Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Bữa giờ mới kiếm được 84 $ ( ko chơi face ) chán vai~ :binhsua156:

Tiếp tục bán point và nhận làm order nhé. 1 order lấy lương 1.5$ - 1.75$. còn point thì đang dư cả trăm ngàn point không biết làm gì cho hết. bác nào muốn mua, xin thì PM vantin_it nha. :D
yahoo vantin_it nha.

cậu làm j mà có cả trăm ngàn point thế :-o

Mấy pro cho hỏi 1 link facebook thì mình cho nó like trên YLH thì khoản bao nhiêu like thì nó không còn lên like nữa

tiếp tục bán , cho point YLH nha. còn ai thích làm phụ order thì cứ mạnh dạn PM. giá tốt cho mọi người :D
vantin_it

có khoảng 50k mem bạn à. dựa vô id owner của nó thì biết.

Thank mấy pro nha. NHưng mình nghe XIlatleo nói mỗi 1 link facebook chỉ có thể làm trên YLH là 1k like hoy.

NHưng mà mình làm lên tới tầm 1k-1k5 là thấy lên rất chậm từ khi YLH die và hiện tại bây h len like rất chậm. Mấy bạn có bị trường hợp này không

lỡ tay kích hoạt cái DamnQuickPay™ activated ($100) ở mục shopping của fiverr
không biết sẽ ra sao nữa

@buthii2b pm trên fiverr mà không thấy trả lời. cậu có nhiều order kinh nhỉ ? có cần làm phụ hay mua point gì hông ?

NHưng mà mình làm lên tới tầm 1k-1k5 là thấy lên rất chậm từ khi YLH die và hiện tại bây h len like rất chậm. Mấy bạn có bị trường hợp này không
Mình cũng bị zậy nè, 300likes trong vòng 3 ngày, hix, mà chậm như rùa, ngày đc cùng lắm là vài chục àh. :(

ủa sao bên mình lên nhanh quá vậy. 300 like mà hơn 1 tiếng đã lên trên 400
kì ta.

Có cái gì gọi là thành công khi con đường của mình có quá nhiều người đi. Hôm qua mới nghỉ ra 1 dea mới vừa đưa lên tưởng độc nhất vô nhị, nhưng thử search lại ra hơn 300 kết quả. sẽ rất khó khăn để kiếm tiền chứ đừng nói là thành công.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back