kma9x VPS die ko bào hành ai bị vào đây hết

Status
Not open for further replies.
Tạm thời sẽ BAN nick, tránh trường hợp giao dịch tiếp cho những người chưa biết thông tin này. kma9x có thể tạo clone vào giải thích!

mình thấy phí bảo hiểm VPS với HMA nên tăng lên số 10tr VPS mà die sll thế này bh 5tr ko ăn thua

- - - Updated - - -

AT&T cũng có VPS nữa sao, mình tưởng đây là mạng điện thoại nhỉ

AT&T có bán nha bạn:binhsua157:

ineedyou cũng dính hết 5 con đây nak. Hy vọng bác ấy trở lại RF cho anh em mình.... Ráng đợi 3 ngày nữa xem có khá hơn ko

mình thấy phí bảo hiểm VPS với HMA nên tăng lên số 10tr VPS mà die sll thế này bh 5tr ko ăn thua

- - - Updated - - -

AT&T có bán nha bạn:binhsua157:
trước giờ VPS có ai scam đâu chỉ có anh ấy là scam 2 quả trước tới giờ :-ss

cái hồi VPS bác ý chưa die em hack luôn 2 con VPS chưa đổi pas của bác ấy rồi :binhsua01:

trước giờ VPS có ai scam đâu chỉ có anh ấy là scam 2 quả trước tới giờ :-ss

nói chung cứ thế là chắc bác ah, bác cứ nghĩ nếu VPS bán như thằng này đi Nó Die hàng loạt 1 số ll như thế với lại bên kia Fix lại rồi sell ko có khả năng vượt hoặc trong tg ngắn ko vượt được thì rất có nhiều rủi ro sell sẽ scam, 1con 5$= 100k ( tính trung bình nha ) 50c là đủ bh rồi :binhsua166:

nói chung cứ thế là chắc bác ah, bác cứ nghĩ nếu VPS bán như thằng này đi Nó Die hàng loạt 1 số ll như thế với lại bên kia Fix lại rồi sell ko có khả năng vượt hoặc trong tg ngắn ko vượt được thì rất có nhiều rủi ro sell sẽ scam, 1con 5$= 100k ( tính trung bình nha ) 50c là đủ bh rồi :binhsua166:

Cái này là do các bạn lựa chọn seller thôi. Forum chỉ hạn chế chứ không thể nào cấm tiệt được. Các bạn vừa muốn hàng rẻ lại chắc ăn thì không bao giờ có đâu. Phải biết lý do vì sao có người sell hàng rẻ mà người khác tuy sell cùng loại nhưng giá lại đắt hơn. Như mình bây giờ mà theo chân seller này thì bảo hiểm của mình cũng không đủ.
Tuy nhiên vẫn vote tăng mức bảo hiểm vps và hma lên 10tr hoặc hơn cũng được :binhsua57:

Cái này là do các bạn lựa chọn seller thôi. Forum chỉ hạn chế chứ không thể nào cấm tiệt được. Các bạn vừa muốn hàng rẻ lại chắc ăn thì không bao giờ có đâu. Phải biết lý do vì sao có người sell hàng rẻ mà người khác tuy sell cùng loại nhưng giá lại đắt hơn. Như mình bây giờ mà theo chân seller này thì bảo hiểm của mình cũng không đủ.
Tuy nhiên vẫn vote tăng mức bảo hiểm vps và hma lên 10tr hoặc hơn cũng được :binhsua57:
có lẽ nào .......................:)

Bạn nói vậy là đang nói tớ đúng ko cậu :) , cậu có tiền thi add bh 10tr chứ mình add 5tr đã thấy quá sức của tớ rùi , tớ add bh 5tr nhung bán cũng được vài chục chai nhưng tớ có scam đâu , cái này do từng người thui nha bạn :) .

Các bạn lại nhạy cảm quá rồi. Mình đang nói đến trường hợp như kma9x. Và sell vps hiện nay cầm rất là nhiều tiền của khách hàng nên tăng fee bảo hiểm cũng phải thôi.

mình ko nói là phải đóng lên 10tr nhưng thấy bh trader VPS phải lên 10tr mới đúng đó, VPS rủi ro die rất cao vì lý do gì người mua và bán đều biết mà mình đã nêu ra rồi đó, nếu sell đó bán VPS nhưng đột ngốt VPS die hàng loạt và đã bị fix lại luôn với số lượng lớn theo các bạn sell ko có khả năng trong tg ngắn để rf thì sell sẽ làm gì tỉ lệ scam chiếm hơn 50%, mình thấy nhìu bạn nói ko đủ khả năng đóng BH lên 10tr vậy mình thử hỏi 1 câu này nha nếu số lượng mem của các bạn mua VPS tăng đột ngột lên con số hơn 10tr tính ra vượt số BH của bạn 5tr vậy khi VPS đi bạn ko có khả năng rf thì bạn lấy tiền đâu ra trả ? hay lựa con đường bỏ 5tr bh ôm 10tr kia.

mình ko nói là phải đóng lên 10tr nhưng thấy bh trader VPS phải lên 10tr mới đúng đó, VPS rủi ro die rất cao vì lý do gì người mua và bán đều biết mà mình đã nêu ra rồi đó, nếu sell đó bán VPS nhưng đột ngốt VPS die hàng loạt và đã bị fix lại luôn với số lượng lớn theo các bạn sell ko có khả năng trong tg ngắn để rf thì sell sẽ làm gì tỉ lệ scam chiếm hơn 50%, mình thấy nhìu bạn nói ko đủ khả năng đóng BH lên 10tr vậy mình thử hỏi 1 câu này nha nếu số lượng mem của các bạn mua VPS tăng đột ngột lên con số hơn 10tr tính ra vượt số BH của bạn 5tr vậy khi VPS đi bạn ko có khả năng rf thì bạn lấy tiền đâu ra trả ? hay lựa con đường bỏ 5tr bh ôm 10tr kia.

Có đợt tớ replace ~400VPS và refund ~5tr trong 1 buổi sáng đó cậu :D

Một số sẽ lựa chọn bỏ người chạy lấy của như kma9x hay còn gọi là vpsgame. Một số sẽ lựa chọn cách chầy bửa thỉnh thoảng rf 1 ít rồi cho vụ việc chìm dần vào quên lãng người ta không muốn đòi nữa như MeoU, MITS. Và một số còn lại có kha khá vốn sẵn sàng rf để lấy uy tín tiếp tục cho công cuộc seller ngày sau :binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week