Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

:D tùy hôm có khi chờ mỏi mắt chỉ sợ nó band cái thì ...
mà có cái acc 25% này lấy k. đổi payment đi là được

tks bác, em cũng có cái 25% rồi nên giờ đang cày cái đó mỏi tay :binhsua04:

buổi sáng request thì buổi chiều về ví :anti:

thấy ban nhiều người có khi hơi oan :fail:

e ớn mấy cái zụ ban, request xong là em lấy nick khác ra làm đợi pay xong mới làm tiếp

tks bác, em cũng có cái 25% rồi nên giờ đang cày cái đó mỏi tay :binhsua04:

híc tầm trên 20% là nó soi kinh lắm đấy. lúc BN còn thấp em toàn gõ bừa cho nhanh 10pht 500cap rồi.
cheat của nó tầm 30% nhưng lên đến 20 nó soi kinh. đang đánh bình thường có những cái code nó lặp lại đến 2-3 lần.
lần đầu với lần thứ 2 mình mà gõ k giống nhau là nó cảnh báo luôn.

gõ sai ít, thỉnh thoảng sai hình quá mờ quá khó, kolo rule warring 5 lần mới banned, vậy mà warring 1 lần đã banned rồi. kolo hình như cứ tìm id bonus cao cao banned thẳng tay k phân biệt gõ thật hoặc cheat :m014:
đó là tùy theo cái độ hên xui thôi....hôm bữa mình mới lập ra cái acc mà đánh mấy cái đầu nó ''ban'' luôn.... bá độ quá

híc tầm trên 20% là nó soi kinh lắm đấy. lúc BN còn thấp em toàn gõ bừa cho nhanh 10pht 500cap rồi.
cheat của nó tầm 30% nhưng lên đến 20 nó soi kinh. đang đánh bình thường có những cái code nó lặp lại đến 2-3 lần.
lần đầu với lần thứ 2 mình mà gõ k giống nhau là nó cảnh báo luôn.
uh, lăp code nhiều đó bác.
Mà cho em hỏi, sao trên phần mềm ghi mình nhập 2k1 code mà trên web tính có 1k6, nó ăn gian hay thằng làm phần mềm ăn gian vậy bác.

uh, lăp code nhiều đó bác.
Mà cho em hỏi, sao trên phần mềm ghi mình nhập 2k1 code mà trên web tính có 1k6, nó ăn gian hay thằng làm phần mềm ăn gian vậy bác.
10 ph code mới cập nhật 1 lần nha bạn :)

rate nó nản quá, gõ mõi cả tay mà không bằng bên kia làm ráng

có vẻ bạn cũng cầy mạnh dữ đấy. hôm nào cũng thấy thức khuya đến tận sáng .
mình chuẩn bị ngủ rồi. bạn hóng xem trang vinacapcha khi nào zo được thì aolo mình dậy làm luôn cho nhá.
sdt: mình send zo hòm thư của bạn

có vẻ bạn cũng cầy mạnh dữ đấy. hôm nào cũng thấy thức khuya đến tận sáng .
mình chuẩn bị ngủ rồi. bạn hóng xem trang vinacapcha khi nào zo được thì aolo mình dậy làm luôn cho nhá.
sdt: mình send zo hòm thư của bạn
giờ đó này làm gấp đôi ban ngày nên tranh thủ đó bác.
e mới điện bác Vinacaptcha nè bác, sever bị lỗi mà bác Vinacaptcha đi ra ngoài chưa về coi được, chắc đêm nay cũng có để làm.
Mà bác ấy bảo nếu bác vào được trang Vinacaptcha.com thì sever OK, còn không thì đang disconect.(bác vào trang rồi nhấn ctrl+f5 để nó load tình trạng sever thật nha)

cac bac cho mik hoi ti, mik dag go soft cua thag Asian, khi xh TH 2 works thi mik cug space dang hoang nhug ko hiu sao thg kolo van ban???? cac bac go soft khac co bi TH jog mik ko????

thằng này sao vậy nhỉ ? đủ 1$ rồi request ko được ? ai có bit ko ? mà nó ban hay sao mà ko thấy code ra nhỉ ?

rết khủng của kolo hiện tại, anh em chiến nát cho tôi :binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week