• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Lại thêm 1 vụ về hack acc paypal :(

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
:) tôi nghĩ chẳng ai hack dc của bạn nếu như theo những thông tin bạn nêu ra chỉ có các li do sau xin dc nêu ra !
ban đặt pass trung với các loại tài khoản forum , shop , offers , site nà đó hack họ hack dc trang đó và soi ra pass của bạn
:rolleyes: theo thối quen có nhiều người thường đặt pass trùng it nhất 1 vài tài khoản thối quen này minh có vài người bạn cũng vậy dù có cẩn thận thế nào đôi khi bạn vẫn mắc phải sự trùng khớp này
mình đặt pass rất khác, và mỗi cái tài khoản khác nhau pass đều 30 40 kí tự bạn à. trí nhớ của mình cũng ko đến nỗi tệ nên ko có chiện đó đâu. mình xem MMO là nghề chính và nuôi sống cả gđ nên mình rất nghiêm túc về vấn đề security

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
:D thế à sao minh chẳng bị dù cho teamview và chơi mmo 4 năm nay chẳng ma nào lừa minh lấy dc 1 đồng

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.484
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
chắc là do ở cái file ảnh mà bạn đã nhận thôi, vì nếu đúng họ đã chuyển ACB thì giờ bạn đã nhận được, hoặc ít ra người đó cũng phải liên lạc hỏi xem bạn đã nhận đc tiền, bla bala,,,,,, chưa

longbahe

Junior
Reactions
156
MR
0.015
Chat with me via Skype
cái này là atack file từ yahoo bình thường như ở chợ mấy pro VE VDF UGW làm hoài mình bị mấy ổng chơi hoài có điều anh e zỡn tí thôi =))

kaitranpo

Junior
Reactions
64
MR
0.000
khi xem 2 ông nc thì mình thiên về cái khoản là server paypal bị lỗi bảo mật, vì tk bị hack toàn trên 500$ cả. còn send 1 file ảnh kính keylog thì mình đã thử rồi, nhưng nếu có KAS hay KIS thì cái này xưa rồi, chỉ có thể gắn keylog hay trojan vào những phần mềm crack (bác nào cũng biết là khi crack đều phải yêu cầu tắt ANTI).

Muốn kiểm nghiệm giả thuyết có đúng không thì bạn nào cần bán PP hãy cài linux rồi giao dịch thử xem! rồi sau đó gửi mẫu lên các diễn đàn an ninh hiện nay phân tích thử?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week