Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Xin lỗi bác nhưng khi đã nhấn order và có xác nhận xuống bên dưới rồi thì dù bị ban vẫn đc thanh toán.ta đã bị rùi nhé.
ai mà biết trc được cẩn thận vẫn hơn. giống qlink bị band có người được thanh toán có người lại không được.
có 1 lần mình thứ gõ bừa k cần nhìn 30ph là được 1$ rồi. vì đúng hay sai nó vẫn tính tiền mà.
ngày đầu tiên vẫn hiện màu xanh ở bên trên, ngày thứ 2 có trong lịch sử thanh toán.
tưởng là ngon ăn được của nó. ai ngờ đến trua thì bay luôn

Bắt đàu thấy ức chế với thằng này rồi đấy.

load nhanh không các bác nhỉ, giờ rảnh rỗi tính gõ capt lại, gõ 1 acc thì được ko các bác nhỉ hay cần fai gõ nhiều acc
thằng này đôi lúc bắt phân biệt hoa thường và chỉ gõ số thôi nữa ! ko khóe dễ ăn ban lắm ! gõ tầm 4-5 acc là vừa đối với xài soft vina free

chịu :fail:

email thằng kolo này là rì ý nhỉ? để mình hỏi nó cái đm :mad:

oh. nhìn có vẻ đúng mà nhỉ sai chỗ nào đâu hohoho.
chắc thằng adm nó bị điên. nếu có sai thì chỉ có 1 chỗ là chữ S viết hoa thôi.
nhưng mà thế kia là đúng mà

- - - Updated - - -

email thằng kolo này là rì ý nhỉ? để mình hỏi nó cái đm :mad:
Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected]

mail nó đấy nhưng bạn có pm 1 ngày hay 1 năm cũng k bjo nó trả lời đâu

thank you :( acc này mỗi ngày cạp 3k code thưa bác và e không phải linh mới nhé mà trường hợp này bị tất cả 3 lần rùi lần này hơi bị bức xúc nên phải mail cho nó :binhsua04:

thank you :( acc này mỗi ngày cạp 3k code thưa bác và e không phải linh mới nhé mà trường hợp này bị tất cả 3 lần rùi lần này hơi bị bức xúc nên phải mail cho nó :binhsua04:

kiểu này em làm mỗi ac vừa đủ min pay là nghĩ cho rùi, lấy ac khác ra chơi tiếp.. đợi pay xong lại làm.
mà cho em hỏi mấy bác là cái tiền thưởng nó tính theo tháng hay theo lúc mình chưa pay vậy, pay rồi thì số % thưởng có còn nữa không? bác nào biết chỉ em với

pay rồi thì % vẫn thế nhưng sang tháng thì nó sẽ lấy tổng code - code của ngày hôm nay tháng trước => nếu không gõ thì code cứ trừ dần và % giảm đều

Last edited by a moderator:
gõ sai ít, thỉnh thoảng sai hình quá mờ quá khó, kolo rule warring 5 lần mới banned, vậy mà warring 1 lần đã banned rồi. kolo hình như cứ tìm id bonus cao cao banned thẳng tay k phân biệt gõ thật hoặc cheat :m014:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week