Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
View attachment 10879
Hè hè, lại số đẹp nè >.< (khoe cái)

Chà, lại sắp đựoc rút tiền về rồi :D

---------- Post added at 12:39 AM ---------- Previous post was at 12:37 AM ----------

xóa cookie, reset moden đi là đc. nhưng cái này ko khuyến khích bạn nhé. ở seo có rất nhiều job để làm, bạn làm 1acc còn ko hết. chẳng may bạn chơi 2acc mà bị phát hiện biết đâu dần dần seo nó cấm cả IP VN, lúc đấy lại khổ, muốn chơi nó lại phải face IP để chơi

Xóa cookie reset modem nó vẫn phát hiện ra được. nói chung là không nên chơi nhiều acc. 1 acc chơi còn không hết jobs :D

:) tùy bạn quyết định. nhưng mà rất muốn hợp tác cùng bạn. mình sẽ có chế độ bonus thích hợp với các bro. sắp tổ chức event, hi vọng có bác tham gia :D ( hiểu ý mình chứ :) )

nghe hấp dẫn nhỉ. ko biết mình có cưỡng lại đc ko:m190::m190::m190::m190::m190:

Chà, lại sắp đựoc rút tiền về rồi :D

---------- Post added at 12:39 AM ---------- Previous post was at 12:37 AM ----------

Xóa cookie reset modem nó vẫn phát hiện ra được. nói chung là không nên chơi nhiều acc. 1 acc chơi còn không hết jobs :D

ko sao đâu. nhưng ko khuyến khích

ko hiểu sao từ khi cha sinh mẹ đẻ ta lại mắc bệnh mách lẻo rồi :)):))

:binhsua32:

tớ vẫn rải thảm đỏ mời bạn nhé. bạn lên được 30 điểm ở seo mà chiến một mình thì cũng ác đó :)

Tạm dịch là welcome to my team (hay our team gì đó) :D, các ngôi lộn lung tung quá :p

lại 1 tên ko ghi tiếng việt có dấu. gộp 2 người đi tố với admin, ko khóe ta lại đc lên làm mod :)):))

---------- Post added at 12:58 AM ---------- Previous post was at 12:55 AM ----------

:binhsua32:

tớ vẫn rải thảm đỏ mời bạn nhé. bạn lên được 30 điểm ở seo mà chiến một mình thì cũng ác đó :)

đấy là hồi đầu mới chơi ko biết veri fone và đc min là rút luôn :)) bây giờ thì bớt gà nhiều rồi :))
mới lại cái điểm dự án đó ai tuyển ref mới quan trọng thôi

lại 1 tên ko ghi tiếng việt có dấu. gộp 2 người đi tố với admin, ko khóe ta lại đc lên làm mod :)):))

---------- Post added at 12:58 AM ---------- Previous post was at 12:55 AM ----------

đấy là hồi đầu mới chơi ko biết veri fone và đc min là rút luôn :)) bây giờ thì bớt gà nhiều rồi :))

Ủa, thế bộ Admin thích mấy người đi mách lẻo lắm hả :))

Chính vì thế mình mới dám mời bác vào nhóm của mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week