Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

bạn ơi cho mình hỏi,mình like chay thôi. là like để tích point trc đó. chứ mình chưa có add client's page. mình hiểu vậy có đúng ko? click chay cũng dc point fk? vừa tìm hiểu thử nên chưa rành lắm :binhsua123:

Đúng rồi bạn, bạn like trước để tích points và sau đó nếu có page cần like thì add client's page vào, chọn số points pay out, và nhận được like.

Bạn nào cần like ảnh, comment thì pm yh quangtuan_231189
Giá: 50k VNĐ=50 like. giao dịch qua Đông á, ( tối đa 200 like cho một tấm hình).
Bạn nào đồng ý mức giá này thì hãy pm.
Thanks!!!!

Có 2 trang khá giống youlikehits và có kha khá thành viên là Addsocials.com và Tweers.com
_Addsocial giao diện đẹp, bắt mắt, dễ sử dung, hỗ trợ like facebook, follow Twitter, view Youtube, wesites, G+
_ Nhược điểm: không bắt buộc thành viên khác phải like trang fb của mình add vào mới có điểm. Chỉ cần xem thôi là đã dc điểm.
========
_Tweer: chưa xài nhưng nghe nói khá nổi tiếng.

Hi vọng 2 trang này giúp các bạn ít nhiều. :)

Hix, mình dùng tweer, check alexa thì thấy rank rất cao nhưng lại luôn chỉ thấy 3 đến 5 người online. Đặt điểm vào thì chẳng thấy ma nào likes.

Youlikehits à?Cũng ko khoái thằng này lắm.Xưa có thằng twiends khá ngon :)) . Kiếm đc mấy trăm từ nó nhưng nó nổi quá bị thằng FB nó chặn :)). Fiverr thì 1 order 5$ nhưng mình chỉ đc ăn chính xác là 3.96 xu thôi vì Fiverr nó ăn mất 1 xu và Paypal nó trừ phí dịch vụ nữa ;))

cả hai site này đều không ăn thua, tất cả đều không bàng YLH. Mấy hôm nay YLH die mình đi tìm các site khác nhưng xem ra ở thời điểm hiện tại không thằng nào vượt mặt được YLH.
Hiện tại YLH đang hoạt động trở lại hi vọng nó ổn định.

Có 2 trang khá giống youlikehits và có kha khá thành viên là Addsocials.com và Tweers.com
_Addsocial giao diện đẹp, bắt mắt, dễ sử dung, hỗ trợ like facebook, follow Twitter, view Youtube, wesites, G+
_ Nhược điểm: không bắt buộc thành viên khác phải like trang fb của mình add vào mới có điểm. Chỉ cần xem thôi là đã dc điểm.
========
_Tweer: chưa xài nhưng nghe nói khá nổi tiếng.

Hi vọng 2 trang này giúp các bạn ít nhiều. :)

Tiếp tục bán point và nhận làm order nhé. 1 order lấy lương 1.5$ - 1.75$. còn point thì đang dư cả trăm ngàn point không biết làm gì cho hết. bác nào muốn mua, xin thì PM vantin_it nha. :D
yahoo vantin_it nha.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week