Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
up lên cái cho em, hôm nay 4rum ầm ĩ thế, toàn những chuyện giật gân, đọc nhiều comment xong thấy buồn thay cho các bạn:m020::m020:

bạn ơi cho mình hỏi như nào thì biết mình đã làm xong nhiệm vụ. mình làm thử 3 cái vào check ở Находятся на проверке toàn màu tím. hình như chưa hoàn thành đúng không :(:(

bạn ơi cho mình hỏi như nào thì biết mình đã làm xong nhiệm vụ. mình làm thử 3 cái vào check ở Находятся на проверке toàn màu tím. hình như chưa hoàn thành đúng không :(:(

cái đó là chờ chũ job check rồi pay :D
còn cái nào màu đõ hình xe lăn là sai bị tạch trừ điễm

bạn vào khu vực hoàn thành là biết nhiệm vụ nào đã làm xong
nv màu tìm là bạn vào phần đang đợi chủ job check :D

bạn vào khu vực hoàn thành là biết nhiệm vụ nào đã làm xong
nv màu tìm là bạn vào phần đang đợi chủ job check :D

vừa làm được 3 cái . đang chờ nó check. nếu đúng thì làm tiếp:binhsua162: .không thì ... :binhsua101:

mà theo mình thấy mấy bác nào bắt đầu chiến SEO thì nên làm các job review/ vote trước
đễ có cái vốn về uy tín
chứ nhào vào làm job click làm sai bị trừ tới âm thì chết

hehe

boss Ну я по ип проверил было написанно то что анонимный прокси, ну ладно напишите в отчёт ваш ип, я вам оплочу задание, темболее смотрю за вас не плохо заплатили

em is not proxy is virtual private network :D

boss Задание я вам не оплачу, так как вы его выполняли через анонимный прокси! Отказывать не буду что бы е портить репутацию исполнителя вам.

đoạn nc giữa em và thằng chũ job :))

nói chung thì cũng có vài người dễ cơ mà dùng IP US làm job SEO ngon thật
quá trời job lun

Last edited by a moderator:
hehe

boss Ну я по ип проверил было написанно то что анонимный прокси, ну ладно напишите в отчёт ваш ип, я вам оплочу задание, темболее смотрю за вас не плохо заплатили

em is not proxy is virtual private network :D

boss Задание я вам не оплачу, так как вы его выполняли через анонимный прокси! Отказывать не буду что бы е портить репутацию исполнителя вам.

đoạn nc giữa em và thằng chũ job :))

nói chung thì cũng có vài người dễ cơ mà dùng IP US làm job SEO ngon thật
quá trời job lun
Vãi nhỉ nhiều lúc mấy thằng trừ điểm danh tiếng mình reply lại nó : fuckyou

thằng này thì ko trừ nhưng nói lại thì nó chấp nhận :)) đễ tý hõi nó xem mình còn làm típ đc ko :D
Giá click dùng proxy chắc nó không có $ đâu chẳng qua nó không để ý thôi

Giá click dùng proxy chắc nó không có $ đâu chẳng qua nó không để ý thôi

đã nói là VPN
xem như có 3 loại fake ip
1 là VPN
2 là sock
3 là proxy
proxy có 3 loại
2 loại cùi
1 loại vip

nói chung có cách phát hiện mình fake hết nhưng ko phãi ai cũng đc và nếu nói như bác thì các cụ chiến web-ip mua VPN HMA vứt à
và đây là rep cũa chũ job

just send a message to the job that I sent to you for completion and I'll pay you right away.

ads vẫn pay $ cho nó oh yeah :))

mình dùng vpn driect click vào TAK được + tiền sau bị thu hồi hết

ủa mua nó rùi hả?thế thì chiến web-ip đi nhé, hehee, :m131:

phải làm liền khi còn nóng chứ chị ;)). mà thử với seo + vip trước đã. hôm nay list job ngon lại thêm 6 job "ip việt nam không cần check" . để pa fake vào ma check nhé kon.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week