện mỗi acc dùng 1 mạng khác nhau như kể trên thì sẽ ko bị ban?

em chơi 2 acc 1 máy
khác tk LR tới giờ vẫn bình thường
nhưng fake IP thì dùng VPN fake toàn máy nhá đừng dùng sock nguy hiễm lắm
trước khi làm clear hết cookie chạy thêm cái cclean nữa là ok
tối nay or sáng mai em thữ rút $ ra hết xem thế nào :D

Tớ nghĩ là check Mac address thì khi dùng HMA sẽ có 1 MAC khác, dùng mạng wifi, 3G, hay Internet Location sẽ cho 1 MAC khác.
Nếu vậy chơi nhiều acc nhưng với điều kiện mỗi acc dùng 1 mạng khác nhau như kể trên thì sẽ ko bị ban?
chơi 1 máy dùng 1 acc VN 1 acc US có bị nó phát hiện không cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week