Làm thế nào để gõ được 1k500 captcha trong 1 giờ????????

Status
Not open for further replies.
Với thông số của phím cơ thì nó sẽ chịu được 50 triệu lượt nhấn trên 1 phím so với phím nệm cao su tường thì tầm 4-5 triệu lần nhấn / 1 phím, mà với dân capt thì bàn phím thường đối với những pro gõ thì tầm 1 năm là bàn phím có dấu hiệu nặng tuổi thọ giảm có khi không đến 1 năm, còn với phím cơ thì lực gõ không khác nhiều sau thời gian rất dài sử dụng. Lúc xưa còn phím mitsumi xịn, lúc đó mình không gõ capt dùng tới 4 năm vẫn không thấy hư gì chỉ nặng đi nhiều thôi còn mitsumi bây giờ thì ko tin tưởng về chất lượng cho lắm. Với 50 triệu lượt nhấn trên 1 phím đối với thông số của phím cơ mình ngĩ xài đến khi nâng nấp hết con CPU phím vẫn chưa hư và đặc biệt hư phím nào có thể thay phím đó không như phím nệm cao su phím hư là đi luôn cả bàn phím. WPM thì mình không đo nhưng do mình có tính ham hố nên có bao nhiu mình đầu tư phím hết từ mitsumi mình lên con Logitech K350 thì sp lên ngay tầm 3 sp gõ được 1 thời gian có vốn quất luôn con phím cơ về sp lên tầm 2-3 nữa ^^
Mình vừa xem kết cấu phím cơ. Xem ra cũng chất thật.
Mấy bạn vào đây tìm hỉu nha.
Giá 3.410.000VNĐ. :binhsua19:

topic nhảm nhí.tư lên khoe hàng ai ngờ la thằng cùi ghẻ.gio ho gõ hơn 2000code/1 chưa dám nói gì co 1500 cung lên chém gió.

topic mở ra để spam chăng?

topic nhảm nhí.tư lên khoe hàng ai ngờ la thằng cùi ghẻ.gio ho gõ hơn 2000code/1 chưa dám nói gì co 1500 cung lên chém gió.
Cậu ấy chỉ góp ý thôi. Đừng nặng lời với nhau như thế. Lên đây thì đều là ae với nhau cả. Jr Sr Pro Mas gì thì cũng là ae mà phải không. Mình nghĩ Mod nên close topic này để mọi người không phan nhau nữa. :m020:

thớt nó khoe mẻ thỉ có.tưỡng thớt khoe tốc bên pix.Mega thì show làm gì .mega toàn go cheat 1 chử tốc lên 1500k/code là cùi rùi.Có pro từ pix tốc 25 woa mega lên tới tốc 35-40 nhờ gõ 1 chữ đó

thớt nó khoe mẻ thỉ có.tưỡng thớt khoe tốc bên pix.Mega thì show làm gì .mega toàn go cheat 1 chử tốc lên 1500k/code là cùi rùi.Có pro từ pix tốc 25 woa mega lên tới tốc 35-40 nhờ gõ 1 chữ đó

đã bảo gõ 1 chữ với gõ ? thì lên nhanh lắm :))
liều ăn nhiều
Gõ như 2 bác nói thì ăn band là chắc chắc. Hệ thống mega tuy hay trục trặc nhưng như thế này thì Band đừng trách tại sao. Và 2 cậu không biết là mega thời gian là 15s khác pix à. Nhìu lúc thì nó ra ào ào code đó.
Mình không có ý gì. Nghĩ sao mình nói v thui. post xong mình sẽ không vào theard này nữa.

chả hiểu dạo này mod đi đâu hết...

Ai mún gõ nhanh thì phải chịu bỏ ra ít $ là nhanh thôi

Mình muốn chia sẽ một ít kinh nghiệm của mình thôi.Nếu bạn thấy được thì áp dụng.không thì cũng không sao

cậu ko tiềm hiểu rỏ chẳng ai là vừa vào cạp đã nhanh ngay đc phải có tg tập làm wen với code cái này do tg cậu sẽ tiếng bộ thôi cậu ko nên lập topic thế này box cạp có 1 topic để New hỏi đáp cậu có thể vào đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week