Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Bạn gửi giúp mình tool nhiệm vụ mới giúp mình nhé :)(tool cũ có gần nữa không hoạt động nữa ), mình thi xong rồi nên giờ tập trung chiến seo được rồi :). Cảm ơn bạn nhiều
Acc : rock1561991 :)

Ít nhất thì cậu cũng phải có HMA đã thì cậu mới nói vậy được, cậu dùng IP VN mà đòi share list US để làm gì??? với lại mình đã ghi rõ là tạm thời không tuyển thêm người rồi

mình qua mỹ rùi đó,zậy là chứng minh mình có HMA, share list job cho mình nhak
ID: 1464690

Ai dùng HMA cho mình hỏi chút sao khi mình change IP vào Whoer.net nó báo là nước Mỹ mà vào seosprint nó lại báo là Tây Ban Nha nhỉ :binhsua12:

Bác ko thèm trả lời inbox luôn ah2, mình đã gửi cho bác tới 2 tin nhắn rồi đấy

Mình đã nói rõ rồi mà cậu không chịu đọc, đã gửi list job 60 ban đầu cho cậu rồi mà cậu không chịu làm, đến lúc cậu xin job cậu mới làm được 7 job thì share kiểu gì hả cậu

- - - Updated - - -

Cậu đợi tý, sẽ check và gửi job cho cậu

Last edited by a moderator:

Đã gửi list job cho cậu

- - - Updated - - -

Bác ko thèm trả lời inbox luôn ah2, mình đã gửi cho bác tới 2 tin nhắn rồi đấy

Giờ mới đọc kỹ tin nhắn của cậu là hôm nay cậu mới có HMA, đã gửi list cho cậu, lần tới phải đúng mốc mình mới gửi tiếp đấy nhé

Đã gửi list job cho cậu

- - - Updated - - -

Giờ mới đọc kỹ tin nhắn của cậu là hôm nay cậu mới có HMA, đã gửi list cho cậu, lần tới phải đúng mốc mình mới gửi tiếp đấy nhé

OK, cày tiếp đây. Cho mình hỏi lun là job này bao lâu thì làm lại đc ?

Inbox giúp mình với nhé, nãy giờ cho job để làm việc mà không thấy bạn gửi link cho mình

có thằng chủ job này có mấy cái job 1rub ngon lành lắm nhưng không hiểu nó có soft gì check được IP mà dù dùng whoer check ngon lành rồi nhưng nó vẫn từ chối với lý do Việt Nam không trả tiền, có ai kiếm được tiền từ nó chưa?
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=109325&cnt=9e00949c4ac0b280c6098444cd51d3f7

Mình đã kiếm được kha khá từ thằng này, nhưng 1 giai đoạn sau có lẽ là có nick dùng tên VN hoặc để avatar VN báo cáo theo cùng 1 form (vì dùng giống tool mà) nên acc nào mà báo cáo theo form đó mà lại dùng IP US thì nó đều quy ra VN cả. Hiện nay mấy job của thằng này không làm nữa rồi, thiếu gì job mà cứ đâm đầu vào nó

Mình đã kiếm được kha khá từ thằng này, nhưng 1 giai đoạn sau có lẽ là có nick dùng tên VN hoặc để avatar VN báo cáo theo cùng 1 form (vì dùng giống tool mà) nên acc nào mà báo cáo theo form đó mà lại dùng IP US thì nó đều quy ra VN cả. Hiện nay mấy job của thằng này không làm nữa rồi, thiếu gì job mà cứ đâm đầu vào nó

uhm cái thằng này có nhiều job ngon mà giờ nó đa ra đi.

Cần tìm 1 bạn uy tín để dùng chung HMA (mới mua hôm nay, thời hạn 1 tháng)

Bạn nào cần thì PM inbox nhé (không dùng với Jr Member nhé)

HMA của mình ko biết đã hết hạn chưa mà từ lúc 9h sáng đến h vào ko đc nhỉ,làm sao để biết nó hết hạn hay chưa nhỉ

thằng này tớ còn kiếm chán chê từ hồi nó cho IP VN làm cơ, lần cuối làm IP VN cũng lâu lâu rồi là nó gửi mail nói lần này tôi trả nhưng lần sau tôi sẽ từ chối, mới chuyển sang làm acc IP Mỹ mà nó từ chối luôn

Vài ngày trước từ một nguồn đáng tin cậy cho biết tập đoàn Seo Sprint vừa kí hợp đồng thuê gần 12.0000 người từ các bộ lạc ở châu phi để về gia công các Job trong SEO khiến cho tình hình job trong Seo đó khó nay còn khăn hơn. Trước tình hình đó mọi người đều vô cùng hoang mang người thì nghỉ làm kẻ chạy đi nơi khác. Đúng lúc đó có 1 cao thủ xuất hiện mang tên goodbyemichelle đã đứng lên nhận trách nhiệm lãnh đạo tìm kiếm và cung cấp cho ae nhưng job có chất lượng cao trước khi binh đoàn châu phi hút hết. Tôi cũng ngay lập tức lập acc để sát cánh cùng ae qua thời kì khó khăn này nhưng đâu có dễ các hacker phi châu đã chặn hệ thống active SMS khiến cho việc lập nick đã rơi vào bế tắc. Nhưng đúng là trời không phụ lòng người sau gần 2 ngày chày cối cuối cùng tôi đã active đc acc thì vào topic do số lượng TROLL quá lớn bác goodbyemichelle đã ko tuyển thêm ae. Thôi thì Slow trâu on Drink đục tôi vẫn cố gắng nộp đơn mong bác goodbyemichelle xem xét. Tự biết mình ko phải pro nhưng cũng đáp ứng đc yêu cầu của bác goodbyemichelle: có HMA, có chút kinh nghiệm ( làm đc khoảng 2 tháng), cần cù bù thông minh sau đây là thông tin:
David [ID: 1404028]
vayne
ID: 1469511

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week