Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

MÌnh tính lập 1 4rum để cho anh em pót link Facebook và cùng nhau Like cho lẹ không biết có ủng hộ mình không. Nếu ủng hộ thì VOte nha

Trang Tweers.com cũng hay đó có Page in VietNam nữa. Like lẹ hơn youlikehits nữa.
Hầu như là không like
MÌnh tính lập 1 4rum để cho anh em pót link Facebook và cùng nhau Like cho lẹ không biết có ủng hộ mình không.

cái thằng Fiverr nó sao vậy?
like fb dc 2 phát, vay mà vẫn chẳng nhận đc $ nào hết, mặc dù Buyer nói là thanh toán rùi! công toi hết rùi

có ai làm hộ cho cái dự án 30k like với, thằng cha úc đó đang gạ mình làm mà không dám xơi, khoảng $5/ 1000 like :binhsua52:
các bạn chém nhẹ nhẹ

có ai làm hộ cho cái dự án 30k like với, thằng cha úc đó đang gạ mình làm mà không dám xơi, khoảng $5/ 1000 like :binhsua52:
các bạn chém nhẹ nhẹ
1000/ $5 lạy hồn, giờ 200 like làm 1 ngày chưa chắc đã xong, chơi 1000 với ylh thế này thi cả tháng chắc cũng chưa xong, nói j 30k

bác trả giá xuống 1 gói 500like / 5$ đi rồi PM tôi để chia :D :binhsua06:

Mình sẽ lập 1 4rum và các bạn vào đó post tất cả link facebook mà các bạn muốn like vào đó. Như vậy sẽ rút ngắn được thời gian làm order cho các bạn. KHông còn phụ thuộc vào YLH nhiều nữa

như vậy là like ảo 100% rồi cậu . nếu 4rum đó của cậu phát triển có nghĩa là người order like sẽ tẩy chay seller vn đó.
Like trên YLH ít ra 3 400 like cũng được vài chục like chất lượng.
hy vọng không bị ném gạch

Hiện mình có hơn 25 tk facebook, đang làm 1 cái 350likes nhưng sắp hết hạn mà hầu như k tăng mà còn giảm nữa :(, ai muốn trao đổi like thì PM mình nha, có nghĩa là bạn like cho trang của mình và mình sẽ like lại cho trang của bạn :D!!! Hợp tác cùng có lợi :binhsua157:

Bạn còn 24h để giao hàng cơ mà.
Bạn cho mình hỏi, sau khi hết thời hạn giao hàng, thì bao lâu thì fiverr nó sẽ hủy order đó, tại mình có người đặt mình 1 trang mà 2 order nên mình nói người ta dời sang thêm 3 ngày nữa, ông đó ok, nhưng không biết là hết thời gian làm order nó có để cho mình hay là hủy lun :(

Bạn cho mình hỏi, sau khi hết thời hạn giao hàng, thì bao lâu thì fiverr nó sẽ hủy order đó, tại mình có người đặt mình 1 trang mà 2 order nên mình nói người ta dời sang thêm 3 ngày nữa, ông đó ok, nhưng không biết là hết thời gian làm order nó có để cho mình hay là hủy lun :(

Sau thời gian bạn đặt, bạn sẽ có 24h để giao hàng. Nếu trong 24h đó bạn vẫn không giao được hàng thì khách hàng có quyền hủy order và bạn sẽ bị 1 negative

Mình sẽ lập 1 4rum và các bạn vào đó post tất cả link facebook mà các bạn muốn like vào đó. Như vậy sẽ rút ngắn được thời gian làm order cho các bạn. KHông còn phụ thuộc vào YLH nhiều nữa

Hiện mình có hơn 25 tk facebook, đang làm 1 cái 350likes nhưng sắp hết hạn mà hầu như k tăng mà còn giảm nữa :(, ai muốn trao đổi like thì PM mình nha, có nghĩa là bạn like cho trang của mình và mình sẽ like lại cho trang của bạn :D!!! Hợp tác cùng có lợi :binhsua157:
pm nick phaolokhanh nhé. mình xin 1 it tk face, mình share tk mình lại

Sau thời gian bạn đặt, bạn sẽ có 24h để giao hàng. Nếu trong 24h đó bạn vẫn không giao được hàng thì khách hàng có quyền hủy order và bạn sẽ bị 1 negative
Ông khách hứa là k hủy order trong vòng bảy ngày vậy là quá hạn giao hàng 24h vẫn còn được chứ hả bạn? :-/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week