đọc xong bài bạn suy nghĩ gì ?

• Total voters
    21
rút tiền có phải chờ tới giờ vào rút ko hay muốn rút lúc nào thì rút
số tiền ít thì có thời gian rút. < căn mà rút lấy tin thôi> chứ ít mất công + số coin rút chênh lệch cao.
số tiền nhiều : rút bất kỳ , khi nào bác mún. + số coin rút giảm xuống kha khá.

khi tin rồi thì cày cho chán hãy rút lợi đủ đường

Công ty mình làm về game nên phone android cả ngàn cái. Thích cái nào dùng cái đó. Có cái này thì ngon quá luôn. Hi vọng nó sống lâu.

Bác ơi cho hỏi cái là cái app này có chặn ip k vậy? cheat chóe các kiểu có ban acc k? Mình tạo nhiều tài khoản trên emulator vẫn chơi bình thường ah. Nguy hiểm quá. với lại cái app này nó ăn theo một thằng cũng có tên gần như vậy trên store luôn. Nhưng thằng này rate cao hơn mới chết chứ :p:p:p

Cho mình hỏi thêm là offer nó có rất nhiều nhưng nhiều cái thì tải bình thường, nhưng nhiều lúc nó chỉ hiện lên cái hình này:

Mình k fake ip hay vpn gì cả. Với lại một tài khoản thì giới hạn bao nhiêu offer vậy. Mình đang làm 8 cái, muốn tải thêm mà toàn gặp lỗi kia.

[/IMG]

Ngoài app này ra còn có app nào như thế này không bạn giới thiệu mình với. Thực ra với app này mà k bị chặn ip hay ban gì thì k cần ref hay cheat gì cũng sống khỏe

Ngoài app này ra còn có app nào như thế này không bạn giới thiệu mình với. Thực ra với app này mà k bị chặn ip hay ban gì thì k cần ref hay cheat gì cũng sống khỏe
em giống bác tải 8 app về xong toàn bị vây

Công ty mình làm về game nên phone android cả ngàn cái. Thích cái nào dùng cái đó. Có cái này thì ngon quá luôn. Hi vọng nó sống lâu.

Bác ơi cho hỏi cái là cái app này có chặn ip k vậy? cheat chóe các kiểu có ban acc k? Mình tạo nhiều tài khoản trên emulator vẫn chơi bình thường ah. Nguy hiểm quá. với lại cái app này nó ăn theo một thằng cũng có tên gần như vậy trên store luôn. Nhưng thằng này rate cao hơn mới chết chứ :p:p:p

Cho mình hỏi thêm là offer nó có rất nhiều nhưng nhiều cái thì tải bình thường, nhưng nhiều lúc nó chỉ hiện lên cái hình này:

Mình k fake ip hay vpn gì cả. Với lại một tài khoản thì giới hạn bao nhiêu offer vậy. Mình đang làm 8 cái, muốn tải thêm mà toàn gặp lỗi kia.

[/IMG]

m ko chơi như các bác. ăn tràn mồn, rồi mai kia đúng ngó người ta ăn.
vui lòng ko cố tham gia hack, cheat , lúc làm cả thảng chẳng nhận dc xu nào.
( các bác nên bít , e thấy ngon ăn thì cũng mún kiếm thêm nhưng có mấy acc bị treo ko thanh toán cứ pending mãi . vi vậy các bác nên hành động đúng,,, người ta không ngu để các bác rút tiền trong túi của họ đâu. các bác nghỉ em không tìm hiẻu hack sao?)

e xin chia sẽ là dùng nhiều máy mà chơi. cung lúc lúc 2-3 cái vừa đủ vừa hiệu quả về thời gian và công sức.
trờ naỳ đã trả tièn cho m và mình thấy ổn nên giới thiệu, nhưng không nên chỉ chơi trò này. rồi CHỔNG MÔNG RA MÀY MÒ HACK .

CHIÊN LƯỢC CHƠI chỉ cần:

1. chăm chỉ kiêm trì
2. chăm chỉ kiêm trì
3. kiêm trì chăm chỉ

chúc các bạn may mắn

có.
nên 2 cái đt 2ip để đảm bảo KHÔNG CÀY KO CÔNG CHO NÓ.

Mình lỡ chơi 2 acc emulator mà k fake ip rồi :(

Bác từng bị ban acc trong những trường hợp nào rồi vậy? chia sẽ để e đỡ vấp đc k.

ref cho bác rồi mà k thấy bác share tut gì cả

Nó k cho bác chết liền đâu. Bác sẽ vẫn kiếm tiền cho nó và lên điểm bình thường. Đến khi đổi ra $ thì nó cứ pending mãi...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back