Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Vài ngày trước từ một nguồn đáng tin cậy cho biết tập đoàn Seo Sprint vừa kí hợp đồng thuê gần 12.0000 người từ các bộ lạc ở châu phi để về gia công các Job trong SEO khiến cho tình hình job trong Seo đó khó nay còn khăn hơn. Trước tình hình đó mọi người đều vô cùng hoang mang người thì nghỉ làm kẻ chạy đi nơi khác. Đúng lúc đó có 1 cao thủ xuất hiện mang tên goodbyemichelle đã đứng lên nhận trách nhiệm lãnh đạo tìm kiếm và cung cấp cho ae nhưng job có chất lượng cao trước khi binh đoàn châu phi hút hết. Tôi cũng ngay lập tức lập acc để sát cánh cùng ae qua thời kì khó khăn này nhưng đâu có dễ các hacker phi châu đã chặn hệ thống active SMS khiến cho việc lập nick đã rơi vào bế tắc. Nhưng đúng là trời không phụ lòng người sau gần 2 ngày chày cối cuối cùng tôi đã active đc acc thì vào topic do số lượng TROLL quá lớn bác goodbyemichelle đã ko tuyển thêm ae. Thôi thì Slow trâu on Drink đục tôi vẫn cố gắng nộp đơn mong bác goodbyemichelle xem xét. Tự biết mình ko phải pro nhưng cũng đáp ứng đc yêu cầu của bác goodbyemichelle: có HMA, có chút kinh nghiệm ( làm đc khoảng 2 tháng), cần cù bù thông minh sau đây là thông tin:
David [ID: 1404028]
vayne
ID: 1469511

Mình vừa check và thấy acc bạn đã tự làm lên được +7 danh tiếng, chứng tỏ bạn là người biết làm, mình sẽ gửi list cho bạn, list này tổng hợp cách đây 2 ngày nên chắc là có nhiều job hết tiền, bạn làm tạm 2-3 ngày nữa mình sẽ gửi cho các bạn list job mới

Gửi vào inbox forum nhé

Mình vừa check và thấy acc bạn đã tự làm lên được +7 danh tiếng, chứng tỏ bạn là người biết làm, mình sẽ gửi list cho bạn, list này tổng hợp cách đây 2 ngày nên chắc là có nhiều job hết tiền, bạn làm tạm 2-3 ngày nữa mình sẽ gửi cho các bạn list job mới

Gửi vào inbox forum nhé

list của bác chỉ 1 số ít có time treo còn phần lớn là ko có làm xong là report à bác. or có 1 số kí hiệu e ko hiểu cho lắm HT3.... mong bác sớm giải đáp

có ai chỉ dùm cách check HMA xem hết hạn chưa với,cả sáng vào ko đc
login vào trang chủ HMA sẽ có chi tiết ngày hết hạn
list của bác chỉ 1 số ít có time treo còn phần lớn là ko có làm xong là report à bác. or có 1 số kí hiệu e ko hiểu cho lắm HT3.... mong bác sớm giải đáp
đa số job nên treo từ 4-5ph, đặc biệt có chú thích là bắt buộc phải treo, còn ký hiệu chắc là của riêng:)

Bác dinhbuu trả lời rồi đấy bạn, làm lâu có kinh nghiệm thì không cần phải chú thích nữa, job nào cũng nên treo 4-5 phút, đặt biệt job nào mà yêu cầu treo thì tốt nhất cứ treo lâu hơn nó yêu cầu, còn mấy cái HT 3 hay T3 lầ chú thích riêng của mình không cần quan tâm

Chủ topic cho xin yahoo với

mình đăng nhập vào trang chủ thì nó hiện thế này

thế là hết hạn hay chưa

Ồ có người mới qua ref cho người khác, có list job lập tức quay ra bảo mình hổ báo và yêu cầu del ref, OK thôi nhưng đừng có lấy lý do ngớ ngẩn đó, và mình cũng muốn nói cho các bạn trong topic này ai thấy mình hổ báo bố láo thì cứ việc yêu cầu del ref nhé, dù không có ai ref cho mình thì mình vẫn sống tốt. Còn mình sẽ vẫn giữ thái độ của mình, tức là vẫn sẽ "hổ báo" với những cậu không làm mà suốt ngày yêu cầu job, vì đây là topic của tôi mà, tôi có quyền nói, tôi dám hổ báo ở chỗ khác à?

Ref người khác rồi có list job mới rồi hổ báo lại mình, buồn cười thật =))

có 1 cái nick chủ ref bi band, giờ làm thế nào để sang làm ref khác được nhỉ bà con

Phải đợi đến khi nào acc đó được tự do thì mới được hay sao ấy, hình như là sau 60 ngày thì phải

đơn giản là bỏ acc đó đi chơi acc mới cho nó đỡ phí. có ăn thì để ae việt ăn chứ đừng để cho bọn ngố ăn :))

Bác dinhbuu qua topic fithung cho ý kiến về cái chức năng lấy IP với, các cậu ấy "hổ báo" quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week