Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Scirtp thường bị dừng lại ở chỗ WAIT SECOND= 2

Do mạng nhà bạn hơi chậm. Tool chạy quá nhanh nên nó lướt qua ~ bước cần thiết. Bạn cứ làm set thời gian như bạn Tom3bie hướng dẫn là Ok :)

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

trang YLH dạo này ít cái 9 point quá. Mọi người có bị như thế không? toàn cái 5 point thôi ah:(

Bạn like nhiều quá nên hết trang cho bạn like chứ sao =))

Mình tạo acc mới hoàn toàn rồi mà còn vẫn chỉ like được khoảng 400 cái là đến hàng 3 4 point rồi :((

nó hay lỗi này "We couldn't verify the Like. Unlike this Facebook Page and then refresh this entire page to try again later.
If this happens frequently you could have hit the Facebook Like limit. This is a limit of 5,000 combined friends and likes. (2,000 friends and 3,000 Likes would be 5,000)" mà acc youlike và fb đều mới tạo,anh biết sao hem?

Do mạng nhà bạn hơi chậm. Tool chạy quá nhanh nên nó lướt qua ~ bước cần thiết. Bạn cứ làm set thời gian như bạn Tom3bie hướng dẫn là Ok :)

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

Bạn like nhiều quá nên hết trang cho bạn like chứ sao =))

Mình muốn nói đến cái WAIT SECOND=2 thứ 2 cơ. Nó thường bị dừng lại ở chỗ đó. Nhưng lúc đó mình thường phải tự click Like thì nó mới chạy tiếp.

---------- Post added at 07:05 PM ---------- Previous post was at 07:04 PM ----------

cho hỏi dùng tool có bị lỗi này không,thanks

Bản update mới đã qua được lỗi này bạn ạ.

chạy từ chiều lúc 3h đến giờ mới đk 2500 điểm

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

4 tiếng 2500 điểm
1 tiếng 625 điểm

-> mạng nhà mình chậm nên thế <gói thấp nhất>

ông này giỏi lập trình là 1 thứ 2 khả năng giao tiếp tiếng anh tốt + may mắn + đang ở Mĩ nên chắc cũng thu hút được nhiều người bên đó

-> kết quả

chạy từ chiều lúc 3h đến giờ mới đk 2500 điểm

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

4 tiếng 2500 điểm
1 tiếng 625 điểm

-> mạng nhà mình chậm nên thế <gói thấp nhất>

nếu ngày nào cũng dc 1 order
giờ các cậu đặt nhiu like nhỉ, tính ra nếu 3000point thì 5 tiếng/ngày được 4$ = 80k VNĐ(mạng chậm nhe)
ngồi captcha 2am -> 6am thì ......

P/S: e ko dùng ebook của anh, em tính viết lại theo ý hiểu của mình để share lên các forum khác. Nhưng vẫn ghi tác giả là xilatleo ở mmo4vn :) như thế được chứ thớt :)

nếu ngày nào cũng dc 1 order
giờ các cậu đặt nhiu like nhỉ, tính ra nếu 3000point thì 5 tiếng/ngày được 4$ = 80k VNĐ(mạng chậm nhe)
ngồi captcha 2am -> 6am thì ......

P/S: e ko dùng ebook của anh, em tính viết lại theo ý hiểu của mình để share lên các forum khác. Nhưng vẫn ghi tác giả là xilatleo ở mmo4vn :) như thế được chứ thớt :)

ghê nhỉ,mới hôm nào đc mình hướng dẫn làm hôm nay tính viết ebook rồi

---------- Post added at 07:56 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

nghe nói hình như bên US làm bối bàn cho các nhà hàng thôi cũng kiếm >500 US 1 tháng gồi,không biết phải hem

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 07:56 PM ----------

mấy bạn cho hỏi cái due to của mình nó ghi là 20/09/11 vậy mình gửi order cho nó chiều tối ngày 20/09/11 theo giờ vn được k các bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week