• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Kiemtien71 nói mình SCAMMER @@ Vui vãi nồi

Status
Not open for further replies.

Binhseven

Banned
Reactions
55
MR
0.000
Follow me on Facebook
Mình không phải dạng trẻ trâu Scam đôi 3 củ như vậy. Cho các bạn một ví dụ bằng chứng như thế này nhé.

@kientien71 Mày nói tao trẻ trâu này nọ nhưng không biết ai là trẻ trâu, có lớn mà không có khôn.
Tao không phải dạng như mày, có người làm cho rồi mà còn lật lọng, mày cứ chơi đẹp, thoải mái xem mày được lợi bao nhiêu?

thangem45

Junior
Reactions
8
MR
0.000
thiếu chứng cứ quá, cả 2 bác đều chỉ show phần nói chuyện, mod cũng bó tay vì acc die, thớt không show được thông tin tiền trong acc thì không sao vì thớt kia sợ bị hack qua teamviewer *mới mẻ thật @@* , thớt kia thì chủ acc không có mình cũng chẳng biết nói sao, giờ không thể nào xác nhận được, bác mod team sao kg team cả 2 bên nhỉ, dễ xác định hơn, team 1 bên để coi acc vừa bị del thì chứng minh được gì giờ :|

thiếu chứng cứ quá, cả 2 bác đều chỉ show phần nói chuyện, mod cũng bó tay vì acc die, thớt không show được thông tin tiền trong acc thì không sao vì thớt kia sợ bị hack qua teamviewer *mới mẻ thật @@* , thớt kia thì chủ acc không có mình cũng chẳng biết nói sao, giờ không thể nào xác nhận được, bác mod team sao kg team cả 2 bên nhỉ, dễ xác định hơn, team 1 bên để coi acc vừa bị del thì chứng minh được gì giờ :|
Đúng là thiếu chứng cứ, và mình cũng không muốn làm ra nhẽ làm gì. Mấy triệu bác thì có gì chứ, nó thiếu mình không trả mình cho luôn. Nhưng bôi bác mình trên MMO4ME thì mình phải nói để a.e hiểu không lại mang tiếng xấu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week