Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Có những cole khoảng 4-6 nếu in hoa thì bạn bấm chữ hoa cho chắc .... có ai bị 'ban' vậy chưa vậy mấy bác.....
Mấy bác xem giùm em mấy chữ này với... em không hiểu gì hết

cái code này gõ một phát là ăn warning ngay. nặng thì có thể ăn banned đấy. đây là tiếng nga, không được gõ, buộc phải esc bỏ qua

cái code này gõ một phát là ăn warning ngay. nặng thì có thể ăn banned đấy. đây là tiếng nga, không được gõ, buộc phải esc bỏ qua
ko lo đâu chỉ trường hợp đặc biệt thì mới phải cẩn thấn thôi và phải phân biệt hoa thường.
còn đánh bình thường thì cữ gõ bừa vào sài vẫn được tính tiền mà.
trước gỗ gần 1 tháng trung bình cứ 1$ mình phải ăn gian 40% gõ bừa cho nhanh .
nhưng chỉ nên gõ bừa vào tầm 3h sáng nhá. ban ngày là dễ đi lắm đấy

Một ngày mấy bác đạnh được nhiêu cole vậy.....em đánh còn tệ quá

đánh thì khoảng 0.5$ chắc tầm 1,5k code. lười. tại vì rate của nó thấp quá. đang sang tạm đây tránh bão chút. ở bên qlink tiếp chắc mình điên mất

Mình mới tham gia gõ capcha ở kolo và mình không hiểu sẽ được thanh toán như thế nào ? mọi người đang sử dụng hình thức thanh toán như thế nào vậy ? thanks

Mình mới tham gia gõ capcha ở kolo và mình không hiểu sẽ được thanh toán như thế nào ? mọi người đang sử dụng hình thức thanh toán như thế nào vậy ? thanks
Ở phần Payment methods đó bạn ...

mình đã đăng ký tài khoản ở webmoney nhưng khi thêm id wbemoney vào phần thanh toán thì hệ thống báo là acc không có thật :(
Webmoney là tài khoản tiền ảo cũng giống như các ngân hàng khác vậy. Trong đấy chia ra nhiều loại ví khác nhau. Nhưng add vào kolo thường là ví WMZ.
Để thêm ví vào kolo thì bạn copy ví đó vào mục payment. Ví dụ. Z1234566800876 nhớ là có chữ Z Ở đầu tiên. Khi bạn làm đủ tiền rồi ví dú 1.1$ thì bạn chọn ví cần chuyển rồi pay. Tầm 1-2 ngày tiền sẽ về ví của mình ở webnoney.
Để chuyển ra tiền việt thì vào các trang chuyển tien ý. Ở forum miình treo quảng cáo đầy kia kìa.
Tối thiểu là 3$ mới chuyển ra VND dc.
Chỉ cần điền vài thông tin là xong. Nó gửi mã xác minh đến sdt bạn đăng ký ví. Rồi 10s sau là ra atm rut tiền thôi

sao rate độ này thấp tệ hại vậy!nản...:(
Nhưng nó ổn định bác ah, mấy cái khác giật giật làm ăn có được gì đâu, nào là ban, ngồi đợi load code, bão bùng mệt lắm, bên này thấp nhưng làm đều đều tính ra có ăn hơn, làm lấy % thưởng cũng tạm ổn.

Nhưng nó ổn định bác ah, mấy cái khác giật giật làm ăn có được gì đâu, nào là ban, ngồi đợi load code, bão bùng mệt lắm, bên này thấp nhưng làm đều đều tính ra có ăn hơn, làm lấy % thưởng cũng tạm ổn.
Bạn nói rất đúng. Kolo so voới qlink cũng Gâần ngang nhau rồi. Cả mega cũng xuống gia nữa.
Ví dụ qlink speed 1k/h thì kolo phải dc 1k3/.
Hơn nữa kolo sai vẫn dc tính tiền.lại thêm % nữa thì bằng nhau rồi. Nhuưng ghét kolo ở cái chỗ như này.
Gõ nhiều hơn mỏi tay.
Vài trường hợp lại phải viết hoa. Lại phân biệt số mà này nọ. Lúc nào cungz phải để ý mấy cái đấy. Lơ là 1 cái là đi ngay.
Còn bọn kia chỉ có 1 kiêủ cứ thế mà bem thôi.
So sánh thì như the nhưng k thể găn bó với nó được. Vì mâú chốt là chẳng ai thích đánh nhiều để mỏi tay cả . Nếu rate của nó ban đêm tầm 0,65 ban ngày 0,5 thì ok . cách đây 2 tuần vẫn còn chơi kolo ngày cầy vật vã mới dc 1.5$. Lại phải chờ nó pay tình trạng in-que mới dám làm tiếp sợ band thì đánh mất cống.
Giờ chuyển qlink vừa làm vừa chơi tuy hơi nguy hiểm nhưng bèo nhất cũng hơn 60k/ngày

Last edited by a moderator:
Bạn nói rất đúng. Kolo so voới qlink cũng Gâần ngang nhau rồi. Cả mega cũng xuống gia nữa.
Ví dụ qlink speed 1k/h thì kolo phải dc 1k3/.
Hơn nữa kolo sai vẫn dc tính tiền.lại thêm % nữa thì bằng nhau rồi. Nhuưng ghét kolo ở cái chỗ như này.
Gõ nhiều hơn mỏi tay.
Vài trường hợp lại phải viết hoa. Lại phân biệt số mà này nọ. Lúc nào cungz phải để ý mấy cái đấy. Lơ là 1 cái là đi ngay.
Còn bọn kia chỉ có 1 kiêủ cứ thế mà bem thôi.
So sánh thì như the nhưng k thể găn bó với nó được. Vì mâú chốt là chẳng ai thích đánh nhiều để mỏi tay cả . Nếu rate của nó ban đêm tầm 0,65 ban ngày 0,5 thì ok . cách đây 2 tuần vẫn còn chơi kolo ngày cầy vật vã mới dc 1.5$. Lại phải chờ nó pay tình trạng in-que mới dám làm tiếp sợ band thì đánh mất cống.
Giờ chuyển qlink vừa làm vừa chơi tuy hơi nguy hiểm nhưng bèo nhất cũng hơn 60k/ngày

tks bác, Em cũng mới qua làm kolo nên chưa biết nhiều như bác, nó pay thì phải đợi tình trạng in-que mới được làm ah bác.

Last edited by a moderator:
tks bác, Em cũng mới qua làm kolo nên chưa biết nhiều như bác, nó pay thì phải đợi tình trạng in-que mới được làm ah bác.

In-que là tình trạng chuyển từ bộ phận kiểm tra xang bên thanh toán. Nghĩa là đến lúc đấy bạn sẽ chắc chắn được thanh toán.
Vì nó pay trong vòng 3 ngày nếu mà làm luôn bị sai nhiều thì nó k thanh toán nữa.

In-que là tình trạng chuyển từ bộ phận kiểm tra xang bên thanh toán. Nghĩa là đến lúc đấy bạn sẽ chắc chắn được thanh toán.
Vì nó pay trong vòng 3 ngày nếu mà làm luôn bị sai nhiều thì nó k thanh toán nữa.
hix, nguy hiểm vậy, tks bác nhiều, em mới làm chưa biết zụ này. Để lúc pay em lôi nick khác ra làm cho an toàn

Xin lỗi bác nhưng khi đã nhấn order và có xác nhận xuống bên dưới rồi thì dù bị ban vẫn đc thanh toán.ta đã bị rùi nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week