Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Anh ơi cái này có auto của bác NAmit , update trang 1 cho new mem biết đi :D

ok. sẽ update. :binhsua32:

thank em.

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 06:24 PM ----------

nào cùng bay lên cho ai chưa chơi vào chiến nào. tìm được 3 pro seo rồi. sắp tổ chức event cho anh em :D

---------- Post added at 06:56 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

up lên tiếp nào.... :binhsua35:

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

ăn cơm up lên một phát nào.

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

up lên tiếp nào. :binhsua33:

Thỉnh thoảng vô đá phát :D ... lần đầu làm offer mà cũng thấy dễ ... chiến thôi anh em ....

proof đầu tiên :D , up lên lấy tinh thần , hú hú .....

Proof seo cũng là proof offer đầu tiên :binhsua44:

proof đầu tiên :D , up lên lấy tinh thần , hú hú .....

Proof seo cũng là proof offer đầu tiên :binhsua44:

new mà chiến thế này cũng khá rồi :) sướng cái là nó pay phát về liền, khỏi chờ :)

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

giờ chờ proof của bạn Hiếu nữa :D chắc là khủng hơn cả mình :D

event gì thế bạn! Up nào! :D

à, mình đang định làm event cho hội seo mà, chờ đủ 100 điểm rồi làm :D chắc 2-3 ngày nữa thôi.

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

nào, up lên cho ai chưa chiến seo nào.

---------- Post added at 11:31 PM ---------- Previous post was at 10:35 PM ----------

up lên cho anh em chiến nào.

lên 100 điểm thì số tiền bạn ấy đc hưởng từ ref nhiều hơn và các bạn cũng đc RB nhiều hơn. vì thế làm event để ăn mừng đó mà :D

Chuẩn rồi đó bạn :) hợp tác hai bên cùng có lợi mà.

---------- Post added 05-18-2012 at 12:09 AM ---------- Previous post was 05-17-2012 at 11:53 PM ----------

pro resign reg nick mới sang chiến cùng group mình đi :D

Chuẩn rồi đó bạn :) hợp tác hai bên cùng có lợi mà.

---------- Post added 05-18-2012 at 12:09 AM ---------- Previous post was 05-17-2012 at 11:53 PM ----------

pro resign reg nick mới sang chiến cùng group mình đi :D

pro cái gì. hẻm dám nhận đâu. điểm danh tiếng còn ko bằng bạn. mà hình như tuyển đc nhiều ref điểm danh tiếng cũng tăng nhanh đó. ref cái acc mới thì đơn giản nhưng nghĩ thấy tiếc tiếc cái acc đang chơi

pro cái gì. hẻm dám nhận đâu. điểm danh tiếng còn ko bằng bạn. mà hình như tuyển đc nhiều ref điểm danh tiếng cũng tăng nhanh đó. ref cái acc mới thì đơn giản nhưng nghĩ thấy tiếc tiếc cái acc đang chơi

:) tùy bạn quyết định. nhưng mà rất muốn hợp tác cùng bạn. mình sẽ có chế độ bonus thích hợp với các bro. sắp tổ chức event, hi vọng có bác tham gia :D ( hiểu ý mình chứ :) )

reg nhiều nick 1 ip có sao không nhỉ ....?

xóa cookie, reset moden đi là đc. nhưng cái này ko khuyến khích bạn nhé. ở seo có rất nhiều job để làm, bạn làm 1acc còn ko hết. chẳng may bạn chơi 2acc mà bị phát hiện biết đâu dần dần seo nó cấm cả IP VN, lúc đấy lại khổ, muốn chơi nó lại phải face IP để chơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week