Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Em cảm ơn anh ... Mấy anh 1 ngày đánh được nhiêu capcha vậy .... có những cái em đánh đúng mà KOLO bảo là sai ... Em không hiểu nữa.

cái nào mà enter rồi vẫn gặp lại đến lần thứ 3 thì nhấn ESC đừng cố enter nữa. mình làm 2-3 tháng rồi chưa bị lock acc nào hết.
giờ đang làm 4 acc 20%. ráng cày lên 25% rồi giữ mức đó thôi chứ cố nữa chắc ko nổi. 1 tiếng hiện giờ dc ~0.55$ .

bác nào làm soft Xd ko. cứ add id kolo là tự dis soft. anh em dang làm soft j vậy

cho hỏi ngoài lề tí.Tại ko tìm gặp topic.Có ai biết dự ác c2c ko vậy.Nảy mình chiến 5 acc mỗi acc 0.3 đã gửi thanh toán rồi mà ko biết khi nào mới có.Ai biết ko giúp với.Có nên chiến tiếp ko
C2C nó thanh toán nhanh nhưng có đều là code dài đánh mỏi tay..

cho hỏi ngoài lề tí.Tại ko tìm gặp topic.Có ai biết dự ác c2c ko vậy.Nảy mình chiến 5 acc mỗi acc 0.3 đã gửi thanh toán rồi mà ko biết khi nào mới có.Ai biết ko giúp với.Có nên chiến tiếp ko
Hình như nó 2 acc là đã gõ mỏi tay rồi, bác cần gì chiến nhiều thế lâu Min pay.
Code bên đó dài, nhưng mà chỉ có một loại dễ nhìn, không cần phân biệt hoa thường ( lâu lâu ra một code 2 từ nhưng cũng dễ nhìn). Pay thì cực nhanh. Mỗi tội tính gian code thì khỏi nó gõ 1kcode nó tính cho bác chưa tới 500 đâu, cứ nhìn vào phần mềm mà canh 1000 code rồi tính tiền xem nó tính cho bác bao nhiêu code(1000capt/1$ rồi suy ra). Nhưng được cái gõ ban ngày thì cũng ngon hơn bên kolo hay mấy cái khác rồi, ban đêm thì chiến cái khác kiếm ngon hơn.

PS: em mới test thêm cho bác để đạt Min Pay cực nhanh nè (ban ngày ăn còn ngon hơi kolo và Qlink), bác tải soft làm việc nhiều acc với C2C, e test với VinaCaptcha Free. bác log vào 1 acc thôi (nhưng log 3, 4 lần) tức là bác sẽ được như vầy (trong khung quản lí acc):

acctest1
acctest1
acctest1

(xin lỗi em lười chụp hình quá)
sau đó bác chọn hết và cho nó load(1 acc bác nhưng gởi 3 luồng yêu cầu lên máy chủ) 3 captcha cùng thời điểm cho bác cap phê lun.
Vì cái này cho vừa làm trên Web và làm trên phần mềm cùng lúc, mở 2 phần mềm log 1 acc, mở 2 trình duyệt cho 1 acc nên bác khỏi phải lo Ban acc.
Và cuối cùng là nó Min pay 0.3 nên làm đủ bác request nên nếu có ban thì tạo lại acc khác làm tiếp thôi.

Last edited by a moderator:
cái nào mà enter rồi vẫn gặp lại đến lần thứ 3 thì nhấn ESC đừng cố enter nữa. mình làm 2-3 tháng rồi chưa bị lock acc nào hết.
giờ đang làm 4 acc 20%. ráng cày lên 25% rồi giữ mức đó thôi chứ cố nữa chắc ko nổi. 1 tiếng hiện giờ dc ~0.55$ .

Mức 20%, mỗi ngày ID bác buộc phải được nhiêu code vậy bác :)

Mức 20%, mỗi ngày ID bác buộc phải được nhiêu code vậy bác :)

trang đầu có bonus nè bác
* 100 captcha đầu tiên cộng 2% số tiền làm được
* 1,000 captcha trở đi cộng 5%
* 5,000 captcha trở đi cộng 8%
* 10,000 captcha trở đi cộng 10%
* 18,000 captcha trở đi cộng 15%
* 30,000 captcha trở đi cộng 20%
* 50,000 captcha trở đi cộng 25%
* 80,000 captcha trở đi cộng 30%
* 120,000 captcha trở đi cộng 35%
* 170,000 captcha trở đi cộng 40%
* 250,000 captcha trở đi cộng 50%
* Và bonus cao nhất cộng 200%.

bác lấy số capt đó chia cho 30 là ra số capt cần wanh 1 nagày thui. Như mình làm 4 acc thì 25% cần ~1666 capt/1 acc / 1 ngày, mà giờ 1 ngày trung bình 1 acc mình làm cũng dc ~2000 capt, cố giữ mức đó để nếu ngày nào lừoi hoặc bận thì nghỉ cũng dc.

Còn mức 30% thì chắc ko nổi, đuối chết luôn :v làm 3 acc thì ban ngày lại load chậm wa. 4 acc là vừa tầm. Mình ko làm đêm, nếu bác làm đêm thì 3 acc đc rồi, kéo lên 30-35% tốt :D

cho hỏi thằng này có phân biệt hoa thường hay không, và code nào cũng gõ thường hết vậy

code loại nào cũng gõ thường dc hết ah, có thật không thế

Code loại nào bác cũng gõ thường, thì có thể bị banned đó nha.

code loại nào cũng gõ thường dc hết ah, có thật không thế

Nó có trường hợp của code mà, bác cứ gõ thường hết, hồi nào gặp cảnh báo là Case Sensi... thì mới gõ phân biệt hoa thường, 2 word thì phải gõ 2 từ, đầu topic(#1) này có nói rõ lắm bác, hoặc phần test đầu tiền trong workspace (lúc mới tạo nick) của nó cũng có nữa.

Có những cole khoảng 4-6 nếu in hoa thì bạn bấm chữ hoa cho chắc .... có ai bị 'ban' vậy chưa vậy mấy bác.....
Mấy bác xem giùm em mấy chữ này với... em không hiểu gì hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week