Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
thêm tiền chứ gì bác @@
mà cái này ko phãi cheat nhá
chĩ là làm thêm thôi
vẫn click cho họ như yêu cầu chứ có ăn gian đâu

èo, bạn làm nhiều acc, fake IP như thế gọi là multi account rùi, là cheat rùi còn gì nữa, không cheat thì nó đã không cấm :binhsua21::binhsua21::binhsua21:

thêm tiền chứ gì bác @@
mà cái này ko phãi cheat nhá
chĩ là làm thêm thôi
vẫn click cho họ như yêu cầu chứ có ăn gian đâu
ngày vài trăm jobs là mệt rồi cậu còn cheat tớ thấy cậu tài thật:binhsua168:

èo, bạn làm nhiều acc, fake IP như thế gọi là multi account rùi, là cheat rùi còn gì nữa, không cheat thì nó đã không cấm :binhsua21::binhsua21::binhsua21:

sao cái này gọi là cheat đc bác :-?
em dùng VPN fake vậy là web nó ko phát hiện em fake đc đâu ads vẫn trã $ cho chũ job mà :-?
em nghĩ cheat là ko cần làm gì vẫn có $ á :D

chơi 1 máy dùng 1 acc VN 1 acc US có bị nó phát hiện không cậu

Chủ job thấy nick lạ làm nv thì thường sẽ check profile và biết mình đăng ký trên IP VN.
Nếu job đó cấm VN, chủ job mà khó tính nữa thì nó ko pay. Tớ fake làm thử rùi, hên xui đc pay vs những job ko dành cho VN thui

em dùng VPN fake vậy là web nó ko phát hiện em fake đc đâu ads vẫn trã $ cho chũ job mà :-?

hè hè, là cheat đó cậu, nếu thế thì những cái như PTC, mọi người cũng fake IP ,click cho nó,cũng vẫn làm việc, nhưng vẫn gọi là cheat đấy thôi :m131:

Fake thì chỉ 1 acc fake thui, và 1 acc mạng khác. nếu cả 2 acc đều fake thì google check được và seo cũng vậy :D

hè hè, là cheat đó cậu, nếu thế thì những cái như PTC, mọi người cũng fake IP ,click cho nó,cũng vẫn làm việc, nhưng vẫn gọi là cheat đấy thôi :m131:

ờ mà thôi kệ cứ kỹ là đc clear cookie đi khi nào nó xữ rồi tính :D
với lại em fake có 1 acc à chắc ko sao đâu :D

à mà cho em hỏi thữ các bác vấn đề này
như mình bít 100 job click thì 95 job nó yêu cầu trước khi làm phải clear cookie và change Ip ( rs modem chứ ko phải fake )
em thì lúc đầu chã clear cookie với ko bít rs modem là gì :)) cứ thế mà chiến vẫn pay bình thường
có bác nào giống em ko

ờ mà thôi kệ cứ kỹ là đc clear cookie đi khi nào nó xữ rồi tính :D
với lại em fake có 1 acc à chắc ko sao đâu :D

à mà cho em hỏi thữ các bác vấn đề này
như mình bít 100 job click thì 95 job nó yêu cầu trước khi làm phải clear cookie và change Ip ( rs modem chứ ko phải fake )
em thì lúc đầu chã clear cookie với ko bít rs modem là gì :)) cứ thế mà chiến vẫn pay bình thường
có bác nào giống em ko

làm hết cả 100job rùi reset modem cũng được mà, chỉ cần GA không trùng nhau, khi nào làm lại trước khi làm change IP 1 lần, lại làm hết 100job, cứ thế thôi

các cậu làm kiểu gì mà tài thế 100job như ăn cơm bữa nhỉ mình làm có ngày cao tay là 40job còn ít thì chỉ được dưới 20 thôi

các cậu làm kiểu gì mà tài thế 100job như ăn cơm bữa nhỉ mình làm có ngày cao tay là 40job còn ít thì chỉ được dưới 20 thôi

Находятся на проверке ( are found on inspection )

bác xem phần đó
chứ đừng xem trong my stat nha
trong stat nó chĩ tính là các job đc pay trong ngày
còn mún bít mình làm váo nhiêu job vào cái phần em nói
1 trang là 20 job
tính số trang rồi x lên :D

Vãi Quá

đã nói đừng xem trong đó rồi mà
xem cái phần Находятся на проверке
dịch sang tiếng anh là are found on inspection
rồi bít mình làm bao nhiẻu
Cái đó thì bít rồi Quan trọng thích job nào được pay thôi :D

các bạn ơi giúp mình vs... Điểm danh tiếng của mình lên đến -8 rồi... ai có job nào tăng danh tiếng post cho mình giảm diểm âm vs... Nghe anh Áo lính nói -10 sẽ bị ban =.=!
ID bạn là gì nhỉ?

sr.
U2557680:binhsua146:

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Quick Payment
Date 07/09/2012 09:53
Batch 102540317
From U6845474 (toikiemtien)
To U2557680 (kakadai)
Amount $0.11
Memo bonus seosprint - svalmta
Payment Purpose Purchase of goods

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays