• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Lần đầu bị lừa... Lần đầu cũng như lần cuối GD qua Facebook. mất 20$ vì tội không online facebook :D

madara0672

Junior
Reactions
26
MR
0.010
Câu chuyện là như thế này: Mình cần mua 1 con VPS scan SSH trong thời giông bảo vì SSH chết hàng loạt... Đành đi đây đi đó lên " phây bóc" vào mấy cái group mmo trên facebook tìm người mua.
thấy bác Mạnh Nguyễn có đăng cái stt là bán VPS scan SSH.. tuy giá cao nhưng đang trong mùa bão VPS scan làm 1 em về nhưng nào ngờ.. bị scam mất cái con VPS + 20$ :))
đây là trang web của bác ấy: http://www.cheapvps.ga/2015/04/vps-scan-ssh.html
chỉ vì mình ko onl facebook ko check dc tin nhắn facebook vì nhà mình có việc mình bận về quê.. thế là đi toi con VPS 20$.. :D
đây là hình ảnh list chat...
0.png 1.png 2.png 3.png 4.png 5.png 6.png 7.png 8.png

okmymen00

Senior
Reactions
141
MR
0.000
X.com
Giống y mình từ đợt hè.
Chơi 1 cái event của 1 pro trên này được vps xịn thì phải.
Trúng thưởng xong 2 hôm sau mới onl check inbox diễn đàn đăng nhập thì báo lỗi.
PM hỏi thì còn mắng mình vi phạm xong ăn vạ. Trong khi pass thì người đó cũng mã hóa kí tự linh tinh chứ ko hề đặt 12345 mà bảo có người khác gõ bừa ra được.
Nhưng vì là vui chơi trúng thưởng nên chỉ tức chứ chả lôi nhau ra làm gì, giờ tiện thì kể lại cho bác có cảm giác cùng cảnh ngộ thôi :D

TienZenDa

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Follow me on Facebook
Có ảnh vẫn chưa ẩn user kìa thím :D những ảnh sau ẩn vô ích rồi :))

Giống y mình từ đợt hè.
Chơi 1 cái event của 1 pro trên này được vps xịn thì phải.
Trúng thưởng xong 2 hôm sau mới onl check inbox diễn đàn đăng nhập thì báo lỗi.
PM hỏi thì còn mắng mình vi phạm xong ăn vạ. Trong khi pass thì người đó cũng mã hóa kí tự linh tinh chứ ko hề đặt 12345 mà bảo có người khác gõ bừa ra được.
Nhưng vì là vui chơi trúng thưởng nên chỉ tức chứ chả lôi nhau ra làm gì, giờ tiện thì kể lại cho bác có cảm giác cùng cảnh ngộ thôi :D
haha.. giao hàng cho tôi khi lúc tôi ko onl.. khi tôi onl dc thì vào VPS ko dc.. pm kêu gửi lại cái pass thì đến hôm nay là ngày thứ 3 rồi còn gì... im ru =))

haha.. giao hàng cho tôi khi lúc tôi ko onl.. khi tôi onl dc thì vào VPS ko dc.. pm kêu gửi lại cái pass thì đến hôm nay là ngày thứ 3 rồi còn gì... im ru =))[/QUOTE
Có ảnh vẫn chưa ẩn user kìa thím :D những ảnh sau ẩn vô ích rồi :))
cái hình đấy là tôi chụp hôm qua.. đợi thiếm ấy gửi cái pass qua... nhưng h ko gửi.. ẩn làm chi cho nó mệt :D

mrteo

Hero
Reactions
478
MR
0.004
E ở quê mới lên , e ở dưới quê mới lên chính vì lí do đó nên anh kia cưỡng luôn 20$ không hẹn ngày về :D

thấy cái group FB tốt.. với ông chủ toppic cũng uy tính.. nhưng ai ngờ.. mà hình như chủ toppic đó đang làm ăn với ông đó nữa nên... mất 20$ =))
Mất 20$ cho một bài học...bài học này đắt giá đáy chắc là nhớ mãi đó bạn....mình thì cứ dịch vụ đóng bảo hiểm mà chiến....bạn bè thân nhiều khi còn đam sau lưng nữa là ảo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week