Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

kolo thì sp tối thiểu phải trên 40 mới kiếm tiền được!

hôm qua mới xác nhận chuyển tiền hôm nay tiền về nói chung nó lại pay nhanh như trc :)) mỗi tội mình mất mẹ cái sdt xác nhận tk wmz :(( toi 5 $ ai có cách lấy lại hem :(

kolo speed tầm 28 trờ lên là ngon ! chiến 5acc 1 lúc ! cứ 1h làm đc từ 1k5 code trở lên là ngon ! bình quân nó tính 0.38code mà làm 1k5 thì đc 0.38 + 0.38/2 = 0.57$/1h nếu speed cao nữa càng ngon ! chưa kể nếu làm cớ 2 tuần - 1 tháng ! ngày làm 5 tiếng + thêm bonus 5-20% ( nếu tính trong khoảng thời gian ấy ) thì cũng khá như qlink hồi chưa bão đó khoảng 0.75$/1h đó :) cũng thơm chứ ko tệ ! xài soft vina free :) và thanh toán qua WMZ bán có giá hơn PM và yên tậm WM của Nga ngố thì ko sợ bị như LR :D

nếu làm vào đêm khuy 1k code =0.52 mà làm đc hơn 1k5 code/ 1 giờ thì rate hơn 0.75 đó ! ngon hơn qlink nhiều :)

kolo do các bác gõ ẩu mới thế và dễ ăn ban ! em nay gõ cẩn thận rồi ko như trước nữa nên thấy chiến ngon lắm ! WMZ dễ bán và đc giá nữa :) ! up cái proof sáng nay ! 3 acc mà về đc 2 :)

kolo speed tầm 28 trờ lên là ngon ! chiến 5acc 1 lúc ! cứ 1h làm đc từ 1k5 code trở lên là ngon ! bình quân nó tính 0.38code mà làm 1k5 thì đc 0.38 + 0.38/2 = 0.57$/1h nếu speed cao nữa càng ngon ! chưa kể nếu làm cớ 2 tuần - 1 tháng ! ngày làm 5 tiếng + thêm bonus 5-20% ( nếu tính trong khoảng thời gian ấy ) thì cũng khá như qlink hồi chưa bão đó khoảng 0.75$/1h đó :) cũng thơm chứ ko tệ ! xài soft vina free :) và thanh toán qua WMZ bán có giá hơn PM và yên tậm WM của Nga ngố thì ko sợ bị như LR :D
thằng này ăn gian code lắm, mình gõ 2.3k mà nó tính có 1.8k! :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week