Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

greatway

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Một số thủ thuật bạn nên biết !

Khi thanh toán với kolotibablo qua cổng thanh toán Webmoney thì sau khi nhấn thanh toán và nhận được lệnh Pay in Que thì nếu bạn muốn nhận tiền ngay trong ngày hôm đó , hay là sau khi thông báo pay in que vài giờ thì bạn phải đánh để số tiền trong tài khoản lên ít nhất 0.1$ . Nếu bạn để mức 0$ hay thất hơn 0.1$ thì kolo sẻ thông báo là không trả được, và phải đợi dài dài ! ( Chắc chắn sẻ thanh toán , nhưng mà mọt gông chờ )

hailongk44

Hero
Reactions
634
MR
0.206

Khi thanh toán với kolotibablo qua cổng thanh toán Webmoney thì sau khi nhấn thanh toán và nhận được lệnh Pay in Que thì nếu bạn muốn nhận tiền ngay trong ngày hôm đó , hay là sau khi thông báo pay in que vài giờ thì bạn phải đánh để số tiền trong tài khoản lên ít nhất 0.1$ . Nếu bạn để mức 0$ hay thất hơn 0.1$ thì kolo sẻ thông báo là không trả được, và phải đợi dài dài ! ( Chắc chắn sẻ thanh toán , nhưng mà mọt gông chờ )

hay đấy, sẽ thử và nghiệm :binhsua11:

Reactions
276
MR
0.000

Chơi đc bao nâu rồi mà phán ác thế :binhsua18:
sảy ra do các trường hợp..
1-ví wmz của nó tạm hết $ chưa kịp nạp.
2-do chú ad mải đi chơi với bạn gái nên nó quên.
lý do 2 nhiều hơn và thường bị in que vèo chủ nhật(thằng này ham gái vờ lờ ) -_- khá giống ta :)))
bt tui toàn pay và để 0$ pay lúc 8-9h sáng thì tối $ về pay lúc 8-10h tối thì sáng $ về OK...:binhsua06:

Reactions
2,018
MR
0.006
Chơi đc bao nâu rồi mà phán ác thế :binhsua18:
sảy ra do các trường hợp..
1-ví wmz của nó tạm hết $ chưa kịp nạp.
2-do chú ad mải đi chơi với bạn gái nên nó quên.
lý do 2 nhiều hơn và thường bị in que vèo chủ nhật(thằng này ham gái vờ lờ ) -_- khá giống ta :)))
bt tui toàn pay và để 0$ pay lúc 8-9h sáng thì tối $ về pay lúc 8-10h tối thì sáng $ về OK...:binhsua06:

Đồng ý với bác, Minpay là 1 $ (+0.5% phí chuyển tiền WMZ) là bạn cần 1.05 là có thể Order, nếu bấm không được thì bạn cứ làm lên khoảng 1.1$ thì chắc chắc sẽ Order được.
Trong thời gian đợi Pay(1-3 ngày - thường là 1-8 h sau là nó pay cho bạn rồi) - nó gọi là in-que hay chờ - bác làm mà bị ban thì nó sẽ không trả tiền cho bác. Còn zụ nếu làm được thêm tiền nó có pay lun một lúc thì em chưa test, bro nào biết share luôn với..

Mấy bác cho em hỏi, em vừa reg acc kolo. Add vào tool nhưng có stt unauthorized @@ là như thế nào ạ

Ý nó bảo bạn là vạch quần ra xem là chym hay cò ý mờ :binhsua51: vào trang chủ của nó rùi add ví Z vào và nhấn vào phần work :binhsua50: chờ load 1-2 code rùi nhấn log out rùi add vào soft lại là ok.Chúc bạn sớm biết là cờ hay chym :)

Bác cho em hỏi tí hình như rate kolo giảm hả bác :binhsua48:

đang tăng đó bác ơi, cách đây mấy ngày thì : ban ngày 0,3 thường trực lâu lâu lên 0,35 - ban đêm thì 0,4 -0,45
Còn 3-4 ngày nay thì ban ngày 0,35 thường trực, lâu lâu lên 0,37 38 - ban đêm thì 0,5 - 0,55 .
khả wan rồi đó :D

đang tăng đó bác ơi, cách đây mấy ngày thì : ban ngày 0,3 thường trực lâu lâu lên 0,35 - ban đêm thì 0,4 -0,45
Còn 3-4 ngày nay thì ban ngày 0,35 thường trực, lâu lâu lên 0,37 38 - ban đêm thì 0,5 - 0,55 .
khả wan rồi đó :D
cho em hỏi vừa reg acc kolo. Add vào tool nhưng có stt unauthorized @@ là như thế nào ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week