Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Em cảm ơn anh ... Mấy anh 1 ngày đánh được nhiêu capcha vậy .... có những cái em đánh đúng mà KOLO bảo là sai ... Em không hiểu nữa.
bạn hỏi thì mình mói riêng mình thôi k dám so với các pro khác. các pro chơi lâu rồi speed khoảng hơn 1k5 hình/h. nói thật mình mới tập cạp được khoảng 3 tuần. mấy tuần đầu tập đánh kolo ngày làm gần chục tiếng mới được có 30k thôi.
mà lúc đấy chỉ dám chơi 1 acc và làm trên web speed khoảng 500cap/h. lên được bounus 25% thì bỏ.
giờ mình chuyển qua làm qlink log 2 acc speed khoảng 1100cap/h. làm 1 h bằng làm kolo cả ngày rồi.

Đã nhận được $ trong WMZ rồi đó, mấy bác vào check đi nhé :)

Cho em hỏi, em mới kiếm được 1$ , thanh toán ngày hôm nay, mà sau nó ghi trong Lịch sự thanh toán tình trạng 1$ của e là không gửi được. Là sao vậy. Em là người mới. Không hiểu lắm

mẹ kiếp ! thế quái nào đang pending 1 acc cố gõ thế là toạch nốt ! đm nó

Cho em hỏi, em mới kiếm được 1$ , thanh toán ngày hôm nay, mà sau nó ghi trong Lịch sự thanh toán tình trạng 1$ của e là không gửi được. Là sao vậy. Em là người mới. Không hiểu lắm
minpay là 1$ chưa có bunus. ví dụ bunnus 10% thì bạn phải có 1.1$ mới pay được.
có 4 giai đoạn để tiền về ví như sau:
1: odrepay ---> tình trạng chưa được thực hiện
2: trong phần lịch sử thanh toán có ---> chưa gửi được.
3: sau khi được kiểm tra sẽ là ----> inque
4: trả --->>> tiền về ví.
thường thì nhanh chua đến 1 ngày. lau nhất là 3 ngày

bạn hỏi thì mình mói riêng mình thôi k dám so với các pro khác. các pro chơi lâu rồi speed khoảng hơn 1k5 hình/h. nói thật mình mới tập cạp được khoảng 3 tuần. mấy tuần đầu tập đánh kolo ngày làm gần chục tiếng mới được có 30k thôi.
mà lúc đấy chỉ dám chơi 1 acc và làm trên web speed khoảng 500cap/h. lên được bounus 25% thì bỏ.
giờ mình chuyển qua làm qlink log 2 acc speed khoảng 1100cap/h. làm 1 h bằng làm kolo cả ngày rồi.
Anh ơi cho em hỏi đánh qlink khó đánh hơn KOLO phải không . Có dễ bị khóa acc không anh ... anh dùng phần mềm gì để đánh thế .:binhsua140:

minpay là 1$ chưa có bunus. ví dụ bunnus 10% thì bạn phải có 1.1$ mới pay được.
có 4 giai đoạn để tiền về ví như sau:
1: odrepay ---> tình trạng chưa được thực hiện
2: trong phần lịch sử thanh toán có ---> chưa gửi được.
3: sau khi được kiểm tra sẽ là ----> inque
4: trả --->>> tiền về ví.
thường thì nhanh chua đến 1 ngày. lau nhất là 3 ngày

À, e đang ở inque. Bonus e 5%. Em cứ tưởng nó bị lỗi gì nên k gửi dk, và mất tiền luôn chứ. Làm nản

Rate hiện tại của Kolo là 0.4 - 0.43 đó, có bác nào chiến thì vào chiến nhé. Giá cũng ngang ngửa Qlink.

lâu lâu mình gõ kolo thì ức chế ko biết vì sao dùng soft xd gõ enter mãi ko đc, thì ra nó báo thiếu 1 số mà trong khi mình gõ đủ ko hiểu gì luôn

buổi chiều kolo hay bị gõ đúng mà nó cứ lên đi lên lại phải esc rất ức chế :binhsua122:

có bạn nào đang pending mà gõ tiếp nó ban thẳng tay ngay không, hay là chỉ bị [Bad]
đang pending 5 acc, xem mấy comment trên thấy sợ sợ :binhsua123:

buổi chiều kolo hay bị gõ đúng mà nó cứ lên đi lên lại phải esc rất ức chế :binhsua122:

có bạn nào đang pending mà gõ tiếp nó ban thẳng tay ngay không, hay là chỉ bị [Bad]
đang pending 5 acc, xem mấy comment trên thấy sợ sợ :binhsua123:

Banned hay không là do cách gõ của mình bác ạ, gõ sai rules thì nó banned liền !

mình thì gõ lâu rồi mà chưa khi nào bị [Bad] hay ban luôn :binhsua123: nhưng nghe mọi người đồn đại thấy sợ

Vậy thì bác cứ gõ, lo gì bác. Còn nếu muốn an toàn thì ngừng ID đó và đợi pay rồi quay về với em nó.

Rate kolo dạo này thấp quá. Trước làm buổi sáng rate 0.5 > 0.6 giờ toàn 0.3 > 0.4 :binhsua122:

haizzz, dự án nào cũng thấy kêu rate thấp với load chậm, sao tình hình làm ăn "captcha" dạo này khó thế nhỉ! chắc động người gõ quá rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week