Other Kiếm 4$/ ngày với Seosprint

Status
Not open for further replies.
Chính vì thế mình mới dám mời bác vào nhóm của mình.

để pm admin đổi upline phát nhé :D
@bichthuan: mình tưởng với số post đó thì bạn đc rồi chứ. mình cũng ko rõ là đến bao nhiêu post mới đc thank, tại ngày xưa đi spam vài ngày là đc thank rồi :))

@bichthuan: mình tưởng với số post đó thì bạn đc rồi chứ. mình cũng ko rõ là đến bao nhiêu post mới đc thank, tại ngày xưa đi spam vài ngày là đc thank rồi :))

chỉ có cách pm upline thôi, nhưng mà làm gì có upline nào lại đồng ý xóa ref của mình :p admin không có thẩm quyền giải quyết vụ này bác ạ.

---------- Post added at 01:06 AM ---------- Previous post was at 01:06 AM ----------

30 posts những mà phải tính trên bao nhiêu ngày nữa thì mới là mem chính thức của diễn đàn.

---------- Post added at 01:22 AM ---------- Previous post was at 01:06 AM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=108925&cnt=758b00699ac95dd4048c0774ba3728dd

1rub chỉ click, làm lại cái này nào :)

Seo

chỉ có cách pm upline thôi, nhưng mà làm gì có upline nào lại đồng ý xóa ref của mình :p admin không có thẩm quyền giải quyết vụ này bác ạ.

---------- Post added at 01:06 AM ---------- Previous post was at 01:06 AM ----------

30 posts những mà phải tính trên bao nhiêu ngày nữa thì mới là mem chính thức của diễn đàn.

---------- Post added at 01:22 AM ---------- Previous post was at 01:06 AM ----------

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=108925&cnt=758b00699ac95dd4048c0774ba3728dd

Làm không nổi, chủ thead có cái nào 2rub mà dễ làm nhất không? hướng dẫn được luôn thì tốt quá

Làm không nổi, chủ thead có cái nào 2rub mà dễ làm nhất không? hướng dẫn được luôn thì tốt quá

Cái vừa rồi 1 rub cực dễ mà cậu. cậu ấn bắt đầu làm nhiệm vụ, nó nhảy sang youtobe, ở dưới cái video có cái link.

1. cậu ấn vào link đó. trong trang web click vào 3 mục của nó ( bất kì, nhớ là của cái blog này nhé) copy 3 link gửi cho nó
2. c ấn vào một quảng cáo bất kì của google, vào trang rồi ấn tiếp 3 link của nó nữa, copy link, gửi cho nó, xong :)

Seo

Mình thấy có 1 cái jobs 2rub mà nó hiện lên video chẳng hiểu thế nào? chác là phải nghe được tiếng nga mới làm được. bó cẳng

mình nói thế thôi. chứ làm gì biết tiếng Nga mà pm:))

Mình thấy có 1 cái jobs 2rub mà nó hiện lên video chẳng hiểu thế nào? chác là phải nghe được tiếng nga mới làm được. bó cẳng

bạn cho cái link lên đây.

---------- Post added at 08:49 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

mình nói thế thôi. chứ làm gì biết tiếng Nga mà pm:))

tưởng là cũng pro tiếng Nga :D

---------- Post added at 09:06 AM ---------- Previous post was at 08:49 AM ----------

up lên nào. :binhsua37:

có job nào khó các bạn cứ post lên nhé.

---------- Post added at 09:35 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

Lên nào :binhsua38:

vẫn phải làm việc cho dù bao nhiêu chuyện đau buồn :)

sặc thế có mấy cái job trên 15 rup ông làm được không vậy

Cái vừa rồi 1 rub cực dễ mà cậu. cậu ấn bắt đầu làm nhiệm vụ, nó nhảy sang youtobe, ở dưới cái video có cái link.

1. cậu ấn vào link đó. trong trang web click vào 3 mục của nó ( bất kì, nhớ là của cái blog này nhé) copy 3 link gửi cho nó
2. c ấn vào một quảng cáo bất kì của google, vào trang rồi ấn tiếp 3 link của nó nữa, copy link, gửi cho nó, xong :)

Giờ gặp thể loại này, không cần Google dịch gì hết, vào làm luôn :))

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Hi hi, cũng không biết nữa. Giờ cứ post bài thế này vẫn phải trả lời câu hỏi của 4rum nè :(

sặc thế có mấy cái job trên 15 rup ông làm được không vậy

Tùy job đó như thế nào nữa chứ bạn. ví dụ nó bắt làm job invest thì nghỉ cho khỏe. hoặc là 15 rub, bảo reg cái trang khác, làm đủ 100jobs thì cũng nghỉ, làm ở seo còn nhiều tiền hơn.

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

up lên tí nào. :binhsua38:

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

lên nào. :binhsua46:

chài... GG dịch khó hiểu vãi

bạn chỉ lựa những từ ngữ quan trọng thôi. vd như: tìm kiếm với google(yandex) những cụm từ, chuyển tiếp mấy lần trên site, click vào quảng cáo google và chuyển tiếp mấy lần,....
hoặc nếu vẫn ko hiểu thì bạn có thể xem phần báo cáo nó bắt nộp những gì. Rất nhiều job những tài liệu cần nộp trong báo cáo chính là những việc cần làm(nhưng ko phải tất cả nhé :D
chúc bạn kiếm đc nhiều $ với seo

đã chuyển upline cho em rùi nhé
mà sao chi kich hoạt sim viettel 10so duoc ko em - kích mãi ko được

đã chuyển upline cho em rùi nhé
mà sao chi kich hoạt sim viettel 10so duoc ko em - kích mãi ko được

híc, mọi người cũng bị vậy chị chịu khó tìm cái sim 11 số mà xài.

---------- Post added at 12:18 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

luôn mở thảm đỏ đón các pro từ seosprint !

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:18 PM ----------

82.8 rồi, nhanh lên 100 nào.

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

bạn chỉ lựa những từ ngữ quan trọng thôi. vd như: tìm kiếm với google(yandex) những cụm từ, chuyển tiếp mấy lần trên site, click vào quảng cáo google và chuyển tiếp mấy lần,....
hoặc nếu vẫn ko hiểu thì bạn có thể xem phần báo cáo nó bắt nộp những gì. Rất nhiều job những tài liệu cần nộp trong báo cáo chính là những việc cần làm(nhưng ko phải tất cả nhé :D
chúc bạn kiếm đc nhiều $ với seo

chuẩn theo pro này nhé, lão làng rồi có khác :D

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=109325&cnt=9e00949c4ac0b280c6098444cd51d3f7

cái này cũng dễ, tội nhiều link

---------- Post added at 01:12 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

Thấy có 2 pro vào dưới mình, không biết là ai nhỉ ?

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

up lên cho mọi người nào. ai pro seo chưa có upline thì vào làm ref để được hưởng thêm quyền lợi nào.

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

up lên nào. pro vừa đăng nhập vào báo danh nào.

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:20 PM ----------

phù, up thôi cũng mệt nữa.

up lên tí nào. :binhsua38:

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

up cho ai chưa chơi vào chiến nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week