Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mình thấy tình hình pay hơi bị cà giật tí. chứ còn vụ banned....mình không có ý kiến, vì mình chả bị phát warning nào từ khi...màn hình máy mình bị hư:binhsua72:

KOLO ngon đấy nhưng rate thấp lè tè:binhsua140:

box kolo sắp phá sản rồi chăng? rate quá thấp, pay thì chập chờn. chắc chả còn ai ngồi cày kolo nữa rồi:binhsua140:

Anh ấy đang thiếu tiền để trả chăng? Chắc là anh ý tính banned vài đứa để đủ tiền trả cho mấy đứa còn lại. :binhsua144:

Tình hình 2 ngày chưa pay, k có z pay event rồi, có nên gõ tiếp k ta, nick forum @1or0 chuẩn bị ăn banned :binhsua149:

Mình cũng thế , vẫn pending không biết có gì không nữa :)

hack cheat với đánh lụi nhiều quá nên kolo nó sắp sập rồi haha:binhsua172:
Nhiều khi buồn ngủ thì đánh sai vẫn có chứ đánh cheat thì chưa à :))

Tính cả hum nay nữa nếu k pay thì là 3 ngày chưa pay rồi :m003:

Các bác tính xem có nên gõ nữa k :m003:

Hay qua mega, qlink, pix, ct, ... :m003:

Sắp pay trở lại rồi đấy các bác :)

Đã paid rồi nhé yên tâm chiến đấu nhé mọi người

cac bac cuu em

troi oi,em ga KOLo dc 5-6$ roi gui wa ben webmoney mini , hom sau kolo reply thanh cong, em wa webmoney xem thi chang co 1xu nao,cac bac nao pro cuu em vs,may hon go dau ca tay ma h ko dc xu nao,tuc chet mat.......ko biet ben kolo hay webmoney mini scam

troi oi,em ga KOLo dc 5-6$ roi gui wa ben webmoney mini , hom sau kolo reply thanh cong, em wa webmoney xem thi chang co 1xu nao,cac bac nao pro cuu em vs,may hon go dau ca tay ma h ko dc xu nao,tuc chet mat.......ko biet ben kolo hay webmoney mini scam
Webmoney của mình vẫn có tiền rồi mà :)

em bi banned 1 acc do ko go Hoa co cach nao unband ko moi nguoi.tien no ko thanh toan luon.giup e voi!

cái đó là do xui xẻo lắm mới bị. kolo có một số code vẫn ép phải phân biệt, mình cũng từng bị dính rồi.

dính rồi thì rút kinh nghiệm, nhìn cái mặt code nó như nào, sau đó gặp nó thì né ra là ok thôi. không có cách unban đâu, vì kolo nó không nhận unban.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week